Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

http://www.4shared.com/android/sBvUEuw7/illusia_2.html
Đây là link của illusia 2 bản hàn xẻng... pèm pèm.. bác nào hack thử game này giúp em với...
Mày mò cả buổi trưa mà ko hack nổi
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai bik cách hack cartoon wars bình thường ko chỉ mình với! mò wài hok đc 😔
máy mình i8150 cứ cài vào là bị lỗi please wailt..rồi treo máy lun......thử mọi cách vẫn vậy..bản cũ hay mới vẫn vậy
Sao không thấy link down vậy các bác! Em vừa join thông cảm.
đã bảo là bật USB debug là dùng được :mad:
cih.com.tw ??? bác chỉ cần lên google ghi cih là ra ngay . Google để trang trí à
lên googleplay thì nó tên là cheat engine thì phải.
s.holmes
ĐẠI BÀNG
12 năm
có cheats đc cartoon war 2 không các bác???
@s.holmes down bản offline về cheat bình thường , cheat cái chơi chán ngay
s.holmes
ĐẠI BÀNG
12 năm
@darkangelhl
e bật gamecih sau đó vào game bị lỗi "please delete data converting program before launching the game"
và chỉ có nút Exit
oánh dấu phát mai sửa đc wifi thì chơi 😁
game " arel war" ko cheat dc.chán kinh.game dàn trận luyện tướng,up quân game nào cũng khó chơi vì tiền lên chậm và nhà phát hành đòi hỏi mình mua xu,gold,vàng...ko hack thì cày ko ăn thua.
Các bác cho em hỏi là em tải gameCIH 3.0 khi vào nó chỉ hiện lên chữ please wait... thôi, em cài đi cài lại mà ko ăn thua 😔 à máy em root rồi nha >.<
@k3nny.luvhl mình cũng bị tương tự.Bật 3G rồi chờ 1 tiếng chả thấy gì.
@k3nny.luvhl Em bị y trang như bác, cách khắc phục là bật gỡ rối usb là ok ngay bác nhé! Nhớ thank em!
Có bác nào vào giúp em với, chán quá chẳng hiểu do máy em hay là do cái gameCIH này nó không hợp với máy em mà em chẳng hack được, em đã test thử 1 số game dễ hack như Temple Run, Gun Bros... và kết quả vẫn chỉ là 0 found, em xin thề với các bác là em đã làm y như hướng dẫn nhưng ko ăn thua. Từ khi down cái gameCIH này về thì em chưa hề cheat thành công bất cứ trò gì, toàn ra 0 found. Chán toàn tập.
@k3nny.luvhl Minh cung chung so phan. Lam dung theo thu tu huong dan. Nhung searh thi luc nao cung 0 found. May pro co cach giup minh voi.
@nttfun :p lưu ý gamecih k xài được trên những rom ics nhe ,nếu rom ics thì dùng gameguardian hack nhe bạn
HIx. mình cũng mới down cih 3.0 về và cũng mới bít hack thôi,nhưng mình thấy game nào cũng hack dc,trừ nhữnng trò mà game ko cho hack(khi bật cih thì game bị out) còn lại là hack dc hêt, ví dụ: king pirate,BIA2, ms,plan war , samurai vs zombie , gunbro, six guns, gun strike, giờ thú vui của mình là hack game chứ ko phải chơi game nữa,hi hi
Có bác nào cheat được ILLUSIA 2 ko cho em hoặc hướng dẫn em với
cái này chỉ cheat được 1 số trò nhỏ thôi.. bây giờ các trò đáng tiền để cheat thì nhà sản xuất đã mã hóa hết các code về score của trò chơi rồi.. cheat cũng vô ích.... ví dụ ngay ai cheat được N.O.V.A thì có thể làm lập trình viên được rồi..
Bác nào có file apk ko em tìm trên market ko thấy có app này nữa 😔
@Cau.At' có đây. nhưng cái cheat này chỉ cheat được mấy trò nhỏ thôi. trò to to của gameloft hoặc compus thì ko cheat được.. chúng nó lock chặt code về score rồi
http://www.mediafire.com/?0y53r9igziuqj75
@traidephp Em định cheat ít tiền Pes 2012 thôi 😁 bác có rành ko chỉ em luôn với ạ 😃
@Cau.At' nguyên tắc của cái app này cheat rất đơn giản.. nó can thiệp vào hệ thống trò chơi lúc nó đang chạy.. dò các code của trò chơi.. sau đó thay đổi giá trị
theo ý bạn muốn..

Cách cheat như sau...

Bước 1: mở app CIH lên.. nó sẽ tự động bật một wiget cho phép thao tác trong một app khác.. bạn ấn Home thoát ra ..

Bước 2 Vào trò chơi.. vào phần mua bán của trò chơi... ghi nhớ số tiền mà bạn đang có...

Bước 3 ấn vào cái wiget mà CIH tạo ra cho bạn ở góc trên bên trái màn hình... ấn vào cái hình kính lúp... lúc đó trò chơi sẽ bị pause và bạn được chuyển sang một màn hình thao tác xủa CIH..
Tại đây bạn ấn vào Input Number nhập số tiền bạn đang có trong game vào.. ấn Search... lúc này CIH sẽ tìm các code mang giá trị bằng với giá trị số tiền của bạn.. kết quả tìm được có thể rất nhiều..

Bước 4. ấn Back quay lại game.. mua một món đồ gì đó để thay đổi tiền thành một con số khác.. nhớ lấy con số vừa mới thay đổi... ví dụ đang có 1000 mua cái tất 100 thành 900..

Bước 5. Ấn lại vào Wiget CIH. chọn phần Input Number nhập số tiền mới thay đổi vào.(số 900) ấn seach lại lần nữa... lúc này có thể số lượng code mang trị số 900 ít đi còn vài cái... nó sẽ hiển thị dưới dạng một 'dãy chữ linh tinh' : 900. Bạn ấn vào từng code nó sẽ hiện ra một dòng nhập.. hãy nhập số tiền bạn ao ước có vào.. ấn Modfy (hoặc gì đó mình ko nhớ rõ). CIH sẽ đổi giá trị của code đó thành số bạn muốn... đổi hết giá trị của code thì bạn sẽ có số tiền mong muốn thôi...

Lưu ý.. các game của gameloft, compus, gamevil.... đã bị khóa code bằng file nhớ đệm nên ko thể cheat được.. thử ko được thì thôi ko lại hỏng game...
h0n3y
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng Gamecih hack tất cả các game đều bị lỗi 0 Found khi search giá trị.
Game nào cũng ko thể tìm đươc. Ai có cách khắc phục hay bản Gamecih ok gửi mình với.
Sc-02b Android 2.3.6
có ai cheat duoc game asphalt 7 chưa vậy....
mình xài IP4 đang chơi game zenonia4 , tim hiểu cách cheat game de hack zen va gold mà ko hiểu đc. các pro cho hỏi tải gamecih trên máy từ cydia đc ko bạn, chứ tải về máy tính rùi up vào máy mình ko bít làm.các pro chỉ mình cách tải GameCIH dễ nhất với
Sao mình down ở mediafile lại k đc nhỉ.ai giải thích giúp đc k =))
gameloft hack dc khá nhiều game: six gun,bia2,...nhưng gamevil thì chịu chết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019