Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ 1 theme trong suốt cho BOLD (9000, 9700, 9780)

nhohung
19/6/2011 8:16Phản hồi: 198
198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alex01
ĐẠI BÀNG
13 năm
theme đẹp up lên cho các bác đỡ mò sâu
nhohung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Báo cáo tất cả anh em đã quan tâm là bản này vẫn chưa thấy tác giả cập nhật gì về việc lúc sạc không có biểu tượng tia sét.
Ngoài ra, việc máy chậm, hay nặng hay lag thì mình không thấy có trên máy của mình, có thể do mình cài ít phần mềm. Nếu bạn nào bị hiện tượng trên xin thông cảm, tại vì mình cũng chỉ nhặt về đây thôi nên cũng không biết khắc phục thế nào cả.
Chúc mọi người ngủ ngon.
caheocoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sài qua rất nhiều theme cho OS6 nhưng cuối cùng vẫn trung thành với em này.
Em này có lỗi là không hiện tia sét khi sạc ở Home, nhưng vào contact hoặc calendar thì vẫn hiện.
edjson
ĐẠI BÀNG
13 năm
có theme cho bold 9k os 5.0 ko bạn..........................................
nhohung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình không sao mở phần đính kèm file được. Cửa sổ cứ trắng tinh, không có gì cả.
Bạn để lại cho mình nick yahoo hoặc địa chỉ email để mình gửi theme trong suốt bold 9000 nhé.
Cảm Ơn Bác Nhé , Em Đang Cần Cái Themes Này Để Đặt Hình Người Thân , THêm Kia Chỉ Xen Đc Đoạn Giữa Ak . Cám Ơn Nhé
nhohung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rất tiếc, mình chưa tìm.
Để mình tìm thử và báo lại cho bạn sau nhé.

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

Mình cũng không thích theme gốc vì 2 cái banner chiếm hết cả màn hình, cái này thì trong suốt nên nhìn được hình nhiều hơn.
😃
nếu theme này fix được cái lỗi sạc pin ko có tia sét (hù người ta 😁 ) với lỗi bị lag hình ghi di chuyển trong menu thì có thể nó là hoàn hảo 😃
Tuy Rằng Nó Không Đc Như Bác Nói Nhưng Miễn Là Có Tấm Lòng Share Là Vui oài . Dù Chưa Được Hoàn Hảo Lắm Nhưng Rất Cảm Ơn Bác Chủ Thớt Nhé
Đẹp quá bác chủ ợ!
^^
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Đã dùng nhiều theme nhưng vẫn thích và chung thủy với em này nhất...
từ khi lên os 6, thấy cái themes này là đẹp nhất, vì e cũng ít khi cài theme
anbebl
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá đẹp bác chủ ơi😃
Sao máy em lúc cài vào thì banner trên và dưới trong suốt rồi, có mỗi chỗ chữ all thì bị đen nhỉ
nhohung
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn thử kiểm tra xem có phải điều hướng đang nằm ở đó không, thử lăn trackpad lên xuống xem, thường thì nó ở đâu là chỗ đó bị sáng lên.
Điều hướng ở đấy thì là màu xanh trong suốt rồi, bỏ điều hướng ra thì bị đen như theme mắc định
nhohung
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôm nay mình vừa cài theme này và thấy hiện tượng đúng như bạn mô tả. quả thật là không biết tại sao...
mình thì không hiện dòng menu ngoài màn hình nền (number of icon rows là 0) nên không phát hiện ra.
thành thật rất tiếc
mình sẽ tìm xem có theme nào không bị không, nếu có sẽ gửi lại cho mọi người.
đẹp quá!
có cái nào cho 9k không bác?
harysaam
ĐẠI BÀNG
12 năm
theme này bị có tí lỗi hay sao ý, rê trackpad lên xuống trong menu hay bị nhòe hình 😃
rất đẹp..thank bạn nhiều
rat dep thnk bac da chia se
whoami1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn bạn! Đang online bằng BB, sao k thấy nút thanks nhỉ?
zjnzenzon
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thật:X
mỗi tội mình lại thích màu đen hơn là màu xanh
To cai roi ma sao no vao phan change ma chi co theme mac dinh cua orange nhi? To dung 9700 6.0.0.526
bình thường mà bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019