Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn thử xem có cài app chặn quảng cáo ko hay nghi ngờ nó xung đột với app nào. Mà bạn down bản CIH2 về ý, bản 1 mình cũng ko thấy có quảng cáo à
handsomedn
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bản room cock không cho bật quảng cáo trong app đâu bạn!
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
ồ, có lẽ là do cái này đây, thế làm thế nào để cho hiện quảng cáo hả bạn, chẳng nhẽ cứ phải dùng rom ship àh, rom ship của mình thì nặng lắm. Mà nếu như thế thì hầu hết các bác trên đều dùng rom ship chắc, ko tin đc...
lehungnew
ĐẠI BÀNG
13 năm
nói chung là zenonia 2, hack hem ra, thiệt là pó tay, chờ cả năm mà ko ra cai quảng cáo nào cả, chán chả buồn chơi
mkha.hero
ĐẠI BÀNG
13 năm
zenonia 2 tìm ra giá trị rồi nhưng mà edit thì nó báo "NOT supported in Lite Version"
đố ai cheat đc Grave Defence HD 😁 Thử đủ mọi cách đều thua
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có thể kết hợp CIH lẫn RE, cái nào ko hack = CIH đc (game HD là điển hình nhất) thì dùng RE vô sửa data là xong 😁:D
duytung27st
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko phải game nào cũng vào RE là chỉnh sửa đc đâu bạn ah
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tất nhiên ko phải game nào cũng vậy, nhưng game gì mà có score tích lũy qua các màn chơi (tiền, point...) thì hoàn toàn modify đc, điển hình là RPG và TD 😁
da co cheatCIH 2 nha' len mảkkett down ho tro nhiu game hon va them chuc nang tim kiem theo ten rat hay. moi toi minh lam game nao cung khoang chuc lan vao cac thoi diem khac nhau thi moi cheat dc
[MENTION=576358]leenghia1105nhe[/MENTION] : Bạn ơi có cheat được pretty pet salon và big time gangsta ko vậy? Chỉ giúp mình với. Mình đã thử gameCIH nhưng bấm hot key nó chả ra gì cả 😔
@all: mình xài cái gameCIH đó ko tài nào bật CIH lên trong màn hình game được. Đã thử rất nhiều, bấm quảng cáo các thứ, CIH cũng active rồi, hotkey cũng hiện ra màu đỏ rồi, nhưng vào tới game thì bấm hotkey mỏi cả tay vẫn ko hiện ra gì cả. Thế là điên wá vào uninstaller del cái game luôn, thế mà vào tới uninstaller nó mới hiện ra cái screen CIH ở đó mới đau 😆. Chẳng hiểu vì sao. Có bro nào bị như vầy ko chỉ giúp mình với 😔.

p/s: mình dùng HDH, droid 2.2, CIH 2, game big time gangsta + pretty pet salon
p950q
TÍCH CỰC
13 năm
Công nhận là làm phát được phát ko? lúc thì ngon, lúc thì báo bản Lite ko hỗ trợ modify gì gì ấy...
dungnghien
ĐẠI BÀNG
13 năm
fieldrunner thi sao nhỉ
da check OK
có dùng được cho Zenonia ko nhỉ? Mình thử mãi mà ko được.

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

Đã tìm được cách nào cheat cho game này chưa bạn? Mình cũng đang chơi cái này mà ít tiền quá, khó chơi nên đang nản. Zenonia 1 thì phá đảo rồi nên giờ cày tiếp cái này. Nếu có cách thì bạn PM cho mình với nhé. Tks bạn
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng gprs đọc quảng cáo cái HOT KEY chuyển thành màu đỏ rồi nhưng vào game bấm hot key vẫn ko ra j cả T__T
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lúc nãy mới thử wifi cũng k dc
T__T
Mình mở gameCIH2 lên , chọn hot key là volum up, click quảng cáo phía dưới, nó ra trình duyệt rồi hiện lên chữ Cliker locked liếc j đó, phía dưới có cái link rồi mình nhấp vào nó ra trang web khác.
Nhấn nút back ra lại gameCIH2 , lúc này nút volum up đã màu đỏ.
Mình vào Zenonia 2 rồi bấm nút volum up kiểu j cũng k ra menu để chỉnh T__T

Mình đang xài HD2 - MIUI roms - đã cho phép CIH quền root

ai giúp mình hack tiền với
Sao của mình nó k có quảng cáo nào nhỉ ... mà cứ đòi bản Donte =]]
..
Mà vào game .. input số ban đầu ..
thay đổi... rồi Hot key ... rồi " + hay - " ... mình thấy toàn 0 found à ....
GraveHD , với MythDefens ... .... hix
Thế này nhé:
Cái gameCIH bạn mở lên cùng với 3G (bắt buộc phải mở, tốt nhất là 3G chứ wifi hên xui lắm) để nó chạy cái quảng cáo (mỗi ngày 1 quảng cáo khác nhau) rồi click vào cái quảng cáo đó chờ load xong quay lại GameCIH, lúc này nút MENU trên góc phải phía trên đã chuyển mầu đỏ click vào là OK, đã donate. (Bác làm thế nào thì làm miễn nó chuyển sang màu đỏ là được)
- Cheat Game thì có 1 nguyên tắc: muốn cheat cái nào thì phải input giá trị đó trước (làm mồi), rồi làm thay đổi nó, input giá trị thay đổi mới rồi search=> click vào kết quả rồi đánh giá trị mới vào => Modify là OK.

