Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chi hội iphone 4 đắp chăn chờ tools đến cùng tại Hà Nội ( Post bài lịch sự - Ai mua bán bị ban nick

batousai00
7/5/2012 2:52Phản hồi: 2.270
2.270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lấy máy mới quá lên chả có cái shsh nào cả. giờ dùng đc mỗi 5.1.1, chán vãi @@. giá có cái 4.2.1 hay 4.3.3 có phải tốt không 😕
@thanh1401 Gia đình đk.đổi máy liên tục nhỉ
@o0_thanhvinh có điều kiện thì e lấy W luôn rồi chứ mất nhiều công sức như thế làm gì ? >''<. lấy ngắn nuôi dài 😁.
@thanh1401 Lock có cái hay của lock chứ w thì còn j bàn nữa.mỗi lẦn rs hay treo táo là 1 lần cân não.anh khoái cảm giác mạnh...:D đắp chiếu mặt dài hơn cái bơm 😔
@o0_thanhvinh e chơi Lock hoài chán lắm oy :oops: Từ cái thời 3g với 3gs toàn chơi lock suốt 😕. Giờ già rồi, muốn an nhàn. :D
@thanh1401 Trẻ k chơi già lại đổ đốn cu Zin ak. :D
Anh thì lên voi xuống chó w -> w -> w->w->đắp chăn -> đắp chiều... Tương lai mịt mù.
Hnay thứ sáu... Máu dồn lên não
Ngày mai thứ bảy...máu chảy về đâu đây
ơi....@batousai00 ơi.....!!!
Thôi ... Ngủ.mai lót dép đi hóng tình hình "thuốc mild7 có hại cho sức khoẻ" "hút mild7 có thể gây...ung thư...túi"
zzboybuonzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
hóng gì nữa😃xác định gặp là giết luôn chứ còn gì nữa😃
@zzboybuonzz Tội nỗi ..tội lỗi... Làm ăn thế thì chết...
Sống bằng tình cảm thôi ẻm ơi 😁
Sorry bạn máy bạn đúng là mạng O2 của Anh đấy, mã country của Đức hình như là GER cơ.
Build custom firmware thì có bị update bb đâu mà sợ bị lock hả em ?. Bao nhiu ng` làm được rùi chứ có phải hên xui 50/50 đâu mà sợ 😁
@mr.l0n3ly_89 Đợi chú ra để anh chăn gà mà chả thấy đâu
zzboybuonzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
khổ thân ông Tuấn,h cứ lo đi tìm tung tích thằng lừa đảo😔 đúng là thằng đấy vãi đái thật.kinh nghiệm lừa đảo có thừa
@zzboybuonzz a đâu có lo, a biết nhà của ng nhận máy là đủ rồi cần gì phải lo tìm nhà thằng đấy
Tối nay tình hình ộp ệp ntnao ý nhểy!
Chả ai nhiệt tình gì cả
Có e này. =))
Roài.nhận hàng.tối nay có ng "bo" mình
Phê quá
@o0_thanhvinh ặc ặc. mà mưa to quá, e gần đến nơi gặp mưa nên ...về 😕
@thanh1401 Chờ cu Zin ra làm chân đan quạt mà mất hút.nt sang máy anh.mất danh bạ roài.
Ốm r...hnay ngừng chém
@o0_thanhvinh ok. làm gì e ozawa mà mất danh bạ thế ? 😁
Các anh cho em nột địa chỉ unlock iphone 4 hàng o2 của Anh .
O2 gbr đúng là của anh rồi
các bác cho mình hỏi ở top này:http://www.tinhte.vn/threads/1339717/
người ta mua code unlock cho con sfr của mình có 2triệu, mà trong khi những chỗ khác toàn hơn 3tr. trong top cua mình đã có ai xài dv của bác này chưa nhỉ? mọi người cho ý kiến jup nha.
@trinhthanhtiem Giá đấy vẫn là quá cao bạn nhé. Bạn có thể Tự Unlock từ các trang nước ngoài nếu bạn có Visa hay paypal. Giá rẻ hơn và mức độ an toàn thì như nhau, bởi vì mấy ông ở VN mình cũng nhận của khách hàng rồi lên mấy trang lớn như Cellunlocker hay Foneunlock để mua thôi. Bạn lên mấy trang đó tham khảo giá bao giờ cũng rẻ hơn khoảng 30%.
cảm ơn bác. có ji để mình thử xem.
Hự. Sốt xình xịch ...h mới tỉnh.chém thôi. 😁
Lock pháp thì có ng quen bên pháp thì nhờ ng gọi đt xin unlock cho.hình như bên đấy 1 acc chỉ unlock đc 1 máy thôi
Mà phải có đầy đủ thông tin acc nó mới cho unlock. Chuối nguyên cây...
zzboybuonzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
buồn thế nhỉ,đêm nay là chung kết euro rồi😔 haiz lại 1 mùa euro nữa kết thúc
@zzboybuonzz Tiếc rẻ gì thế ? 😕
hự. thảo nào.
Có ai xem chung kết k nhỉ
Báo ốm...😔 ...khỏi phải xem...ngủ cho lành
Em chả biêt có xem không, còn thức thì xem, ngủ rồi thì thôi 😁
zzboybuonzz
ĐẠI BÀNG
12 năm