[CES 2015] Saygus V2: Điện thoại Android có 2 khe cắm microSD, dung lượng tới 320 GB, camera 21 MP

TDNC
7/1/2015 7:15Phản hồi: 161
[CES 2015] Saygus V2: Điện thoại Android có 2 khe cắm microSD, dung lượng tới 320 GB, camera 21 MP
saygus v2.jpg
Điện thoại Saygus V2 (thực ra là V², V-Square) của hãng Saygus khá đặc biệt ở chỗ có tới 2 khe cắm thẻ nhớ microSD, mỗi khe hỗ trợ tối đa 128 GB cộng với 64 GB bộ nhớ trong nữa chúng ta có tổng cộng 320 GB là tối đa. Cấu hình của V2 cũng được hãng trang bị khá ngon lành với màn hình 5" Full-HD, chip Snapdragon 801 bốn nhân 2.5 GHz, 3 GB RAM, camera sau 21 MP có chống rung quang học, camera trước 13 MP, pin 3.100 mAh và chạy trên Android 4.4.4.

Bên cạnh đó máy còn có nhiều tính năng cao cấp khác mà không phải chiếc điện thoại Android cao cấp nào cũng có đủ như cảm biến vân tay, sạc không dây Qi và loa ngoài của hãng Harmon Kardon. Ngoài ra Saygus V2 cũng được cấp sẵn quyền root nên bạn không cần phải root máy nữa. Máy sẽ được bán ra tại Mỹ trong quý 1 năm nay, giá cả chưa được tiết lộ.

Theo The Verge
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungleo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@@ đúng là hàng ngon thì toàn dành cho chúng nó
HTC-er
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không đẹp lắm...
vietcad.77
TÍCH CỰC
9 năm
Cấu hình ngon nhưng thiết kế lộn xộn quá!
Giờ thành cuộc đua của bộ nhớ à o_O
Máy cứng cáp. Ko thích hợp với những người thích ẻo lả , mỏng dính.
nguyenvanac
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhtrieu30588 Chuẩn, mình thấy nó đẹp và nam tính, thấy máy thím kia chê quá :rolleyes:
htuana
ĐẠI BÀNG
9 năm
1 cái máy hoàn hảo. 😃
thiết kế hơi rối tí, nhưng nếu dc cho là nhận ngay.
Ko hiểu các bạn thế nào, mình thấy máy cứng cáp khá nam tính, ra ngoài chắc sẽ trông ngon hơn nữa. Nói chung nếu giá cả phải chăng mà đi kèm nhiều đồ chơi tiện ích thế này thì ko có gì để chê cả.
leetuan86
ĐẠI BÀNG
9 năm
@king_of_mar1311 Cá nhân mình thấy trông mạnh mẽ, hầm hố, đẹp, có mỗi mặt lưng thì hơi ngược lại chút
@king_of_mar1311 Đồng quan điểm. mình thấy nó đẹp mà ta.. rất cứng cáp.. cặp loa Kardon thì chắc nghe phê đây. :p
Lần đầu tiên thấy một thiết bị bán ra đã được cấp quyền root (root sẵn luôn)
Quá đã, tha hồ vọc ROM mà không sợ bị mất bảo hành vì ROOT MÁY 😁
@mr.kavil xiaomi cũng có vivo cũng có..oneplus one cũng có nhé bác..nó còn cho phép bật và tắt quyền root nữa kìa
@mr.kavil E tưởng mấy a hkphone cũng root sẵn r mà bác...
Máy quá ngon, cấu hình mạnh, chức năng nhiều, cam trước và sau quá bá, có cả chống rung quang học. Hơi khó hiểu chổ là sao ko lên thẳng 5.0 luôn. Dân Mẽo sướng thiệt.
Mình thích cái này
ntkien0502
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dihuta me too
@dihuta Tôi cũng thế 😁
Saygus là hãng nào vậy nhỉ?
Giờ nhà nhà ra android, người người làm android nhỉ.
@tontutiensinh có mỗi android với IOS, IOS thì nó ko bán HĐH cho ,ko làm android chả nhẽ làm cái WP được 5 6 % thị phần
đẹp nhưng sao ko cài android 5.0 luôn nhỉ
mà sao ko thấy 3 nút home back menu đâu hết vậy o_O
convit161
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuyenvpb chắc trên màn hình luôn bạn
@tuyenvpb Có lẽ xài vuốt hành vi như BB :p
@convit161 nhìn trong hình thì lại ko thấy,toàn thấy ứng dụng :eek:
rosejaooh
TÍCH CỰC
9 năm
Có ai thấy hao hao giống ZN5 không? 😁
thiết kế hơi thô. mà cấu hình thì tạm ổn. dành cho những người thích cấu hình thì ok😃
Đc hai cái cam khủng và bộ nhớ vĩ đại ngoài ra bt hết
Đúng lượng vậy để chứa JAV 2k với 4k à trời :eek::eek:
Đến 2015 rồi mà vẫn còn có cái điện thoại thiết kế củ chuối thế này à ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019