Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng thực tế về Sky pantech A870

quangduynz
9/6/2013 16:42Phản hồi: 827
827 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy mới thì làm gì có vân đề ma có thì có bảo hành co bạn ạ mình bán để trải nghiệm xem thằng s4 han xẻng bạn ạ mình cũng mua LG g pro cũng bán rồi bạn ạ ko tin bạn vào xem chữ ký của mình thì biết
Mình vừa mua bản k, bạn nào huong dẫn mình cài concact lam sao khi nhắn tin và điện thoại đến thì hiện tên trên danh bạ(cua mình lúc hiện lúc không) và lỗi nữa là không gửi được tin nhắn này đi
em den dia chi sau nhe:mr.willinam manning,Ahamed tea ltd,chandlers ford,hampshire S 0532 PZ
nguyên văn tin nhắn như vậy ấn gửi đi thì báo messages not sent
Mọi người bảo mình fix loiix này thế nào nhé
SẢN PHẨM BÁN LẼ DƯỚI DẠNG THUÊ BAO
  • VEGA IRON phiên bản IM-A870S : Được nhà mạng SK bán lẽ 520 000Won
  • VEGA IRON phiên bản IM-A870K : Được nhà mạng Olleh bán lẽ 580 000Won
  • VEGA IRON phiên bản IM-A870L : Được nhà mạng LG bán lẽ 480 000Won
Link
vuducanhvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xem trên mạng thấy thôi, bạn muốn xem có thể vào thẳng web của nhà mạng rồi xem giá ở đó
Mình vào thẳng trang web của pantech luôn mà ko thấy ghi giá. Link : http://www.pantech.co.kr/en/prod/prodView.do?prod_idx=302&gbrand=VEGA&kind=

