[Chia sẻ] Đã có update Tango cho Lumia 800 chính hãng - nóng 100 độ bỏng tay

noruta
12/7/2012 2:57Phản hồi: 274
274 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanhaodt11
ĐẠI BÀNG
12 năm
navirm là gì mình ko rõ,bạn vào lại phần update rồi check thử xem,nếu là hàng chính hãng ở VN thì phải giống nhau hết chứ
he0map
ĐẠI BÀNG
12 năm
đùa thôi mà😆
matdang81
ĐẠI BÀNG
12 năm
059N7J9 cũng chả thấy đâu, đã thế bỏ bẵng 1 tuần ko thèm kiểm tra nữa. Tuần sau gặp lại anh em hy vọng mọi người lên đời 8779 hết nhé 😁
b41tencuop
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình tìm thấy 2 link download để tự update, bạn nào nôn nóng thì tự làm nhé.

Nhưng cái update OS 7.10.8112.7 lại không thấy có firmware cho dòng Lumia...

http://www.mobiletechworld.com/2012/06/28/windows-phone-tango-roll-out-has-started-update-your-phone-manually-to-build-7-10-8773-98/

http://forum.xda-developers.com/showpost.php?p=27960331
DBvn88
ĐẠI BÀNG
12 năm
@b41tencuop Đang tự update bằng link .cab của Microsoft.
sao ko up duoc 710 vay ta.
eo, may tinh minh bi hong, khong up duoc, hix hix
Hay là do tài khoản wd live trên lumia va trên zune khác nhau nên không được nhỉ. Hay là phải bật những kết nối gì?
Cắm vào zune là tự động update liền, mất khoảng 30 p, lu800 chính hãng nhá.

Trước mình có thử update = tay, sau restore lại thì OS ver là 8112 , firmware là 8107, bây giờ cắm cáp vào vẫn chưa thấy update, liệu có làm sao không nhỉ
noruta
TÍCH CỰC
12 năm
Của mình đây các bạn
he0map
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác kia đã đang sốt ruột chưa lên dc mà các ông thi nhau khoe hàng thế:l
Ai chả biết cái bản update này nó trông ntn rồi
Nói chung là đều tại ông No và Ms. Bực mình quá. Đợi mãi! Vẫn chưa thấy.
noruta
TÍCH CỰC
12 năm
@leesanwoo 🆒 haha, mình thấy update zui quá lên kêu anh em cùng lên cho zui thâu ma;) ai dè sự tình nó ra zầy. Thôi em xin lỗi mấy anh nha😁
P/S: ăn ở em tốt đó mấy bác à há há =)) *đùa*
đang up cho 710 ;))
Ki
Hôm nay vừa cho đi em usb 3G vì từ đây đã có internet sharing :p
máy của mình thuộc lumia 800 product code 059M0M4 location la singapore, nhìn vào danh sách nokia đưa ra thi available update, ma den hum này van im lìm
@quangwine cua minh cung la singapore
thui hiểu rồi, nokia bóp cổ chai nhằm đảm bảo update thành công, nên có người được người không, chăc 1 tuần sau thi ok
The updates will be published in weekly waves, here you can check the status of the update for your country. Also, software updates for the Nokia Lumia range are released gradually through a quality control system called “throttling “. That means, once the updates are started, throttling will initially decrease the update’s visibility to ensure that quality and performance requirements are met for the update process itself. As soon as the update is available for you, you will get a notification pop-up on the phone screen (if automatic checking not disabled manually) .
nstball
ĐẠI BÀNG
12 năm
F1 sao cũng không có nhỉ? hay là chỉnh region gì trong zune k vậy? ruột gan em cứ nhảy múa đây 😔
selk1190
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngoài lề chút:
hôm qua vào TGDD mua cái pin dự phòng, mình đang dòm cái lu900 thằng bán hàng thấy dụ mình "em mua Lu900 đi, nhiều tình năng lắm, sắp tới còn dc nâng cấp lên WP8" mình giả bộ ko biết "vậy hả anh" còn trả lời "uh em dc lên hết" thế là mình rút cái lu800 ra hỏi lại "kì vậy sao em nghe nói Gen1, Gen2 đều ko dc lên WP8 hết mà" thằng cha còn hỏi ngược lại "Gen1, Gen2 là gì em?" --> Sợ luôn, trình độ nhân viên bán hàng và tư vấn như vậy chả trách sao 2 cái đt gần đây mình toàn mua ở Mai Nguyên, tạm biệt TGDD luôn, có mua phụ kiện thì còn vô ==!
@selk1190 Mai mình cầm lu900 ra TGDD giả vờ hỏi mua lu900 xem nó bảo sao😁 dụ ngược lại cho nó sợ
he0map
ĐẠI BÀNG
12 năm
@selk1190 nó giả vờ ngu đấy😃
anpnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@selk1190 Mua cục pin dự phòng của TGDD dùng vài lần cũng cắn lưỡi luôn ..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019