Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CFW] Super Nokia 603 V111.030.069 - Nature - Drive C 315MB ....!

gió Lào
3/3/2012 15:6Phản hồi: 415
415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nâng cấp là cfw hả anh hay là máy mới mua
em test chậm hơn mọi người 1 ngày, ổn đinh và mượt lắm
bác gió lào ơi, bản sau bác để lại cái màn hình khởi động của nokia được không T_T
đang định flash thì thấy bản nature2 chắc đợi ra rùi flash lun, chừng nảo có bản mới ae hú 1 tiếng nhá
update bản mới thôi huynh ơi................!
603 nâng cấp lên 1,3ghz là thông tin do nokia công bố....... có nghĩa là hiện tại bạn đang dùng nokia 603 thì cũng sẽ được nâng cấp lên 1.3ghz trong thời gian tới( chắc tầm tháng 6 , 7 gì đó) mình cũng đọc thông tin này..... nhưng chỉ ngại 1 điều là pin chỉ có 1300 có đủ nuôi nó không thôi...... hic nâng cấp phần mền mà thêm cả pin nữa thì tuyệt vời

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

anh ơi nature2 bjo ra thế...... cả nhà đang chờ anh nổi gió đây......hihi

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

up up............... nhanh cho a e con doi gio
thống nhất Nature 2 sẽ là bản cuối cùng cho 603 FW 111.030. này nhé. Vì nhìn chung bản CFW đã khá hoàn thiện, rất khó để ai đó đột phá thực sự hơn nữa. Mình cũng ko muốn mọi người flash đi flash lại nhiều quá làm gì. Nhạc chuông, hình ảnh, effects...mọi người đều chủ động thay đổi được. Chờ tới khi 603 nâng cấp FW mới đặc biệt là khi lên gói FP1 lúc đó mình sẽ có những bản CFW hoàn toàn mới và hi vọng lại được anh em ủng hộ. Cám ơn mọi người trước.
hungsio
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng đấy.làm 1 bản hoàn hoản rồi thôi.đợi fw mới làm tiếp
hix thế này thì ko còn hồi hộp chờ đợi nhưng bản cfw của gió lào nữa rồi....... gió mà không thổi thì làm sao anh e có thể phất đây.......cứ thổi đi gió nhé................?
à bác gió lào ơi em hỏi chút với bản này có cả code mà sao em không tìm thấy chỗ chỉnh sửa hình ảnh thế hả bác (_ _''')
chép đè file core cuối bài có trình sửa ảnh và video mà flash. Còn trong rm-779 mình đã xóa 2 apps đó rồi. Đọc kĩ bài 1 đi bạn
Đây chưa phải Nature 2 mà chỉ là bản test ngày 7/3 gồm 2 file ROFS2 và CORE - các bạn tải về chép đè vào RM-779 ở cuối bài
em đọc dòng này cứ tưởng là bác chép vào rồi cơ ^^, sr bác nhiều, lần sau sẽ đọc kĩ hơn
èo bản cuối rùi hả anh hjx
chứ muốn sao nữa...ok một bản hoàn hảo là được rùi...chứ bạn muốn flash wài dzậy hả... @@
Sao chưa thấy gì nhỉ? Khi nào có bạn ơi?... ^^
mình đang nghiên cứu cái này rất hay hi vọng là thành công
nghiên cứu xong chưa huynh oi? anh em còn flash........! hehe
cái gì vậy anh bật mí đc k a
bật mí trước mất hay, lỡ ko thành công lại trở thành hứa lèo
cassava
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai flash natural 2 chưa? up vài ảnh cho anh em chiêm ngưỡng fix theme mới tí! hi:bounce::wavespin::hot:
hjhj bản hoàn hảo kũng đc thui
minh rat thich ban test nay, nhat la font chu va bo effect. thank ban gio nhe!
TOTYTE118
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có V2 chưa bà con , rất hy vọng ở bản này đỡ phải flash hoài .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019