Chia sẻ kinh nghiệm chơi Undead Slayer không cần hach

jdragon20
18/3/2013 13:37Phản hồi: 14
Link bản 1.0.3 chơi ko cần mạng : https://tiengmede.wordpress.com/2012/12/26/undead-slayer-v1-0-3-chem-nhau-kha-hay-game-android/ hoặc bản của bạn katafo ở đây http://www.tinhte.vn/threads/undead-slayer-game-chat-chem-cuc-da.1764472/ ( bản này hình như chơi cần mạng )

Mình thấy game này phải gọi là 1 game đáng để mình phải bỏ thời gian để ngồi cày tiền và je. Game này mà hach 😆 chắc chỉ 1 vài tiếng là chán ngay.hiện tại mình vẫn đang chơi chưa thể phá đảo được 😃).
Đi vào vấn đề mình sẽ giới thiệu sơ qua về vũ khi ,tướng phụ và 1 số những điều mình biết
-Về tướng phụ sẽ gồm có những tướng sau đây
+Tướng cung : ưu là bắn xa chuyên trị bọn đánh gần rất tốt. Nhược : Gặp bọn bắn sét hay lửa.hay khó chịu nhất là gặp bọn chó sói là rất kị cung bắn ko ăn thua vì chúng nó nhảy rỉa mình liên tọi. Về skill của cung cũng ko có gì gọi là nổi bật.Có skill bắn độc hoặc skill bắn
+ Tướng pháp thuật : Cũng như tướng cung. Các bạn có thể đọc ở trên. Về skill thì nếu nói về giai đoạn đầu thì cũng rất lợi. Skill của tướng pháp thuật là bắn 1 đường về phía quái ( cái này bạn cứ chạy vòng dụ quái vào 1 chỗ rồi skill chết cả đám luôn 😃).
+Tướng thương : Ưu : tầm đánh rộng .Nhược đánh rất chậm khiến cho quái nhảy vào bem mình rất nhanh hết máu. Về skill cũng không có gì nổi bật ( tướng phụ này chỉ dùng để ép sao)
+ tướng búa rìu : 1 tướng phụ rất khỏe tầm đánh rất rộng rất thích hợp cho đánh quái gần hoặc đánh xa ( đánh ra thì mình khuyên các bạn nên dụ nó vào rồi skill ). Về skill gồm có loại skill xoáy và skill xích.Cái này tùy thuộc vào tướng búa rìu của các bạn tìm ra

+ Tướng song kiếm : Cũng rất khỏe.Ưu đánh rất nhanh đam khỏe lượng máu vừa phải Rất thích hợp để bem quái gần
+Tướng phụ sẽ có 5 hạng mục tất cả, gồm có 1 sao=>2 sao=>3 sao=>4 sao=>5 sao. Tướng 1 đến 3 sao thì các bạn có thể dùng gold để tìm ra. Còn tướng từ 3 đến 5 sao thì các bạn phải dùng je để tìm kiếm ( tướng 4 và 5 sao rất khó tìm nên cái này là hên xui. Bản thân mình tìm mãi=)) tốn đến 6 70 je mà vẫn chỉ toàn tướng 3 sao. Số mình rất đen =)) ) .Các bạn vào phần kính lúp ở bên dưới góc phải màn hình ấn vào phần tướng và tìm.Sẽ có 2 phần. 1 phần tìm tướng bằng vàng và 1 phần tìm tướng bằng je

Giờ chúng ta đi vào phần kiếm je nhé. Các bạn nghĩ game này kiếm je rất khó phải không.Xin thưa với các bạn rất là dễ.Chỉ cần bạn bỏ 1 ít thời gian ra để cày vàng rồi tìm kho báu bằng cái kính lúp ở dưới góc phải màn hình vào phần hòm .Mỗi lần tìm các bạn tốn 100 vàng.tỉ lệ ra je sẽ có. và còn 1 phần nữa là tìm đủ 4 thứ cần thiết các bạn sẽ có thêm 3 je mỗi lần tìm đủ 4 món báu vật. Khi đủ 4 món báu vật các bạn nhìn lên màn hình góc trên có hình con nhỏ xinh xinh có chữ record nó sẽ báo tím than. Hoặc 1 cách nữa là đánh quái ( cái này tỉ lệ ra cực thấp :-ss ko thể mong chờ cái này được ) .Các bạn có thể dùng je để tìm tướng phụ hoặc để je để hồi sinh khi đánh boss. Và nếu chăm chỉ và có tính kiên nhẫn thì nên để je mua vũ khí :X bem rất đã

