Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cheat tất cả các game [gameCIH]

leenghia1105nhe
22/3/2011 2:21Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình down trên market về, allow cho quyền root rùi mà nó vẫn báo error vì bị deny root nhỉ. chả hiểu, mình dùng dellstreak 5!
a e giúp đỡ với
bạn truy cập lại là allow được thôi,hôm nay gamecih cập nhật bản 3.0.0 rồi,click vào là có bản full hiden luôn không phải chờ như trước nữatải tại đây: http://www.cih.com.tw/download
bạn ơi cho mình hỏi cái, sao mình down bản mới nhất về cài mà nó cứ please wait.... hoài ko vô dc gì cả
mặc dù máy mình đã root, cũng đã gỡ bản cũ ra lun rùi bạn có bít nó bị làm sao ko vậy chỉ mình với. thank trước
sonkalima
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho mình hỏi chút. mình dùng arc, khi cheat bằng gameCIH từ v1 v2 đến v3 đều lỗi. lúc nhập số để search lần đầu xong, ko thể back lại game đc fix số search lại đc. có ai bị như mình ko 😔
àk bạn còn bản 2.2.3 không,nếu có bạn làm như sau:1. Download titanium backup.zip file: http://www.mediafire...z43t13ipy7jyq7l2. Cài đặt file3. Chạy file TBPatcher4x app, và click"Press for Activate"Bước tiếp theo:1. Xóa GameCIH(2.2.3) bằng Titanium Backup2. Cài đặt GameCIH 3.0.0 và hưởng thành quả.đây gần như là bản full,bạn không phải đợi quảng cáo hay tn từ diễn đàn như trước nữa

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:20 PM ----------

bạn back lại bằng phím back của điện thoại ấy
NiQuitin
TÍCH CỰC
12 năm
Mình dùng bản 3.0 cũng toàn báo please wait suốt thôi, dùng 2.2.3 thì ko vấn đề gì cả, mình cũng làm theo cách bạn dùng titan unis đi rồi cài 3.0 vẫn bị tình trạng vậy
jup minh voi minh cai xong vo root exp chinh file host nhung khi vao vang dung nhu huong dan nhung vang con dong lenh the system deny to root la sao zay
Xin chào các bạn ! cho mình hỏi với . sao mà mình xài GAMECIH nó chưa chuyển qua màu đỏ mà vẫn hack đc game 3TKD mà chuyển qua game Empire Defence 2 thì ko đc .
mà lạ 1 cái là mình xài bản GAME CIH 1.3.0 như mọi người luôn mà sao ko thấy mấy cái ổ khóa như các bạn nói nhỉ . thanks
sonkalima
ĐẠI BÀNG
12 năm

bạn back lại bằng phím back của điện thoại ấy[/QUOTE]
mình ấn phím back mà ko đc. thử tất cả các phím khác cũng ko đc. chỉ có stop gameCIH đc thôi 😔
bạn cài addfree rồi ấn vào revert rồi reboot lại máy là đc,không phải vào chỉnh file host đâu

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

mình ấn phím back mà ko đc. thử tất cả các phím khác cũng ko đc. chỉ có stop gameCIH đc thôi 😔[/QUOTE]
nó có phần reset và stop mà bạn,mỗi lần bạn hack 1 giá trị gì đó phải reset 1 lần mới hack đc tiếp

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

bạn xoá hết các file gamecih đi rồi cài lại 2.2.3,rồi làm các bước như mình hướng dẫn,à làm xong bạn nhớ reboot lại máy nhé
phamtung8xhd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rainglass nó có phần reset và stop mà bạn,mỗi lần bạn hack 1 giá trị gì đó phải reset 1 lần mới hack đc tiếp

