Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ thư viện ebook định dạng .epub cho iPad

graphiclancer
26/5/2010 22:32Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm thế nào một phát ăn hết tất cả books nhỉ.
ninomax
ĐẠI BÀNG
13 năm
1+ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Bác nói đúng ý em... Thà là chép vào 2,3 cuốn nhưng nhìn còn muốn đọc. Đỡ hơn chép chừng 30 quyển, nhìn vào là choáng, quyển nào cũng muốn đọc rốt cuộc chả đọc cuốn nào, lâu lâu mở ra ngắm bìa sách rồi mỉm cười 😁 :D :D
Cũng không hẳn bác ạ, sách để đọc như tiểu thuyết, chuyện ngắn,..thì đúng là chỉ copy ít thôi, đọc hết lại copy. Nhưng còn sách tham khảo chuyên ngành thì không ai đọc hết cả quyển, mà phải để đấy khi nào cần tham khảo mới mở ra nên phải copy càng nhiều càng tốt he he. Tất nhiên là nhìn trong iBook hơi ngợp thật, giá mà cái kệ sách nó cho phân loại kệ thì tốt biết mấy :D
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Ờ em đang nói về thể loại sách truyện ấy, sách tham khảo thì chép nhiều ít gì thì lâu lâu cần vào giở ra vài trang đọc đọc :D
Cái đó có mà bạn. Phân loại theo 2 cái là Authors (Tác giả) và Categories ( Thể loại) nhưng phải qua hiển thị dạng list mới có.
Hỏi thêm tí, bạn nào có Epub tự điển ko =)), chép vào tra cho nó phong cách như hồi còn bé :D, em tìm đc tự điển Anh-Anh không à, tìm mãi ko thấy Anh Việt Việt Anh gì cả
chào các bạn, hướng dẫn mình với. Mình vừa cài lại máy tính, do vậy mình muốn đồng bộ lại App (sync app) các phần mềm trong máy Ipad vào itunes trên máy tính, làm sao đây. Cảm ơn các bạn trước.
xin lỗi hơi làm phiền, nhưng các bác có bác nào có Tru Tiên hay tuyển tập truyện ngắn của Maxim Gorki ko ? cho em xin với ... Thanks a lot
Nhiều sách hay quá :p thanks các bạn đã chia sẽ

Bạn nào có sách " Lịch sử hình thành Sài gòn Gia định " share cho mình với nhé
Bác nào có "Cánh đồng bất tận" dạng Epub cho em xin với nhé
Bạn nào có sách tiếng việt của How to make everybody fall in love with you không, hình như tựa tiếng Việt là làm sao để mọi người yêu bạn.

Máy ip 4 của mình chưa có JB, làm sao chép dc file prc vào để đọc trên Kindle vậy, mình mở itune ra kéo xuống phần sharing thì ko thấy tên Kindle trong cái bảng Apps đó. Trong khi Stanza, Boookshelf ... lại có

Cám ơn
BÁC nào co twilitght trọn bộ đuôi epub làm ơn cho mình xin cái .
Bác nào có quyển sách "Đàn ông đến từ sao hỏa, đàn bà đến từ sao kim" thì cho em xin với. Thanks
gucio
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác không chịu đọc trong topic này gì cả! bác Manguon đã post lên rồi đấy thôi. Trong này của bác ấy: http://www.mediafire.com/?3x9oym4rp6m27
Trong này có cuốn Mật mã Tây Tạng tập 3 nhưng không down được bác Manguon ạh! bác úp lại nhé! thanks bác!
manguon
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã kiểm tra lại link. còn down tốt mà bro................
mọi người cho mình hỏi chút, mình download http://www.byvanhoa.net/EBooks/# về thì chỉ có 1 file thôi ko có file ảnh của sách, mình có phải cover j ko, làm sao để có file ảnh của cuốn sách, cảm ơn nhiều 😃
vtlam
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn dùng iTunes để thêm cover vào book , như làm với album nhạc đó
Bác nào có tài liệu về kế toán, kiểm toán ko! up lên cho anh em chút! Lúc cần tham khảo luôn cho tiện.
mình muốn thêm file ảnh làm bìa sách cho đẹp mà ko biết làm thế nào, có ai biết thì hưỡng dẫn cụ thể cho mình với 😕 tại gà lắm
Xiaohu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có bác nào có quyển Đắc Nhân Tâm full của First New không share cho em với. Em tìm mà toàn là Nguyễn Hiến Lê dịch, có 1 quyển của First New thì lại chỉ có 1 phần đầu.
Cactus
ĐẠI BÀNG
13 năm

Chờ bác dannhut chia sẻ kệ sách quý có pass của bác mãi 😃 Các sách ở http://sites.google.com/site/kesachquy của bác sao không có chỗ nào cho down nhỉ?
Rất cảm kích sự chia sẻ cho cộng đồng của bác.
Các bạn giúp mình với..😔, mình đã cài ibooks và sync một vài cuốn truyện tuy nhiên cứ chạy ibooks là lại bật ra ngay. Liệu có phải do lỗi của app không? Máy mình fw 3.2.2
Muốn đọc sách cũng không được ..Help me!
mrnguyentla
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có harry poster tâp 3 thì sare cho e với, e down ở phần đầu trang về nhưng thiếu mất tập 3 😔

Tiẹne tể cho em hỏi luôn, mấy quyển ebook này có dùng được luôn cho ipod hoặc iphone ko ạ, e thấy bên box iphone hok có mục sare ebook :(
bac dannhut co trang nao sach ve phap luat ko cho em link voi
mình đọc thấy bảo chép vào Thẻ nhớ:/ebooks/import/sach.epub
nhưng mình vào ASTRO vào SD nhưng không thấy có thư mục "ebook"
vậy phải làm sao?(mình dùng x10, mới mua máy nên k rành lắm, mong mọi người chỉ giúp
Xiaohu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhầm box rồi bạn ơi, box này là phần mêm cho iPad dùng iOS, còn bạn đang dùng là AndroidOS nên làm sao có iBooks đc.
ke970
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào có bản Đại Việt Sử kí toàn thư định dạng epub không cho em xin với!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019