Ví dụ: game Gunbros nhá:
Đầu tiên tớ chỉ có 300 đ: vào input đánh giá trị 300 ok cho search (ra 1 đồng kết quả kệ nó) rồi back ra game chơi tiếp. Mua 1 món đồ hết 20 đồng còn 280 đ. Vào lại GameCIH input giá trị mới là 280 rồi OK cho search nó sẽ ra 1 đến 2 kết quả. Vào cái đầu (thường là vậy) hiệu chỉnh giá trị tiền bạn muốn có như 999.999.999 đ rồi click nut Modify rồi back ra game. kết quả như mong đợi!
Tôi đã cheat các game như Zenozia3, DH Hunter, Gun Bros, FieldRunner, Robo Defender, Contract kill đều được hết. hầu hết các game chơi lên Lv, tính điểm, tăng tiền ... đều có thể cheat được.
Chúc bạn thành công!
Mình install CIH2 từ market, khi mở ra thì nó báo là version 2.1.1 - Lite version (DISABLE support for some games and feature) và khi mình cheat trong Zenonia 2 thì nó báo ko được (not support in lite version) vậy mình phải làm gì? Bạn nào có bản full thì up lên với.
Cái đoan này mình ko làm được, do chả thấy cái gì, mặc dù mình bật wifi rồi nhé. Bạn giúp hộ với
Thế này nhé:
Cái gameCIH bạn mở lên cùng với 3G (bắt buộc phải mở, tốt nhất là 3G chứ wifi hên xui lắm) để nó chạy cái quảng cáo (mỗi ngày 1 quảng cáo khác nhau) rồi click vào cái quảng cáo đó chờ load xong quay lại GameCIH, lúc này nút MENU trên góc phải phía trên đã chuyển mầu đỏ click vào là OK, đã donate. (Bác làm thế nào thì làm miễn nó chuyển sang màu đỏ là được). Click vào nó hiện chữ press any key thì phải thị kệ nó, bấm nút home quay lại màn hình vào game.

Lưu ý là mở GameCIH lên xong rồi mới vào game nhá.
- Cheat Game thì có 1 nguyên tắc: muốn cheat cái nào thì phải input giá trị đó trước (làm mồi), rồi làm thay đổi nó, input giá trị thay đổi mới rồi search=> click vào kết quả rồi đánh giá trị mới vào => Modify là OK.

Ví dụ: game Gunbros nhá:
Đầu tiên tớ chỉ có 300 đ: vào input đánh giá trị 300 ok cho search (ra 1 đồng kết quả kệ nó) rồi back ra game chơi tiếp. Mua 1 món đồ hết 20 đồng còn 280 đ. Vào lại GameCIH input giá trị mới là 280 rồi OK cho search nó sẽ ra 1 đến 2 kết quả. Vào cái đầu (thường là vậy) hiệu chỉnh giá trị tiền bạn muốn có như 999.999.999 đ rồi click nut Modify rồi back ra game. kết quả như mong đợi!
Tôi đã cheat các game như Zenozia3, DH Hunter, Gun Bros, FieldRunner, Robo Defender, Contract kill đều được hết. hầu hết các game chơi lên Lv, tính điểm, tăng tiền ... đều có thể cheat được.
Chúc bạn thành công!

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Tốt hơn là bác mở GPRS hoặc 3G, wifi hên xui lắm. nên nhờ là mỗi lần mở là mỗi lần phải donate = cái quảng cáo đó bạn!
Đã tìm ra nguyên nhân, bạn nào giống mình thì làm thế này nhé: 1 là tìm adblock, disable, hoặc remove hẳn nó đi. 2. Sửa lại file host (cái này dành cho những bạn dùng rom cook vì trong cook rom hay để sẵn file host remove hết ads) Mình vừa làm cách 2 và đã ok. Giờ đang full tiền Zenonia 2. 😁
Bạn nào bị giống mình mà thực hiện 2 cách trên có vấn đề cứ PM mình, hoặc YM cũng được. Mình sẽ chỉ!
Chỉ cách sửa file host đi bạn, đang sài rom cook nên lúc thì cheat được, lúc thì không!
zhelloz
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế game online Order & Chaos có hack được ko bạn? Data nó chứa trên server chắc cái này po tay quá?
Game online thì chả bao giờ hack được, trừ khi bạn hack được vào data trên server của nó. He he he...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019