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

bạn xoá hết các file gamecih đi rồi cài lại 2.2.3,rồi làm các bước như mình hướng dẫn,à làm xong bạn nhớ reboot lại máy nhé[/QUOTE]
phần mềm addfree down ở đâu vậy bạn
mình gameCIH 3.0 để cheat brother in arms nó có giá trị nhưng khi mình sửa xong thi tiền vẫn như cũ
có bạn nào cheat game đó chưa hướng dẫn mình
longlee1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai hướng dẫn mình hack Fieldrunner đi. thank u
Càng ngày càng nhiều game nó block khả năng hack của GameCIH! 😔
máy em hư nút home rùi,có phần mềm nào thay ko hả bác
hack như bạn mất thơi gian lắm,bật game cih sẽ thấy phần input number và input name,bạn click vào input name và điền vào inven_nmoney nó sẽ ra 1 giá trị,bạn thay đổi giá trị đó sẽ được số tiền như giá trị bạn đã thay

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

mình hướng dẫn cài đặt gamecih 3.0.0 rồi mà,bạn xem lại trang 22 ấy
dang1708
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với cách đó của bạn, mình không biết bạn đã thử chưa, nhưng với mình thì thất bại, toàn 0 found thôi 😃. Mình thử cheat B&G của Glu và Shift của EA, AS6 của Gameloft đều thất bại, hay mình sai chăng ....! 😃
Nếu vậy bạn đừng "input number" mà "input name" đi. Bạn cần phải biết cần hack cái gì, tên nó là gì.
dang1708
ĐẠI BÀNG
12 năm
=.= Mình hack cái này lâu rùi mà. Ý mình là làm theo cách trên mà không được đó
Code:
[COLOR=#333333][FONT=arial][I]bật game cih sẽ thấy phần input number và input name,bạn click vào input name và [/I][/FONT][/COLOR][B]điền vào inven_nmoney nó sẽ ra 1 giá trị,bạn thay đổi giá trị đó sẽ được số tiền như giá trị bạn đã thay[/B]
, chứ không phải là không hack được 😃
Mình down không đc cái link GAMECIH v 2.2.3
lên google search mò mẫm 1 hồi mới thấy nên up lên lại cho AE ai ko down đc thì vào file mình mà down
http://www.mediafire.com/?ckb865p583d2cc4
Mình đã hack thành công game Empire Defence II với bản này ^^
bạn chỉ mình hack game Empire Defence II nhé
ledanh89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đây là file hack sẵn, bạn làm theo nhé
[quote name='abiran20' timestamp='1327796332' post='14351']

- Download my file : mediafire
- Move it to : data/data/gts.td2.am.full/

I did also a video : Empire defense 2
[/QUOTE][/QUOTE]

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

có ai biết hack game Sentinel 3 ko chỉ với v1.2.6 nhé, ko xài endless đc
[/QUOTE]

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

có ai biết hack game Sentinel 3 ko chỉ với v1.2.6 nhé, ko xài endless đc[/QUOTE]

Bản hd hình như ko chaet dc nữa thì phải, mình thử các kiểu mà giá trị của nó vẫn không đổi
cho hỏi cái này thông số có thể lưu dc k ( VD như chỉnh cái này xong ta lưu code đó rồi chỉnh cái khác)

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

cho hỏi cái này có thể lưu code dc k ( vd như chỉnh xong money ta lưu code rồi chỉnh thứ khác nhưng code money vẫn còn k bị mất)
trnam
TÍCH CỰC
12 năm
Đã dùng GameCIH 3.0 lite để cheat Blood and Glory theo cách của bạn chủ topic. Very good. Hướng dẫn đơn giản dễ hiểu.
Thanks!
cho hỏi nó có lưu code để chỉnh thứ khác k
mkha.hero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko bác ah @.@

Gửi từ GT-P7510 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Mình dùng bản 3.0.0 lite của GameCIH để hack game arel wars.... khi vừa bật gameCIH, back ra, vào game Arel Wars thì chừng 3s sau nó xuất hiện bảng này...........
Warning: Unlawful activity
modifying program information will result in legal prosecution please delete the program and try again

Làm cách nào bây giờ?

Giống hệt tình trạng của mình.Mấy pro chỉ cho vài chiêu với
mkha.hero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ Game CIH nâng cấp =))

Gửi từ GT-P7510 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
có ai xài iphone hum, minh root iphone 3 cua mjnh r, nhưng len safari down cih về thì nó biến mất tiêu kiem trong settings wai ko thay
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
12 năm
ai hack fairy farm bằng cái này dc k vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019