Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ thư viện ebook định dạng .epub cho iPad

graphiclancer
26/5/2010 22:32Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào có sách về kinh tế, tài chính, kế toán .epub post lên cho a e với nhé. Tks
Trông có vẻ hấp dẫn quá. Về phải nghiên cứu ngay. Cám ơn bác đã chia sẻ!
cảm ơn ác bác rất nhiều
Winstorm07
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào bác Dannhut!
Em vào down mấy chuyện của bác nhưng pass mở file : giaitringuoilon của bác đều kô được.
CHo em xin lại cái pass chính xác được kô ạ....
Xin cảm ơn bác nhiều ạ,
Bác nào có tổng hợp các tác phẩm nổi tiếng bằng tiếng anh không? Cho mình xin với, thank các bác
Có bác nào có từ điển Anh-Việt dạng EPUB không ạ?
Em có dạng PRC nhưng không đọc được trên cái Kobo touch nhà em. Em nghe nói CALIBRE chuyển được PRC sang EPUB nhưng em chuyển mãi hàng 2 tiếng đồng hồ mà chả thấy kết thúc quá trình chuyển nên em nghĩ hẳn chuyển cái đó có vấn đề.
Em mong các bác chỉ giáo ạ.
mình thì cần những truyện cổ tích của nước ngoài và việt nam để đọc cho bọn trẻ ở nhà.Bạn nào có thì chia sẻ nhé.....
[MENTION=780216]levankien0812[/MENTION]: Bạn vào đây down truyện nghìn lẻ một đêm

http://motsach.info/story.php?story=nghin_le_mot_dem__co_tich
thank ban nhe
Các bác cho em hỏi sao em tải về từ vhn nhưng ko hiện bìa sách như của các bác vậy
có bạn nào có epub về tin học, lập trình, thiết kế web, bộ vi xử lý, ... làm ơn chia sẻ nhé, xin cảm ơn trước ........
[MENTION=473418]wilywonka[/MENTION]: Bởi vì vhn không tạo bìa (cover) cho sách bạn ạ
Vậy bạn biết cách cover trang bìa không ? hướng dẫn giúp mình với
thuhabeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu truyện đó bạn tải về bằng iPad, bạn dùng i-Funbox lấy nó về máy tính rồi dùng Calibre chế biến lại cover thoải mái, sau đó lại copy trở lại ipad. Cách tiện nhất là bạn dùng máy tính mà download truyện về, chế biến xong rồi thì copy vào ipad, sau đó dùng iFile trên iPad mở ra bằng iBook, nó sẽ tự cập nhật vào thư viện sách của bạn với bìa do bạn tự chế.
Mò mãi mới ra cái topic này, hay quá, cảm ơn mọi người
Bác nào có thám tử conan mà xem được trên iBook cho Mình xin với, vì Mình chưa có phân mềm đọc truyền tranh khác trên iPad ( không JB được )
quang.nttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
iPad có Kindle đọc được file prc đó bạn ;)
virus404
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác dùng Comic book love free để đọc rar zip
Bác nào có bộ MA THỔI ĐÈN của THiên Hạ Bá Xướng thì cho em xin với ạ.

Bác nào có bộ Ma thổi đèn đuôi epub thì cho em xin với nha. Em cảm ơn nhiều lắm ạ.
Mình tìm truyện Conan nhưng nó toàn định dạng rar để đọc trên conmic nhưng mình chưa mua được phần mềm này.

Sent from my iPad using Tinh tế
quang.nttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình không sử dụng conmic nên không chắc là định dạng của nó là gì. Nhưng .rar là 1 định dạng file nén ... sao bạn không thử giải nén (unzip) nó thử xem sao. hi hi
dùng bookman đi bạn bản free xài ngon lắm, mình đang xài bt
cái này là fai thanks mình rồi hè hè
AE ai rảnh convert dùm mình prc sang epub được không , đang ghiền mà đọc trên máy ngồi không nổi 😔(
Link đây
Biên Hoang truyền thuyết http://www.mediafire.com/?uflpq9utg7rnn3f
Cám ơn AE rất nhiều 😁
thecuong0
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình không chép ebook vào ipad đc vậy mấy bạn
mình làm như sau: copy vào book trong itunel xong sync vào ipad
nó vẫn chạy nhưng vào ipad không có
có lúc bị lỗi nữa vào ibook nó tự đá ra luôn
longkun
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đoán là bạn đồng bộ với máy tính nhưng nhiều app bạn cóp ở cửa hàng về nên nó lỗi bạn down lại ibook thử coi
hoặc bạn chỉ vào ô ở giữa trên cùng ( PDFs ) chuyển sang books xem nó hiện ko

http://www.mediafire.com/?gl2j81ogbmazg
khá nhiều đã đc phân loại nguồn google
thecuong0
ĐẠI BÀNG
13 năm
ẹc không ai giúp đỡ àh
Có bác nào có truyện " 10 người da đen nhỏ" vs " Liêu trai chí dị" ko ạ?
có bạn nào đọc series silent of the lamb ,red dragon (Thomas Harris) share cho em down với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019