Chia sẻ Firmware các máy dòng nokia s40-s60!!!!

ngqnamanh
1/8/2013 0:10Phản hồi: 85
Chia sẻ Firmware các máy dòng nokia s40-s60!!!!
Chào cả nhà, tình hình là mình có 1 mớ firmware để chả dùng hết bạn nào có nhu cầu thì bảo mình 😁 .
p/s: do mình không có thời up hết firmware lên mạng mong các bạn nào cần thì pm rồi đợi mình 1 chút xíu để mình up lên mạng cho các bạn kéo về :p
Danh sách Firmware mình hiện có:

dòng 1xxx

dòng 2xxx

dòng 3xxx

dòng 5xxx

dòng 6xxx

dòng 7xxx

dòng Cxxx

dòng Exxx

Dòng Nxxx

Dòng Xxxx
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thienphuc94
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác tìm cho em bản firmware 14.87 có tiếng việt cho con nokia asha 303 đc ko ạ . Em cảm ơn trc :3
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@thienphuc94 của bạn nè test đi nhé có gì thông báo mình luôn nhé 😃
Link MF: http://www.mediafire.com/download/1z0vszm6h8o7cn9/Nokia+303+(RM-763)+14.87.zip
fw dạng exe sao ạk ? lạ thế nhỉ ?
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@Stucle à frimware này đc đóng gói trong file .exe bạn à, chạy file cái là nó bung thư mục firmware như bình thường thôi à 😁
thienphuc94
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác ơi bản này ko có tviệt ạ 😔
thienphuc94
ĐẠI BÀNG
11 năm
bản này toàn tiếng mấy nước châu âu
vãi qá bác
1280 cũng có fw à 😁 ko bik kiếm đâu ra cáp mà gắn đây
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@Stucle hihi ko có làm sao nó chạy đc hả bạn :p , thì phải có dụng cụ chạy phần mềm riêng mà bạn các quán sửa chữa đt điều có đồ này mà hì hì :D
@ngqnamanh vừa search, thì ra người ta cũng cook fw cho máy 1280 :p vãi thật
trên mạng thì HD cách đấu cáp vào các trấu trong máy, còn mình cũng ko bik ngoài tiệm nó có dùng hộp JAF hok
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@Stucle cook đc hết miễn bạn bết cách làm là đc.... các quán họ có dùng hộp jaf bạn à
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
bạn ơi cho mình sorry nhé vì ko có máy để thử firmware, bây giờ bạn thử cài vào máy rồi cắm cáp và nokia suit rồi thử update xem ntn, mình hồi trc' có con asha 200 chạy firmware tiếng anh lên nokia suit update là có đc tiếng việt luôn 😃
thienphuc94
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix bh chỉ có bản 14.87 thôi bác ạ ,bọn nokia chưa up firmware mới , em thử cái khác trên mạng rồi và nó cho ra toàn tiếng miên o_O . Dù sao cũng tks bác 😁
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@thienphuc94 con 303 của bạn ít firmware quá tìm khó kinh khủng may mà tìm đc... có lẽ hum nào phải cook fw cho con 303 xem sao ^^!
share em Fw 2700 voi bac oi!! cam on bac nhieu
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@wait.l0ve của bạn này tải về xong bạn kích đúp file và để ý đường dẫn nó bung thư mục firmware ra nhé 😃
MF: http://www.mediafire.com/download/dj1ulc9kua7zg8h/2700c+RM-561-9.98.exe
@ngqnamanh Thanks bác nhé em chạy thử con 27 của em xem nó có lên không nó chẳng chịu nhận Driver em nghi là die phần cứng nhưng cứ thử cái xem sao 😁
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@wait.l0ve bạn cứ cài nokia suite là có đủ driver hết bạn à 😃
@ngqnamanh ovisuite đầy đủ hơn mà cũng ko được chả hiểu tại sao. chắc die Cặp rồi 😔
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@wait.l0ve thôi ra quán mà kiểm tra đi bạn à 😃
Bác chủ cho em xin FW 6600f nhé, em cám ơn trước ạ, 😁
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@phiphiismine Của bạn nè : http://www.mediafire.com/download/62b6aafjiu4v96i/6600f_RM-325-6.20.exe
p/s: ngớm giờ này mà bạn vẫn dùng con này à :D
he, nhà nghèo xài con này dùng opera mini với đọc truyện thôi mà bác, 😃
quên, cám ơn bác lần nữa nhé, 😁
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@phiphiismine hjhj nghèo có sao đâu à, dùng đt vui vẻ nhé bác :D
Bạn có bản tiếng việt cho máy C3-01 V 06.75 ko giúp mình với 😔.
Tiện đây cho mình hỏi luôn khi nhắn tin mình muốn gửi cho bạn mình 1 số điện thoại trong danh bạ thì mình làm sao? mò mãi ko ra toàn phải tự nhập số vào tin nhắn thui hic
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@nongdanvn123 thế máy của bạn là bản RM-640 hay RM-776 vậy bạn 😃 , bạn vào trong danh bạn chọn lấy danh bạ người bạn muốn gửi rồi chọn menu có chức năng gửi sdt đó dòng s40 có tính năng này mà 😃
@ngqnamanh xem cái RM đó ở đâu thế bạn? Ý mình là bạn hỏi số điện thoại A, mình nhắn tin sđt A cho bạn ấy. Mình ko biết chọn ở đâu dù đã hết sức mò. Bạn có hiểu ý mình ko 😔
@nongdanvn123 nhấn *#0000# để xem nhé
c301 thuộc loại hàng hiếm nên ít ai có máy để test
nghe nói giá nó trên trời nên ít ng mua
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@nongdanvn123 mình có cách kiếm cho bạn rồi bạn tháo pin máy ra nhìn chỗ iem: có dòng product code thì ghi lại đưa cho mình, mình sẽ lấy firmware cho bạn ^^!
sieudaigai2
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn có fw cuả ngage ko
mình muốn bung fw của nó thì phải dùng pm gì vậy. Thankss
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@sieudaigai2 ko bạn à hihi thông cảm nhe 😃
Bác cho em xin bản của 5130c nhé, cảm ơn bác
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@hieunguyen3k của bạn này link mediafire nhé nhấn vào đây
Anh cho em xin bản của 2730c RM-578.
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@Vũ Trọng Thắng của bạn đây 😃 MF: ấn vào đây!
bac oi e co con n6300 rm-217 bac share cho e lnk dc k ak. e
cam on bac nhiu lm
BAC OI! cho e xin cai fw cua N6300 RM-217. E thank bac truoc ak.
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
của bạn đây MF: ấn vào =>đây<=
k ban oi minh 2 lua lm chua pit j ve fw het.s minh go ra coi s no pi cai tem che het rui s gio b!
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@Tuanlucifer94 bạn tải firmware về giải nén ra đc 1 file có đuôi ứng dụng windows .exe, bạn kích đúp để bung firmware, để ý đường link firmware đc bung ra, bạn chạy lại firmware cho máy nên dùng nokia care suite, cách cài lên google tìm nhé bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019