Và bây giờ vào phần tướng chính nhé ^^
+Về phần skill : mình khuyên các bạn chỉ nên học chiêu shockwave ( chiêu thứ 2 max ) chiều spinning slash ( chiêu thứ 3 max ) vì chỉ có 2 chiêu này thực sự hữu dụng khi giết quái cũng như bem boss.và tỉ lệ sử dụng chiêu chỉ có 2 cục đá ma thuật. Các bạn có thể học skill tùy ý. trên đây chỉ là tham khảo cho các bạn tránh việc học lãng phí mất gold
+Về vũ khí : khi đánh đến màn boss ( hình đầu quỷ) thì sẽ rớt ra vũ khí tùy loại tùy theo từng màn chơi.Mạnh nhất là 3 sao ( hơn thì mình ko biết mình chỉ biết đánh mọt phở hộc cả máu nát cả tay mà vẫn chỉ được 3 sao =)) ).Nhưng quan trọng là dòng skill thêm ở bên dưới cái này rất quan trọng.
Có những dòng + thêm bên dưới như đánh thêm hiệu ứng lửa , hiệu ứng băng , hiệu ứng bóng tối, hiệu ứng hút sd ,hiệu ứng + thêm % đam phép,hiệu ứng hút máu ( cái này chỉ có vũ khi mua = je mới có). Trong các hiệu ứng trên tất nhiên các bạn cũng biết hiệu ứng hút máu rất quan trọng nhưng nếu ko có je thì ko thể có 😃). Nhưng cái mình muốn nói tới ở đâu là hiệu ứng hút sd ( tức hút thể lực) rất là tốt.Vì mình có chiêu hút máu tốn thể lực nên cái vũ khí + hiệu ứng hút sd rất là cần thiết cho việc đánh quái.Mỗi lần chết 1 con quái bạn sẽ hút được 1 ít thể lực
+Vũ khí của tướng chính cũng gồm có mấy loại : Song kiếm ( Tốc độ đánh nhanh mạnh và khỏe )
Rìu ( Tầm đánh rộng nhưng rất chậm sát thương khỏe)
Đao ( cái này mình ưng nhất.Nhanh mạnh khỏe ) Thương ( cái này cùi vãi chưởng :-ss)
+ Về phần luyện lv .Mình khuyên các bạn hãy cứ đánh cho đến khi nào cảm thấy không qua nổi map tiếp theo thì về map trước luyện.Mỗi map sẽ có 3 nhiệm vụ cho bạn hoàn thành.Gồm có Đánh bình thường( cái này không giới hạn thời gian chỉ cần qua là thắng). Đánh có thời gian ( cái này là 5 phút đối với map có boss và 4 phút với map ko có boss). Đánh với 3 máu ( Cái này là khoai nhất các bạn chỉ có 3 máu để thực hiện nhiệm vụ)
+ Các bạn lưu ý. Map nào có boss thì lượng tiền thưởng sẽ nhiều hơn + với lượng tiền khi qua bàn.Có bàn sẽ thưởng hơn 1k tiền + với hơn 1k tiền thưởng qua bàn nữa là 2k( với những map cao)

Trên đây là kinh nghiệm của mình khi chơi game này .Bài viết chỉ có tính tham khảo.Còn tùy theo cách chơi của mỗi người. Xin cảm ơn các bạn đã dành thời gian đọc bài này ^^

