Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ Chia sẻ ] ROOT LG P970 V20B OK ........Test thành công 100%............!

fonglei
9/2/2012 10:54Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
bước thứ mấy là bước flash room nhỉ.... làm sao biết đt đang ở V nhiu........? cao thủ chỉ noob này với
up bản này có bi thay đổi imei không vậy bạn
Cách này không thay đổi imei đâu. Cách này vừa đơn giản, vừa chắc ăn các bạn ạ. Có điều sau khi cài xong file zip để root máy thi nên wipe data và wipe cache để máy không bị treo.
KHông mất Imei đâu bạn chỉ là có imei khác thôi.
Không đúng. Các máy được tôi up rom imei đều không thay đổi.
thành công rồi cảm ơn bác nhé... sau 1 hồi ngu ngơ cuối cùng thì cũng được 😁
cuong.seven
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bác! đã root thành công
Phương pháp này hay thật, vừa up được rom, vừa cài được recovery để root máy.
ai có thể úp dùm tớ lên media được không? tại mạng nhà tớ cùi quá nên dow rất chậm. Thank
thanh cong roi :p da root thanh cong v20b 2.3.4 lg phien ban viet nam ....! bai viet cua bs huy va fonglei that huu ich........ hay ....! tuyet voi....! day ko chi la nang cap ma con la nhung trai nghiem tuyet voi....! bs huy va fonglei that pro....! cam on cac ban
Tôi chẳng viết chữ nào mà lại được cảm ơn, lạ thật! Hãy cảm ơn chủ thớt ấy. Tôi tuy đã viết nhiều bài hướng dẫn cho p970, nhưng chính chủ thớt mới là người giới thiệu phương pháp up rom bằng smart flash đơn giản nhưng rất hiệu quả này.
Bshuy ơi cho mình hỏi, sau khi root máy xong thì lên cài những pm nào. Mà bạn chắc cũng dùng optimus nhỉ. Vậy có pm nào hay hay chia sẻ vs nào. Hì
bác ơi máy e v20b r thì root như thế nào ạ 😁
sau khi root may ....! ban co the cai nhung ung dung noi bat nhu " titanium backup" de backup va restor file , " cih 2.2.2 " de hack game ... do la nhung phan mem hay va can quyen root, noi chung ban cu trai nghiem tu tu se biet , noi truoc mat hay.....co the tham khao bai viet 10 ung dung hay nen cai khi root may .:p

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

root theo huong dan cua chu thot o trang 1 do ban, rat dze lam ma🆒
Hic ác vãi, ai hảo tâm up giúp lên mediafire hộ mình với
cu van lam theo cach do.root duoc het, up room luon.cach tren con co tac dung sua chua cho nhung may bi mat baseband. hoac bi xoa nham file he thong.noi chung cach tren la up room 2.3.4 v20b viet nam.root.sua chua file he thong. dung cho lg optimus black ko can biet ban dang o v may hay phien ban nao..... chuc cac ban thanh cong nhe. nho thanks chu thot nhe:p

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

duoc, ban cu lam theo cach tren la root duoc het.2.3.4 tu lg mobile updater la phien ban viet nam v20b. dung cach tren la root duoc, neu dang o 2.2.2 thi dung cach tren se dua ban len 2.3.4 luon va root luon. noi chung cach tren la hoan hao nhat:p
Sao em mở chế độ S / W Downloading ko được vậy bác. Hướng dẫn kĩ giúp em với
Tình hình là P970 có FW mới rồi V20E(2.3.4) up từ LGMobileUpdate. Up từ 2.3.4 V20B đã root xong thì mất luôn root (đã thử và ok) vậy có bác nào biết root V20E thì góp vui luôn cho anh em. Mà 2.3.4V20E có gì mới không nhỉ?
thấy bác up em cũng up mà sao nó ko phải là v20e,mà của em nó là v20o tham khảo thì bản này là của đức tại trước em dùng v20n
cuong.seven
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào root được bản v20e chưa ạ? đã thử nhiều cách mà vẫn chưa root được
Mình đã update ROM 20E ở trang 1 các bác có thể ROOT OK...Theo cách cũ ................................ Chúc các bác vui vẻ ....................
capety
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã Root thành công v20e. Cảm ơn bác nhiều nhiều nha !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019