Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải root máy trước khi xài CIH
Bạn đừng ấn dấu - khi ra bảng thông báo có xxxx giá trị. Bạn chọn Input number, sau đó nhập giá trị mới vào để nó tìm cái giá trị mới đó trong cái xxxx giá trị bạn vừa tìm được kia thì nó mới ra được.
duthli
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn down ở đây nhé http://www.cih.com.tw/download
CIH 2 đó đã cheat đc ko hiện quảng cáo gì cả
các bro chỉ e cách hack bt gangster với, hak mãi ko được
lemdzung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng cái GAMECIH này đơn giản thôi mà các bác
1 vào game bật GameCIH lên rồi input Number số gốc mà mình dự định thay đổi
2 thay đổi số đó đi ( tăng hoặc
giảm tùy các bác)
3 bật Game CIH lên rồi lại vào input Number nhập số vừa thay đổi vào là xong, không phải dùng " +" hay "-" gì cho nó mệt, nó sẽ ra ngay con số bạn vừa thay đổi, nhập số bạn đổi vào (chú ý là khi chọn số vừa hiện ra cái nào mà nó giới hạn từ 0-255 là k đổi đc đâu nhé, chỉ số nào mà nó hiện lên giới hạn thật nhiều số là đc) mình đung game CIH được cho tất cả các game! Kể cả 1 số game nó bắt mua lượt của mấy cha Việt Nam làm ra! Chúc các bạn may mắn! Bác nào chưa hiểu thì cứ pm cho e nhé
cậu ơi .minh xài samsung galasy S2 mình cài gamecih nó báo error no root root users only
là sao vậy. chi? minh với
lemdzung
ĐẠI BÀNG
12 năm
bởi vì cái Game CIH này đòi hỏi máy phải Root mới dùng được bạn ạ ! hãy root máy đi bạn sẽ được nhiều thứ mà bạn mong đợi đấy !
có thể giải thích rõ đươc ko ban,, root may la sao.. hoắc yahoo hoangang_cz2007
mình cần giúp đơ nhé
minh da root máy rồi sao hack tien vẫn ko dc vậy
ai chỉ mình với . mình chơi blood glory
chơi đến lv4 với 10 tiền lúc làm đúng theo vậy nhưng vẫn ko dc
bật gamecih2 lên , chọn nút xong , vào game , rồi lại bật gamecih2 lên nó báo là : system restart game or game stop ....! gameich2 : reset , vậy là sao , mình mới hack đc game battleground , giờ tính hack game bob mà ko đc giúp với

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

tức điên với gamecih2 quá trời ơi
zenoria may nao cai cha dc
alooooooooooooooooooooooooooooo help me
bác ơi cái này phải root mới dùng được à.oác
dùng như artmoney thôi mà, nhưng mà sao dạo này mình hack point thì k được nhỉ, input 1 cái rồi, đến lần 2 search thì toàn 0 found
GAME: EMPIRE DEFENDER 2
mình cheat tiền nó chạy lên rồi, nhưng chỉ là số ảo, dùng tiền thì nó lại chạy về như cũ. bó chíu
ai giải mã tình huống này giùm mình cái
daongoclinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào hack được coin trong các game của glu không ạ? Chia sẻ kinh nghiệm giúp mình với.
sao luc minh open gamecih len no bao deny to root .. ai biet chi voi (sr post bang dt k danh dau dcl)
canhgaxao
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có link dow ah
Bác ơi cho hỏi bác cheat Dog tag trong BIA2 +free trên market đó bác đang dùng Ace game BIA2 chắc mấy bác củng đã chơi wa vậy có bác nào cheat đc thi hướg dẫn giúp em
[h=2]giúp đỡ cheat Gun Bros :p........[/h] "vaof market down gamecih 2 ve, mo no len an vao disbla(de yen) an 1 phim cung bat ki(voluem up di). an xong se nhin thay chu disbla doi thanh chu voluem up. sau do an home ra. log game vao>>> vao shop>>>> an nut voluem up>>>> chon input number >>>> danh so tien hien co cua minh vao >> an OK de no search so tien cua minh. sau do an Back ra. dung tien do mua 1 mon bat ki(loai re nhat i,de cho du tien mua lan sau nua) .mua xong lai an voluem up>>> input number danh so tien con lai vao... an OK search tiep... luc nay phia duoi no se hien 1 loat dong chu.... back ra lai mua tiep 1 mon bat ki, voluem up _>>> input number ... danh so tien con lai vao. luc nay 1 loat dong luc nay se con co 1 dong. klick vao dong duy nhat do.... dien so tien minh muon hack... an OK... back ra va huong thu thanh qua."

Em làm theo hướng dẫn này và tới lúc BACK ra để mua đồ....nhưng không thấy nút back,bấm khắp màn hình mà không thoát được . chỉ toàn hiện cái gamech 2 thôi.Buộc phải reset nóng 😔( ai giúp giùm em với...em bắn toàn mua được súng cùi không ah :( :p ....hack được warbucks càng tốt :p
cám ơn mọi người

P/s : ah em bấm mấy dấu ! + - nó lại hiện ra 0 founds và màn hinh treo cảm ứng luôn rồi :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019