Chia sẻ trải nghiệm Office 365 và One Drive trúng ngay HP Stream và Asus sành điệu

taivunb
18/4/2015 4:0Phản hồi: 24
Chắc hẳn bạn đang có những trải nghiệm hết sẩy với Office 365 và OneDrive? Vậy thì thay vì giữ nó cho riêng mình, tại sao không chia sẻ nó với bạn bè và giành được những chiếc HP Stream và Asus độc đáo và sành điệu? Chương trình do Microsoft và các đối tác phối hợp tổ chức từ 17/4/2015 đến hết 11/6/2015.

Link tham dự cuộc thi đây nhé các thánh: http://news.microsoft.com/vi-vn/2015/04/17/the-le-tham-du-cuoc-thi-chia-se-ve-office-365-va-onedrive-trung-ngay-laptop-hp-va-asus-sanh-dieu/
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này có được tự kêu gọi vote không nhỉ? Mình muốn rinh em HP về để thay em lap cũ hehe
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@PhươngTrang95 Kêu gọi thoải mái mà, đọc kỹ thể lệ kìa bạn
@mabubeonb Uh mình lười đọc nên ko biết , tks bạn nhé. Thế này thì mệt phết nhỉ
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@PhươngTrang95 mình chẳng hiểu ý bạn hỏi luôn. Của mình mình tự kêu chứ còn ssao nữa @@
@PhươngTrang95 tự kêu gọi đi em, để mà tân trag em lap cùi đi
Được tham gia 5 lần lận cơ à, mà chỉ thi qua ảnh thì anh nào kêu gọi giỏi có lợi thế quá còn gì. Tất cả vì sự nghiệp rinh quà thử xem sao
@PhiVân90 Nhờ bạn của bạn của bạn vote là ok ngay ấy mà
@PhiVân90 Cái này lợi cho bạn nào hot trên fb ấy nhỉ😆
@PhiVân90 Có những người có biệt tài câu like đó anh ơi. Có được em Asus đã mơ rồi, HP còn mộng mơ hơn :3
Có những 3 giải nhất, 3 giải nhì thì cũng có cơ hội đấy nhỉ. *cảm thấy có hi vong* hehe
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dùng thử coi sao rồi đi thi tthử vận may phát. Thời gian thi có vẻ cũng dài đấy nhỉ, thấy giải thưởng chất phết
Chưa tham gia mấy cuộc thi kiểu này bao h, bác nào tư vấn cho em ít kinh nghiệm kêu gọi like với nào
@thewvietnam Nhờ bạn của bạn, các mối quan hệ xa gần có thể ấy bạn ạ. Nhiều khi mình chai mặt với mấy vụ này😆
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@PhươngTrang95 à quên còn nữa,. Cứ hết mình hỏi dò, cậy nhờ người thân, bạn bè, bạn của bạn, anh chị của bạn là được cả rổ like luôn 😃))
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mà đã ước thì ước luôn HP stream, sao thấy nhiều người ước Asus thấy mồ:eek:
HP stream tính năng cứ phải gọi là đỉnh của đỉnh luôn 😆))
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
HP stream nhỏ gọn, tiện lợi. Đi phượt mang đi cứ gọi là siêu đại tiện lợi. bao nhiêu ng ca ngợi ❌rolleyes:
Tại ước ao nhỏ bé đó bạn. Cái HP sắc màu kia oách chảnh ai chẳng thích cơ chứ. Ước be bé thôi may ra có cơ hội
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chuẩ luoon
chuẩn luôn gái ơi. HP còn được trang bị sẵn hệ điều hành Windows 8.1 và bộ ứng dụng văn phòng Microsoft Office 365 nữa cơ. ÔI một trải nghiệm mượt mà ....
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
9 năm

m gì mà khổ vậy gái. HP stream oách hơn hẳn. Nó đẹp dã man như thế cơ mà :mad:😃😃😃
Bạn mabubeonb: hay thật. Mình thích gì, muốn cái gì kệ mình đi. Bạn thích HP str là việc của bạn mình thích asus là việc của mình. Có vấn đề gì sao. Bạn thật hài hước.
Màn hình HD 11.6 inch sắc nét.
Ôi xem phim thì đã cứ phải gọi là thích.
Nhưng asus cũng đủ xinh rồi. XEM VỪA MẮT. ê hêo_O:rolleyes:
cố lên anh em, rinh HP stream về nhà. Vì sự nghiệp sáng tạo nghệ thuật của mình
taivunb
ĐẠI BÀNG
9 năm
giải thưởng có hạn nên các bạn nhanh tay nhé, càng tham gia sớm càng có lợi cho bạn có thời gian vận động người thân, bạn bè tham gia like, cmt, share nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019