Quảng cáo

14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oánh dấu đọc dần!
Ko hack thì thật quá cơ cực. Còn hack thì lại chán chả muốn chơi. Sao nó ko bán mẹ game giá 10$ đi rồi hạ bớt độ khó xuống, bỏ hết in app purchase đi nhỉ
đồng ý với bác những điều trên, đã chơi lên cấp 50 và bàn 46 . chỉ có điều bản mình là 1.10 . dùng cái soi tìm 100 gold , tìm jade ko có. mình dùng hết 3k rồi mà chưa thưởng jade lần nào
hack nâng đồ xong , đánh mấy ván đầu 1 hit từ từ về sau quái mạnh đánh 4 5 hìt mới die, nguyên 1 ván k die chỉ die với boss cuối @@!
em nó quá mạnh !
Bản của mình 1.1.1 đã hack và mua tướng phụ nhưng khi đánh ko thấy xuất hiện. 1 mình tướng chính solo
@leminhthanh_8x_bmt Bác cho e hỏi hack bản 1.1.1 thế nào đấy ạ? Hoặc có thể cho e đường link down về được ko?
@jintan gửi bạn
http://appstore.vn/android/details?id=com.nhncorp.skundead
sao mình ko gọi đệ tử đc, chán thế?
ai biết cách làm combo ko ???
Game này chơi có đường khác dễ hơn, mình giết Đổng Trác ở level 68, full 3 cờ all map ở level 125, chắc chủ topic chưa chơi đến mấy màn sau vì đánh tính giờ mới là khó nhất, đánh 3 máu cứ chạy lòng vòng rồi đánh skill là ok hết.

Cách chơi của mình là cày vàng up shockwave để đánh boss, quiver palm để kill lính vì quiver palm khi max tỷ lệ trúng là 90% (skill này trúng là chết nhưng ko dùng đượ với tướng). Sau này mạnh rồi thì up teleport lên để đánh tính giờ.

Còn về jade thì up pet (ưu tiên ngựa trước, và chỉ up skill đánh thôi nhá), 2 con này về sau đánh rất mạnh mà gọi ra lại không tốn soul stone. Mỗi khi boss ra chỉ việc xả shockwave cho hết soul stone, hết rồi gọi pet ra, chỉ mấy map cuối mới phải gọi tới con chim chứ thường chỉ cần gọi ngựa ra là đủ giết.

Về stat thì cứ tập trung hp và sp và chính xác.
cũng phá đạo lâu rồi, thấy bác jdragon20 nên vào ngó cái 😁
jade mà dễ thế, thì mua set 5* đập 15+ thì train nhẹ như lông hồng. Lv 90 mua set 5* cuối thì bá đạo, đánh rất mạnh skill +50% lại ko tốn viên suol nào. Ko mua jade ko hack mà ko xài pet thì bạn bá đạo quá. Mất khoảng 50 jade là max 2 pet( ngựa 190% damg 20s, chim 16s 90% damg).
Còn vk train dc max là 4* nhé.
Training thì cứ tăng vào chính xác, máu , sp còn lại tuỳ kinh tế mà tăng, tăng dc điều thì trâu lắm
Skill thì học sockwave là ok học thêm "cửu âm bạch cốt trảo" ở lv 50+ sẽ train tốt hơn
BÁC NÀO CÀY TIỀN ĐỂ MỞ RƯƠNG THÌ CÀY CUỐC LÊN 5x TRAIN MAP BOSS LV42 ẤY NHẸ NHÀNG MÀ HIỆU QUẢ 2K +/ VÁN ( lính ngu, tướng cùi)
Cày 2 ngày là có tiền đập rương, chắc max dc pet và mua dc cây vk shop 115 jade tuỳ hên xui.
Chém tý các bác tha lỗi
À quên đừng tốn tiền tìm tứng phụ, xài em bắn cung cùi đến 3x là xong rồi. Lv cao map cao thì ko có cửa cho tướng phụ xài đâu. Mình test rồi
Game hay nhưng mà em cài nhiều bản mà toàn loi khi vào game là bị đẩy ra báo qua trình rừng đột ngột thử lại sau bác nào chỉ em cách khắc phục với máy em GL P500 chạy 2.3.7 máy đã root.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019