Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ thư viện ebook định dạng .epub cho iPad

graphiclancer
26/5/2010 22:32Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rất hay, đúng cái mình cần! Cảm ơn chủ thớt rất nhiều.
Solester
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình tìm không thấy tool Library trên itunes thì làm sao chép truyện vô được đây....
Vô app store download cái ibooks về rồi add truyện vô thôi bạn 😃
pikachu84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá tuyệt vời, cám ơn rất rất nhiều! <3
Bao giờ đọc hét sách đây

Cảm ơn các bạn. Mới tậu được con ipad 2. Nhiều sách quá không biết đọc bao giờ mới hết. Mà con gai cứ đòi chơi game
Cactus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào cả nhà. Mình đang tìm gấp cuốn Nhà tư bản tài chính (Theodore Dreiser).
Có ai có ebook (định dạng nào cũng được - PRC, epub, pdf, doc...) vui lòng cho tôi xin.
Rất cảm ơn.
donan
TÍCH CỰC
13 năm
Hay qua, nhưng k biết Ipad2 đã cài được chưa ?

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
donan
TÍCH CỰC
13 năm
xin hỏi chủ thớt là IP2 chua JB được thì chép vào đâu để có thể xem được ạ ?
XPS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ipad 2 của bác chưa jailbreak được nhưng bác chỉ cần có App iBook là bác có thể chép truyện này vào xem được rồi ( bác phải có acc iTunes để load tren Appstore về , cái iBook này free bác ah ) , còn nếu không cầm ra tiệm chép cho nhanh.
Mình vẫn vào và download sách bình thường mà bạn. Khi chọn download nó sẽ hiện 1 tab mới thì bạn klick vào " mở trong ibooks" là được mà.
bạn nào có ebook "The Leader who had no title" cho mình xin được không. Cảm ơn các bạn nhiều.
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Anh em cho em xin cuốn sách "Venise và những cuộc tình gondola" của tác giả Dương Thụy đi.
Thanks.
Chúc sức khỏe và cuối tuần vui vẻ.
Cactus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đang cần tìm cuốn Nhà tư bản tài chính (của Theodore Dreiser). Có ai có ebook (định dạng nào cũng được - PRC, epub, pdf, doc...) vui lòng cho xin nhe. Cảm ơn rất nhiều
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Anh em cho em xin cuốn sách "Venise và những cuộc tình gondola" của tác giả Dương Thụy đi.
Thanks.
Chúc sức khỏe và cuối tuần vui vẻ.
quang.nttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tớ thấy trên www.khosachtructuyen.com có nhiều sách của Dương Thuỵ lắm. Bạn lên đó xem có không nhé
daubac2188
ĐẠI BÀNG
13 năm
có huynh nào có ebook về cà phê ko, hay sách về kiến trúc trang trí cũng đc?,thanks nhiều...
sangcay
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kho sách epud down trực tiếp trên ipad khá chất lượng

http://ibook4u.vn
Các bác cho e xin full bộ sách " Dạy con làm giàu" được không ạk! E xin cảm ơn các bác nhiều 😁
Tải truyện trực tiếp vao ibook trên ipad không qua itune

Bạn mở Safari trên Ipad, chọn truyện có định dạng epub ( vi dụ trên vhn.vn/EBooks/) tải về, khi xong ipad sẽ hỏi nơi lưu,bấm lưu vào ibooks lập tức sách sẽ hiện ra trên ibooks. Làm cách này rất nhanh, tuy nhiên không làm trang bìa sách theo ý mình, mà chỉ có bìa mặc định của sách thường là không có hình.
link download 10.000 truyện định dang. epub cho ipad ,iphone ,android :
http://www.mediafire.com/?gl2j81ogbmazg
Chào các bạn, mình là lính mới gia nhập cộng đồng Ipad, mình có 1 số truyện kiếm hiệp đuôi pdf hiện tại muốn chuyển sang epud ( để tiết kiệm dung lượng bộ nhớ ) nhưng dùng qua 2 phần mềm Calibre và PDF to Epub Converter đều bị lỗi font. Vậy mình muốn hỏi các bạn kinh nghiệm khi dùng calibre convert thì có thể sử dụng được các loại font chữ nào thì sẽ không gặp tình trạng trên. Truyện kiếm hiệp của mình font VNIHelve @@
manguon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn dùng calibre convert file pdf sang định dạng text (.txt), sau đó dùng phần mềm chuyển sang font unicode (unikey convert), rồi dùng calibre convert sang .epud.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019