[CES 2015] Trên tay điện thoại Lenovo P90: Intel Atom 64-bit, camera 13MP OIS, 4G LTE, 499$

levuongthinh
7/1/2015 21:59Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kenu97
TÍCH CỰC
9 năm
Trông như lumina 930 ấy nhỉ
lenovo thay đổi giao diện mới rồi, nhìn icon đỡ nhà quê hơn nhiều
Vẫn kết đt Lenovo ở quả pin và chế độ quản lý 2 sim
Tuy nhiên cái giá cao quá, ở đâu ko biết chứ ở nơi khó tính như VN, khả năng ế rất cao. các dòng tầm cao của lenovo ở vn khó bán lắm vì với tầm tiền đó. Nhiều máy đẹp và ngon hơn về thiết kế, thương hiệu
Hình như Android chưa hỗ trợ 64-BIT phải không mấy bác ?!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
NGON _ BỔ _ RẺ chỉ có lenovo 😁
thật sự mà nói, với e thì cảm thấy lenovo nó rẻ tiền sao ý, ko thích ngay từ cái tên hãng(chỉ nói dòng đt thôi nhé), asus e thấy nó sang hơn cả về tên lẫn chất lượng sản phẩm khi ra mắt mấy em mới đều vỏ kim loại sang trọng, thiết kế đẹp và tích hợp nhiều công nghệ cùng giá cả khiến cho mọi người ai cũng phải để mắt tới, mọi người đều biết các sản phẩm asus trước đã rất thành công...... hiếm thấy 1 hãng nào mới mà thành công như vậy, còn lenovo thì e chẳng thấy thành công tẹo nào, chẳng mấy người dùng luôn
@hiahahaha nhiều người tưởng bở như bạn xài zenphone xong ôm hận.
lenovo ở VNở VN ít tiếng tăm chứ ở nước ngoài (chủ yếu là TQ 😁) doanh số đứng hàng top android, asus ở mảng đt chả có mấy tiếng tăm
@hieupy89 mình ko sài zenphone, nhưng thấy mọi ng sài ai cũng khen...... :D
@hiahahaha Mình sài zen 5 khá tốt. Không có vấn đề gì để phàn nàn cả. Fanpage của zen nhiệt tình và vui vẻ
KLQ nhưng sao chưa thấy Microsoft giới thiệu lumia 1320 nhỉ hay là lại hoãn ra mắt
Nhìn mặt trước na ná Z2 thế ?

Pin cao, cấu hình bt, giá đuối
Giá vẫn chát quá. Dòng S của lenovo xài dc rồi cũng ko cần lên dòng P cho lắm.
Tinh tế dạo này load chậm quá
Đúng vậy, chờ
Đúng vậy, chờ Zen 2 ra rồi xúc lun, còn hơn con nè nhìu
Dự là bị zenfone 2 nó rape cho phê càng :v
Bacutri
TÍCH CỰC
9 năm
Zenfone 2 vẫn là lựa chọn đầu tiên !
i-X
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết ý các bác thế nào, nhưng theo em giá này không chơi được!
Pin ít mình thấy cũng được, đã chịu chơi thì sắm luôn sạc dự phòng dung lượng cao là ok. Mình chỉ quan trọng ở hiệu năng vận hành và độ bền va đập và độ bền theo thời gian thôi
linhkangta
ĐẠI BÀNG
9 năm
LEnovo đc cái Pin trâu gần 2 lần đt khác
chevalier586
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã xài qua 1 em lenovo P770 phải nói là khoản pin của nó rất tuyệt vời. Có điều kiện sẽ làm 1 em.
Nhìn bộ icon đẹp chèm nhẹp luôn .Giá cao nhưng tôi luôn biết chất lương hơn máy SS .
Ko ngon

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
Lenovo dùng cũng hay mà ngán mấy vụ sóng sánh với sóng 3G chập chờn khi về các tỉnh. Ở thành phố thì rất ok. Đã trải nghiệm qua 2 modem Lenovo P780 và P70.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019