Chia sẻ phương pháp tự học Anh ngữ trên Android - Đừng quote cả bài dài

poisonpure
19/11/2011 1:28Phản hồi: 648
648 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kaka_nt09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cac bac dug symbian chac cug dug dc, voj phan mem ttpod, rat ok do,
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Quá hay, quá hay
Thank chủ thớt, mình cũng đang muốn các ứng dụng dạy tiếng anh như thế này
Trời ơi đúng cái cần,e mà ko qua tiếng anh học lại thì toi....ae nào có tiếng nhật nữa không nhỉ @@...
Trước toàn phải lên bằng lap cái trang tienganhhangngay.dot vs englishexercises.org nghe bất tiện vãi,giờ đi đâu cũng ok rồi
Thanks for share
trước đây còn có app học tiếng Anh gì ấy nhỉ?
Bài viết cực kỳ cực kỳ bổ ích, đã thanks bạn, ước gì đc thanks 2 lần
Bác cho e hỏi là cái unlock.apk trong đó để làm gì thế ạ,có unlock dùng mãi mãi đc luôn ko hay chỉ dùng đc cái reset kia thôi,e chưa dùng cái soft này bao giờ @@
Hay quá
Ngày xưa mình nhờ học Special English và Dynamic English trên VOAnews.com mà tiếng Anh mình đã thay đổi hoàn toàn (và thay đổi cả cuộc đời mình,...), các bạn hãy theo hai chương trình này, không cần học bất kỳ trung tâm nào (chỉ tốn tiền thôi), sẽ thấy sự khác biệt sau 02 tháng.
Cảm ơn Tinh tế đã đăng bài.
tinh tế.cần thiết.cảm ơn bạn nhiều
etanolk52
TÍCH CỰC
12 năm
rất rất cám ơn bác, mấy hôm nay em convert mà mãi ko đc bao nhiêu, may có pm này của bác, đang cày tiếng Anh ạ 😁
bitav90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Down thôi. 😁 Dung lượng đang trống
ratmitdac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks for sharing. Chỉ có điều bác ơi, có thể up toàn bộ các file mp3 lên torrent được không? Down xuống bằng mediafire hơi lâu bác ạ.
tốt quá, mình đang muốn luyện thêm TA :">
Thank bác chủ topic rất nhiều, k thick powerAMP cho lắm, tét thừng TTPOD xem sao, giao diện TTPOD hiện lời khá tốt😁
hainickson
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình lười học tiếng anh nhưng giờ có cái này thì lúc nào cầm điện thoại là lúc đấy ngồi học cũng hay phết. Thanks bạn.
món này mình dốt nhất đây
Bài viết hay! oánh dấu phát!
cảm ơn bạn rất nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019