[chia sẻ] lumia 920 xách tay mới về

zhengzhidan
1/10/2012 12:32Phản hồi: 30
ae nào cho mình biết có nên mua lumia 920 không?
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zhengzhidan thôi bác! ae nói tí thôi,đừng làm quá, :-D. chờ em L920 ra ae chém vãi đái lun 😃, tui bắt đầu chờ từ tuần trc rồi đấy, định mua Lu900 mà thôi, nghe nói đợi chờ là hạnh phúc, để xem e no ra, mình có hạnh phúc kg???
@Delta_goku vâng,em cám ơn bác,mà bác nek,cái vụ one x+ đó,chip 1.7 ghz bác biết có hỗ trợ 4G chip đó không,có phải 4 nhân nhưng vẫn co 4G đúng không!mà em nghĩ,chắc 1.7 là ép xung lên thôi phải không bác,em nói thật,lập cái toptic ra chủ yếu gây sự chú ý cho ae,mà thằng đó bắt em im mồm rồi qua mấy trang wed què xem thông tin,mà chưa chắc gì thông tin đã bằng qua sử dụng và cảm nhận riêng mỗi nguoi,em thích l920 chứ có người ghét thì sao?em chủ yếu nên đây kiếm ai có cùng sở thích với em là lumia 920,chứ ngoài ra,thằng nào ghét thì biến ra ngoài,mất lòng trc còn hơn giữ kín trong lòng
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zhengzhidan cái one X mình kg rành, nhưng bác nghĩ đi ( nói ae nghe chơi thôi nha), nó sản xuất hàng loạt one X như vậy, chưa bán dc nhiu, mà sản xuất one X +, để tự giết àh, theo ý kiến riêng mình, chắc là ép sung đó bác,còn vụ 4G bó tay
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác làm mình cứ tưởng bác là thánh, chưa gì mà co L920, 😆
nên mua lắm bạn ạh, vì từ cấu hình đến màn hình và kiểu dáng ngang ngửa ip5 ấy, có thể nhỉnh hơn lun đấy, mình cũng mún 1 em, or kg đủ điều kiện thì choi L900
@Delta_goku hjhj,mình làm vậy thì mới có nhiều người vào xem thôi
@Delta_goku ngang ngửa ifail 5 á =)) ifail 5 phải gọi lu920 = bố thì có
trandaocs
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quyetquach12 Bằng anh thôi bác, chém quá rồi đó.
@Delta_goku Đối với người chỉ nghe, gọi, nhắn tìm đường và chụp ảnh như mình thì mình chưa thấy L920 kém (hoặc ngang ngửa) Ip5 chỗ nào cả. Tất cả những thứ mình cần đều vượt trội.

Chắc chắn sẽ làm 1 em nếu giá từ 20t trở xuống
yes!
nên!!!!! mình sẽ hốt 1 e khi nó zìa đây đây
Làm cái tiêu đề nghe ghê quá
em làm cái này mới có người vào chém với em chứ,cứ thật thà như các bác thì không có gì để nói,mình được thầy cô dạy bảo,đã học qua ngữ văn,tuy là dân khoa học tự nhiên nhưng cũng biết sơ sơ vài đường căn bản để chém tí với ae,mình phải biết sử dụng những biện pháp để câu văn được hay hơn,áp dụng rồi đó mà mình vẫn bị nói là thánh,mà mình là thánh thật,hjhj,VINCENTE NGUYỄN TRUNG KIÊN nhà thờ đức mẹ vô nhiễm,............ae vào đây cứ chém thoải mái,riêng mình kết em lumia 920 quá,chỉ chờ sau 1 năm em sẽ hốt hàng em nó cho sướng tê hết cả người
maquan
CAO CẤP
12 năm
cái tiêu đề thì giật gân, bên trong comment thì thiếu văn hóa. Mở tiêu đề ra chỉ với mục đích CHÉM GIÓ và không có một chút thông tin bổ ích nào thì bạn vào mục cafe tinhte mà tự sướng có phải hơn không
năm sau bác hốt nó thì nó ra cái j nữa rồi, cứ ngồi nhìn mấy em smartphone mới đua nhau ra mà mình tủi thân ghê gớm, ko bik khi nào mới đc ôm em nó trong tay
hjhj,có tiền đâu mà đua,thích em nào hốt em đó,mà lumia 900 giam giá kìa,khoảng <=11tr,ae nào có nhu cầu hốt em nó đi,cứ ra nhiều nhiều smartphone thì mua rẻ hơn dk tí
Lumia920 thì chuẩn về cấu hình rồi, đợi xem wp8 có Ok ko rồi quyết cũng chưa muộn 😃
ma uoc gi the he lumia tiep theo duoc dung s4 pro nhi?sieu khung long he
Tới khi nào mới có s4 pro cho mấy cái lumia tầm trung nhỉ, giống lumia 710 ấy 😕 . có thì hốt ngay khỏi xoắn. 😃
Theo mình bạn nên mua lumia 920, vì iphone 5 chẳng khác gì so với iphone4, thậm chí là thua. Mình đang xài iphone4, thiết kế đẹp hơn iphone5, với lại iphone5 dễ bị trầy xước, thiết kế không tinh tế. Nó chỉ là bản kéo dài màn hình mà thôi, chẳng có gì nổi bật.
uk,cam on may bac da giup em!ep xung one x len thi chang co gi la moi het,xai htc mau nong may va het pin that
thực sự thì cái chip 4 nhân chỉ tổ mau hết pin chứ làm thêm đc cái khỉ gió gì
tuy thuoc vao cong gnhe san xuat va tien trinh cua chip 4 nhan la gi nua?khong phai cu 4 nhan la ton nhieu pin lam dau
Công nghệ nhiều nhân đúng là mau hết pin thật, nhưng nhà sản xuất phải lường trước việc này để tung sản phẩm của mình, nếu dùng nhân nhiều thì tốn nhiều tài nguyên, nếu tài nguyên không đủ để làm cho phone hoạt động được khoảng 2-3 ngày thì kể như tiêu
@voductoan sờ mát phôn nào sài chip 4 nhân mà dùng đc 3 ngày mới phải sạc pin vậy @@!
cái ip5 chẳng có cái quái gì gọi là mới mẻ cả. 1 năm mới ra được 1 cái đt thì kiểu dáng vẫn vậy may mà còn kéo dài được cái màn hình để cho nó được gọi là mới. công nghệ thì nhanh hơn một so với 4s nhưng đã hơn ai. cứ phải gọi 920 là ông tổ ấy chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019