cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

choi game online di ;blood brothers hay lam
Có ai cheat dc game" blood brothers" không? ai cheat dc thì pm giùm. rất rất muốn cheat nó
mình xài bản GameCIH 3.0 dùng theo đủ mọi cách đề hack tiền trong Fieldrunners 1.04 thế mà không thể nào đc có ai chỉ giúp ko máy mình SS note ICS
mọi người chỉ dùm mình cách hack Seed 3 đc ko ?
ai có nhã ý giúp mình thì add nick YH : trunggunner@yahoo.com.vn ( mình tìm hỉu nhìu 4rum mà k hỉu cách cài đặt gì hết ) 😁
mình ở Sài Gòn , rãnh ra cafe giúp mình cũng đc ^ ^ sdt 01206785567
@trunggunner seed 3 bạn vô game òi mở gameguardian được k ? nếu mở được thì hack được
@zjnlxag bạn có thể chỉ rõ ràng chi tiết dùm đc hok ? hum wa down cái Game CiH về mở game lên nó báo remove hoài àh >.<
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Eternity warriors 2 hack đc ko hả các bác
Cái này co cheat được MC3 1.1.1 không bác
tee.elcy
ĐẠI BÀNG
12 năm
lạ thật,bật USB debug mode cũng ko giải quyết dc vấn đề Please wait,bác nào từng bị qua rồi vào chỉ giáo với @@!
Hack dc cà.u game của gameloft, game evil, các hãng game khác thì tùy, game của mobagame thì chưa hack dc game nào cả.
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Sao em ko hack đc game gì nhỉ . Chán quá
Bạn nào muốn hack game gì thì nói tên game để ace trong forum nếu hach dc rồi thì tư vấn, mình hack dc game six gun, plant war, dungeon hunter 3, epic raideR, arel war rồi, còn hack dc nhiều game nữa mà ko để ý tên game nua, dùng phần mềm game guard 5.5.1 Ấy, ngoài ra còn có các phần mềm hack khác như cih3, game killer....
@minhtuan7610 hack game epic raiders sao bác chỉ dùm với
dec0nlonton
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hawkeye456
Epic Raiders v1.0.3 (mod in-app billing)
http://www.mediafire.com/?bgcbo3tpnu3opmd
Có 1 thắc mắc là khi dùng s2 GB(2.3.6) thì dùng CIH cheat vô tư, hầu như là chưa có game nào k cheat dc cả, à có SvZ thì k cheat dc vàng nhưng cheat dc cái #. Còn khi đã up s2 lên ICS thì chịu chết, k cheat đc bất kì game nào nữa. Đã thử đi thử lại rất nhiều lần chứ k phải 1 lần. A.e nào đã test chỗ này chưa? Có rồi thì cho xin ý kiến cái nhé!
ai có thể up cho mình
gameCIH để hack dc empire defen 2 dc ko cảm ơn nhìu. máy mình sony ericson xperia ray cài dc nhung nó cứ please wait... hoài ai biết giúp mình với
huong dẫn cụ thể dc ko
dec0nlonton
ĐẠI BÀNG
12 năm
pro nào hướng dẫn hack let's golf 3 đi 😔
giúp mình với, mình đang hack cái game này bằng CIH, nhưng chỉ hack được tiền còn vàng glu thì làm hoài ko được, nhưng item trong game toàn là mua bằng vàng.😔
Blood & Glory: Legend – Game đấu trường đẫm máu cực đỉnh cho android
dec0nlonton
ĐẠI BÀNG
12 năm
hack blood glory legend đây:
  • Tải file này về
  • Giải nén, bạn sẽ thấy thư mục .gwallet
  • Copy thư mục trên, dán đè vào /sdcard/Android/data/com.glu.android.gwallet/files
  • Sau đó bạn sẽ có 180,000 GLU credits

180,000 GLU credits sẽ có trong mọi game của GLU MOBILE...
Chúc VUI:p
Link đâu mấy 3
bạn nào cho mình hỏi, tại sao lúc vào game mở gamecih lên mà cái screen của gamecih nó to tổ chảng, ko hiện lên tab back vs menu gì cả 😔 please help
Bác nào hack được game Juggernaut chưa! E dùng gameCIH tìm ra 1 giá trị rồi thay đổi rồi mà nó không đổi trong game!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019