Bạn cho mình xin link của bạn được ko ?
Có room mới cho A870s chưa các bác ơi? e đang dùng 4.1.2 ạ ???
bên vegaviet đang làm đấy
Mấy bác mua A870S ở cửa hàng nào vậy. Mình đang ở HN, chờ bác Hoang lâu quá không chịu được rồi
@_KoSauRang_ Hi, mua dc roi ban a! Dang voc Rom goc xem sao
vuducanhvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình tìm trên gogle thấy trên 1 web việt nam có báo giá như thế, cũng không nhớ trang nào 😁
Mới lấy 1 em A870L tối qua, vọc từ tối đến trưa nay, khá hài lòng... tuy nhiên pin có vẻ rớt nhanh. Sẽ theo dõi kỹ và báo cáo. Tuy nhiên có 1 lỗi chưa thấy anh em nêu lên là chức năng Wifi Hotspot không hoạt động... có thể setup, bật lên nhưng các máy kết nối vào hotspot không truy cập được internet dù truy cập trực tiếp trên máy thì vẫn được... anh em check thử xem máy có lỗi giống vậy không? có cách nào fix được không? Vì mình có nhu cầu thường xuyên dùng điện thoại phát wifi.
AE làm cái hội đi. máy ra lâu rồi mà thấy chìm quá 😁 :D
@bebonbonbon Hi, dang trai nghiem rom GOC. Xenm tinh hinh nhu the nao se up rom Viet sau
@hoangdat_vista MUA BẢN K HAY S ĐÓ...
@_KoSauRang_ To mua ban s ban a. Ban k chi co mau den thoi
@hoangdat_vista uhm giống mình phết lúc đầu đi mua cũng định mua bản K cho nó ko có logo sau chỉ có màu đen thế là lại mua bản s để lấy màu trắng.
Thêm cái lỗi không hiện tên trong danh bạ. Các số điện thoại mình lưu dưới dạng +849... nhưng khi có cuộc gọi đến nó chỉ hiện số 09.... và không hiện tên trong danh bạ. Anh em nào fix được lỗi này thì tư vấn giúp nhé. Xin cám ơn.
(Đừng chỉ cách phải lưu 2 số cho 1 tên (+849xxx và 09xxx)
@mxn007 bạn thử lưu vào sim xem dc. ko. Tại hôm bữa thằng bạn gọi nó hiện tên lên luôn.
sao cái viền sắt xung quanh mé trong màn hình của mình nó có vẻ mẻ mẻ nhĩ ( mẻ nhỏ tý thôi ). sờ vào thấy như sướt ấy. Cũng khó thấy có nằng chiếu vào thì chỗ đó sáng hơn xung quanh . Không biết sài 1 thời gian nữa nó thành thế nào nữa @@!
@bebonbonbon Tiểu tiết đừng quan trọng quá!!😁 Mọi người chê cái camera. Mình hôm qua cũng thấy nó bị lỗi hồng tâm, nhưng chỉnh một chút, download cả cái camera của 4.2 vào thấy chất lượng cải thiện hẳn, mặc dù không nhiều chức năng.
P/S:Mà cái cảm biến mắt người bật ở đâu nhỉ,chăngr thấy hoạt động (đang xem video, ngoảnh đi ngắm gái thì video dừng đó:p)
chưa thử cái đó 😆. Máy hình mình có vẻ hơi ọp ẹp. góc phải ở dưới cầm mà cứ ọp ọp khó chịu ~~!
@bebonbonbon Thực ra 2 pin thay nhau cứ phải tháo cái vỏ thì 1 vài lần kiểu gì cũng ọp ẹp. Chấp nhận thôi😁
cho minh hoi con nay co ket noi mhl duoc khong ban
Pin em này yếu quá, dùng push mail cty (exchange) + hotmail, 3G, wifi thường trực mà pin chịu không nổi 1 ngày. 8h sáng đến 5h chiều là muốn cạn pin. Để qua đêm hao mất hơn 5% pin... đang cài phần mềm quản lý pin, để xem cải thiện ntn
mình xài con này thấy rất ok, tất cả đều very good, 3g wifi hostpot hay các chức năng theo dõi ánh mắt nhìn, chuyển động của tay đều hoạt động trơn tru, riêng cái vụ camera thì đúng là lấy nét chậm, chất lượng hình ảnh thì không bằng ip, nhất là khi zoom lên là vỡ hạt ngay, hihi, pin e này rất khá đấy chứ, mình để 3g cả ngày để push mail cơ quan và vọc 30phut moi ngay luot web, choi game... mà cũng được 1,5 ngày
@Michael Long Bạn dùng bản ROM nào mà wifi hotspot chạy tốt vậy? Danh bạ lưu số dạng +84xxx có hiện tên khi cuộc gọi đến k?
@Michael Long Mọi người chê camera nhỉ, tớ cài cái camera của phiên bản 4.2 thấy cái thiện khá nhiều, ảnh chi tiết hơn, tốc độ lấy nét nhanh hơn hẳn IMG_20130726_161708.jpg
Đủ ánh sáng

Đủ ánh sáng
Chụp khi đang ngồi trên xe chuyển động khá nhanh
Hay quá bạn share cái camera 4.2 đang dùng đi. Cám ơn bạn
@mxn007 Đây nhé bạn! thử coi!
https://docs.google.com/file/d/0B_fGBfBq-dl2M21QVk5Eb0JDQ0E/edit
Cám ơn bạn... Sẽ test thử xem nó thế nào
Cũng mới xúc 1 e về,thấy bản s có logo ko thick lắm nên lấy bản l,máy sài rất ok,3g ngon lành ko nóng máy,sai qua s4 rồi pin e này cũng chẳng thua gì xuống rất chậm ko như mấy e sky đời thấp.máy sx cuối tháng 5 cũng ko thấy ọp ẹp hay hở sáng viền màn hình gì,nói chung từ s4 qua e này cũng là 1 chải nghiện hay chưa có vấn để gì phàn nàn cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019