Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình như chiều nay COC update version mới phải k các bác???
từ nãy đến h e k login để cày gold đc 😔
H mình cap 28 cup tren 800 mà bị đánh qua tiền xây nhà. Nếu hạ dưới 300 thì có dễ bị đánh ko?
shin83hn
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào chủ clan vietnam thì cho mình join với, nick mình là phamtatthang
Các bác cho em hỏi sau khi bị người khác tấn công phá đi toàn bộ nhà thì có phải xây lại từ đầu không ? Em còn shiege 2 ngày đầu nên chưa biết bị đánh xong rồi sẽ ra sao
@chenggong tự nó hồi lại thui bạn
Kai này mình có mỗi thắc măc là game mà chơi chẳng giống tên của nó ! Cuộc chiến giữa các caln trong khi vô clan thì vẫn phải độc 1 mình đi đánh các nữa khác , chưa thấy có liên kết của clan ngoài việc cho quân nhau
HuyPham0811
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai chơi xây tường thành phòng thủ làm sao chụp hình cho mình coi với
Từ khi mình xây thế này chưa lần nào bị phá huỷ cả 4 kho
@TS1196 Town7 mà bác def thế thì chết chắc! Em thấy base của bác yếu xìu à. Dễ vào lắm
@TS1196 Nha 4 kho thi rai~ 4 kho ra 4 huong de han che loss, de chung mot cho dem baba voi arch vao la sach nha do ;)
HuyPham0811
ĐẠI BÀNG
11 năm
4 kho thì phải nhét trong cùng hả bác còn nhà chính thì quăng ra ngoài ?
@HuyPham0811 đúng thế ở nhà chinh lv 5> thì cứ quăng ra ngoài cho tụi no dm,chủ yếu bảo vệ kho,clan,và hệ thống phòng thủ thui bạn,chúc bạn chơi vui vẽ
Nhà chính quăng ra ngoài bởi nó chỉ chứa 1k dầu và 1k tiền , chẳng quan trọng ! Nó đánh thì mình còn đc thêm nhiều tg bảo vệ 😃 nhà tài nguyên vứt ra ngoài để câu bọn xanh xanh nó chạy xung quanh còn kho quan trọng thì vứt nó vào trong :d
Tuanvar
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi, mình đang chơi thì bị lạc vào game của người khác, mình chuyển acount ở áppstore, gamescentrer mà cũng ko được. Giờ cứ vào clash of clans là vào nhà của bạn kia. Tự nhiên 2 thằng chơi chung một nhà của nó mà ko out ra được. Cả cái Ipad và Iphone của mình đều thế. Giờ có 4 thiết bị chơi 1 nhà ! 😔(
@Tuanvar acc game center của bạn chắc có ng dùng =,=
123cat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Tuanvar Thoát game center. Vào clash of clan. Game sẽ bắt đăng nhập. Dùng acount muốn load game lại. Ấn CONFIRM để xác nhận
tedi
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho hỏi? sao cứ mỗi lần đi đánh quái vật là mất luôn quân không thu hồi được vậy?
@tedi trò này 1 khi đã cho quân ra đi thì dù sống hay chết nó k trở lại nhá
@tedi cía đóa mới là vấn đề của game này,bỏ ra 100 lính mất 100 lính,khi đi war niếu thấy ac khác yếu thì tính quân cho hợp lý thui,chứ đừng tung ra hết 1 lược phí lém:p:p:p
tedi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vậy thì phí quá, làm sao biết 1 lần ra bao nhiêu quân là vừa vậy? Chứ ra nhiều quá thì lỗ chết.
Bạn phải căn thôi ....
HuyPham0811
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai chơi lên gc add em với nhé Huypham0811
tedi
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cách nào để lựa chọn mục tiêu tấn công không mấy bác? mình cứ thả lính vào là nó tự động tấn không mấy kho trước thôi còn để mấy khẩu súng nó tha hồ mà bắn chết quân hết.
Không có cách nào hết bạn nhé !
đây là nhà e, hall mới lv7 thôi, e học mấy bác trong clan xây đó, rất an toàn và e chưa bị đồng chí nào đánh sập cả, cùng lắm là chỉ nát hall thôi, vì e chủ động vứt ra ngoài mà 😃
chia sẻ để các bác cùng nhận xét ạ 😃
có thể do e toàn để cúp ~1000 nên mấy bác có cúp cao, quân mạnh k thèm ngó nghiêng >😃
@sir.superman Lần trước em cũng xây tương tự bác nhưng thấy def ko hiệu quả lắm! Đây là base của em cũng lv7 nhưng ít khi mất quá 50k gold, khó lắm mới có thằng đánh đc 1* (em để cúp khoảng 1150)
Hi cả nhà, hiện nay mình mới lập Clan chơi game Clash of Clans, các bạn cùng vào chơi donate và offline với nhau nha. Tên clan là : CheckerVN

P/S: các bạn nhớ gỡ cả các chữ cái viết hoa vào mới search đc nha.

Rất mong gặp các bạn trên game hì...
@vitbauonganh Bác cho Em vào Clan với ạ
ĐẤy là bạn để cup thấp quá thôi, chứ nhà bạn đánh góc nào cũng chết như thường 😃
@compix quân địch mà đông + level cao thì nhà e cũng nát sạch 😃
nên e mới k ham hố để cúp cao, dễ bị mấy bác mạnh hơn bem lắm ạ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019