cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai chỉ mình cài cih 3.0.0 với. Đsng sài cih 2.3.3 bình thường. 3.0.0 toàn please wait. Mình sài gs2 android 2.3.3. Ai biết làm ơn chỉ mình nha. Nghe mấy đứa bạn nói up lên android 2.3.6 mới use đc
tai sao samsung glalaxy cua em vao market doan game cih ve roi` ma vao an' vao romcih deo thay host key gi het la sao a. chi em voi
Chỉ tôi cheat Asphalt 5 đi =))
ai có thể giúp em hack tiền cho game"Lair Defense " với được không ạ
ủa sao cái arel wars e bất CIH lên rồi vào game nó cứ ghi thế này " Warning : Unlawful activity
Modifying program infomation will resuilt in legal ... Please delete the program and try agian " . caí này bị anti cih rồi à các bác ?
thôi! chét mãi trả được tốt nhất là . Nói ko với chét

Nội dung của bạn quá ngắn. Vui
lòng viết dài hơn, nội dung thật
hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt
và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn
thật nhiều.

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

ô sao thời gian ảo thế nhỷ

Nội dung của bạn quá ngắn. Vui
lòng viết dài hơn, nội dung thật
hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt
và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn
thật nhiều.
có hack được tiền game paladog k bạn ........?
ledanh89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn vào đây, đăng ký nick rồi làm theo hướng dẫn. Nó up file save lên, bạn chỉ việc backup bằng Titanbackup Pro
Sẵn đây xin giới thiệu vs mọi người, forum thảo luận của game CIH, những game ko hack được bằng CIH mà hack bằng cách khác thì có thể có file save, các bạn cứ down về rồi làm theo hướng dẫn là ok hết ^^!
P/s: hack game thì không nên rồi, nó giết game mau lắm, mất đi cái sự hăng say nữa.... chỉ hack khi bạn thật sự ko có time để chinh phục, or là những game nó khó đến mức vô lý, ép buộc mình phải mua bằng credits 😁
của mình sau khi cài đặt xong.bật Game CIH lên thi chỉ thấy có phần Game CIH màu đỏ kèm them dòng """ Please wait .......... "" như vậy là sao ah`.mà chỉ dùng phím home thi mới ra dc chứ back thi hok ra dcd.hjz
chỉ minh cach hack game E warrriors với

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

ban đàu nó hiện ra 1 cái bảng
Game CIH network Swrver message Now enable Hidden mode please enjoy it....!
rui ấn vào ok thì no đc cái như bên trên

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

ban đàu nó hiện ra 1 cái bảng
Game CIH network Swrver message Now enable Hidden mode please enjoy it....!
rui ấn vào ok thì no đc cái như bên trên
Tương tự Art Money à ............................
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Baid viết rất hữu dụng đấy chủ thớt .thanks
teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
Game Empire war k hack đc,ae nào có cao kiến xin giúp thank nhìu......game nài thủ hay lắm,có trên market
mình xài cái này thấy nó bảo là máy mình ko hỗ trợ
mình dùng vibrant và Rom 4.0 passon V13
cho mình xin cái link đi bạn ơi :XXXXXXX
có bác nào biết hack game great little war game ko. thử nhiều lần rồi mà ko được. đang dùng gamecih 3.0
có ai bjk hackk samurai and zombie bang cih ko,chỉ dùm mình với,thanks
@T_M_T có ai giúp k? các pro
Sao máy mình mang ra tiệm root rồi mà về chạy gameCIH vẫn báo no root 😔
Mình dùng cả gameCIH 2.2.3 và 3.0 vẫn báo như thế :(
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangphu1906 nếu root rồi thì vào super user set quyền root cho nó, nếu ko có super user có nghĩa là chưa root
@trungpr0z bác hướng dẫn em cách vào super user set quyền được ko? em cảm ơn bác 😁
có cheat đc game
SAMURAI vs ZOMBIES DEFENSE
ko bác?sao làm hoài chả đc gì!!!😔
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
gameCIH chỉ hack đc tùy game thôi 😔, nhiều game phải mày mò bằng cách sửa file hệ thống thôi =.=
mấy bạn ơi...sao cái game SEED 3 - Confines of Fate hack hem dc...có bạn nào có bản apk của game này xai đc gameCIH hem?
Mọi người ơi cho mình hỏi tí?!Mính down bản mới nhất rồi cài vào điện thoại.Đã root đã super user cho phép CIH chạy trên máy rồi.Mình vào nhưng nó cứ hiện ra cái chữ Plesea wait mãi....đợi lâu ơi là lâu vẫn nguyên như thế?!Mình dùng XPeriaARC S.Bây giờ minhg phải làm thế nào?Mong mọi người giúp đỡ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019