Chỉ cách cài đặt hộp thư email trên bb9000

soneng
23/9/2010 2:9Phản hồi: 13
Chào anh em trên diễn đàn, mình mới sử dụng bb 9000 nên không biết cách cài đặt hộp thư email trên bb 9000. Có anh em nào biết chỉ cho mình với.
Thanks.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.Google
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác có thể tham khảo bài viết về Smart Mail ở đây! Có hướng dẫn rất chi tiết. Em cũng đang dùng SM trên 9000 và cảm thấy rất hài lòng. Chúc bác cài đặt nhanh chóng và thành công
Thanks bác nhé. mình đang set up thử, nếu có gì trục trặc mình sẽ nhờ bác giúp đỡ.
bạn nên tìm kiếm trước khi hỏi chứ
Mr.Google
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình đang sử dụng hình thức thế này, bạn có thể tham khảo nếu thích: SM hỗ trợ rất tốt với Gmail. Nên mình làm 1 acc Gmail và dùng chức năng foward để gom hết mail từ các hòm mail của mình vào đây. Sau đó chỉ cần đăng ký acc Gmail đó trong SM thôi. Gọn nhẹ đầy đủ mà ko phải tìm hiểu Pop3 và Smtp cuả các hòm mail kia .
mình đã cài tới bước thứ 8 và không thực hiện được bước này, mong bạn chỉ giúp. cám ơn bạn nhiều
Nếu dùng gmail sao bạn ko cài gmail dùng cho sướng....
Bạn thử đi!
Gmail_2.0.6.zip
mình có cài gmail như bạn nói rồi, cài vô được có biểu tượng, nhưng khi mở ra down load chạy được khỏang 70% thì đứng luôn không sử dụng được, mình không biết bị giên không sử dụng. bạn có biết nó bị gì không, giúp mình thử. thanks.
Mr.Google
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đến bước 8 thì coi như bạn đã xong xuôi rồi. Cái Active Panel đấy ko cần thiết lắm đâu. Mục đích chính là để dạy bạn cách How-To-Use thôi mà. Mình cũng đã Active hết đâu
Mình mới dung bb9000, chưa kịp tìm hiểu gi về máy thì thằng bạn nó cầm nghịch, rồi đổi thẻ nhớ để cop ảnh cho nhau (do ko biết dung blutut) chẳng hiểu nó nghịch kiểu gi ma bjo may cua minh chẳng nhận thẻ nhớ hay sao ý, chụp ảnh xong ko lưu dc, xem phim cung ko dc, nghe nhac cung ko dc báo lỗi ( An error há occurred attempting to play media) máy tự nhiên chậm như rùa. ko như vay la sao, Mong các bác chỉ giúp e vs
nản wa'
thanks cac bac..,
@bangart.vn Tháo pin chờ tí rồi lắp lại, mình bị mấy lần rồi. Nếu dữ liệu ko quan trọng thì tốt nhất format lại bằng BB cho chắc cú!
Bác nào bít cài mail outlook trên 9700 không. Báo em với.
@vhdung Mình chỉ dùng smart mail thôi , thấy dùng cái này cũng tiện lắm nhưng trc khi cài bạn phải dùng SB của trang Dauden.vn
@vipviet Đang định chuyển qua con androin cho nó đỡ phức tạp. Hức

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019