Chia sẻ và nhận xét một số phần mềm cho S60 5th

phandiemphuong
9/1/2009 3:36Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5800 nhiều phần mềm thế mà Admin vẫn chưa tạo mục riêng cho s60v4/5 là sao nhỉ?
Tiếp theo nữa nhé.chận cuộc gọi

Cái này nhìn là bt khỏi giới thiệu nhé:rolleyes:
Epocware_Handy_Blacklist_v3.03.S60v5.SymbianOS9.4.rar
Bạn có PM chặn tin nnhawns sử dụng tốt cho 5800 ko?
share cho mình với
Tks!
ban xin ( Cer va Key ) di .roi cai vo May voi file feersing nua la ok , minh cung nhu ban do ? TIM DO MAT luon hihihi .vua roi minh xin song roi cai duoc nhung thu ma minh va You dang mong doi Mcleaner chay rat Good nhu 60v do ban ?
Bạn có thể share cho mình PM đó và hướng dẫn chi tiết được không?

Tks bạn trước
ok , bay gio ban vo xin (Cer & key ) o trang dau NHAN XIN Cer va Key cua ( tran trung kien ) di , neu co Cer va Key roi , thi ban cai vo may ok ? song roi ban lai vo cai top cua anh Huannc ( doal ve cai feersing va X,po gi do cua 5800) roi cai tren may , luc do MAY minh moi CAI duoc nhung ung dung do Tomy ? that su minh cung kg ranh lam , nhung ma cai duoc cai minh can roi thay nhe nguoi va nhieu ung dung rat good
con cai Mcleaner thi minh doal ben (http://www.ipmart-forum.com/forumdisplay.php?f=741&order=desc&page=3) chuc chien huu thanh cong
cái này là Quản lý file nhé

dành cho anh em nào thích mò mẫm nhé hiiii.5800 ra rồi a/e chơi nó vui nhé:biggrin9gp:
Y_Browser_088.rar
X-plore_S60_3rd_nokia5800.zip
5800

Đã test trên con 5800 mới đập ok nha
X-plore_S60_3rd_nokia5800.zip
petiumvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nokia Handwriting Calculator

Phần mềm hot cho Nokia 5800 đây các bác,các bác cứ vẽ phép tính rồi tìm cái dấu bằng nha,emchưa có máy nên không biết dấu bằng nó nằm đâu,nhưng đây là phần mềm khá hay cho 5800 đó ạ,đó thiết kế cho 5800 mà
NokiaHandwritingCalculator.rar
petiumvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em thấy giải pháp toàn diện để các bác tìm phần mềm đó là kiếm từ các link,em xin chia sẻ 1 link trực tiếp để các bác nghiên cứu đây ạ http://www.ipmart-forum.com/forumdisplay.php?f=741
"Application not compatible with phone.Continou anyway" Đây là câu luôn luôn gặp mỗi khi cài soft vào 5800. Có ai thấy như vậy k? Hiện nay khá nhiều web đã có soft cho chú em 5800 này.Nhưng k thấy hoàn hảo lắm...
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Messenger cho 5800

Nokia 5800 MSN Messenger - Slick là ứng dụng messenger cho nhiều thiết bị khác nhau. Bản beta để test như sau, bản chính vẫn đang trong quá trình hoàn thiện. Phần mềm này chạy trên s60v3 và s60v5.

Đặc điểm:
* Hỗ trợ các protocol: ICQ, Yahoo, AIM, MSN, Google Talk, Jabber
* Text messaging
* Các biểu tượng biểu cảm
* Alerts - âm thanh, đèn nền, rung, thông báo cửa sổ hiển thị số tin nhắn mới
* Quản lý dạng group và bạn thân (thêm, xóa, đổi tên)
* Truy tìm tin nhắn
* Chuyển file - gửi và nhận file
* Gửi và nhận tin nhắn offline
* Tải file gửi theo đường link
* Và nhiều tính năng khác.

Hỗ trợ các dòng máy: Nokia: E50, E51, E60, E61, E62, E63, E65, E66, E70, E71, E90, N71, N72, N73, N75, N76, N77, N78, N80, N81, N82, N91, N92, N93, N95, N96, N97, 3250, 5320, 5500, 5700, 5800, 6110, 6120, 6124, 6210, 6220, 6290.

(theo dailymobile)
slick_symbian_lcg_0_45_www.dailymobile.se.zip
bác chủ topic và các bác đã cài vietmap lên 5800 (mặc dù ko dùng đc) có thể cho em hỏi là cài nó vào như thế nào không ạ? vì chưa cần biết có dùng đc hay không mà riêng chuyện cài vietmap em đã ko thể cài đc vì nó bị expired certificate. không hiểu các bác làm thế nào để cài? bản đồ GPS cho Việt Nam thì em dùng Mmap. cũng ổn các bác ạ 😁
Trả lời:

"expired certificate!" lỗi này mình đã đề cập và đưa ra cách giải quyết ngay đầu topic rồi mà! format *#7370# nhé pác! chúc may mắn!😁
vâng đúng là em cũng bị như bác và đã giải quyết được rồi. em thì không cài "yingyang dragon" như bác mà cũng bị, format lại mới hết. cho nên có thể ko phải tại cái theme đó của bác đâu mà có thể do một nguyên do nào mà chúng ta chưa biết 😔
Cho mình hỏi !!! reng mình bấm *#7370# hắn bắt gõ LOCK CODE !!! cái ni nằm góc mô ta !! mới tập mò 5800 trc đây mình xaì E6 của Moto nên chả bít chi về SYMBIA j tất hix....
bạn bấm 12345 là ok. đấy là mã mặc định của nokia
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Game thử trí nhớ cho s60v5

Game thử trí nhớ Touch Card.

(theo dailymobile)
Touchcardmatch_s60_5_0_v_1_0_0_Signed_www.dailymobile.se.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Bảo vệ màn hình cho s60v5

Touch Popper là ứng dụng bảo vệ màn hình, bằng cách dùng tay khiến cho các bong bóng bị vở hoặc chơi lại bằng cách làm mới lại màn hình.

Ứng dụng này chưa sign.

(theo dailymobile)
Touchpopper_s60v5_www.dailymobile.se.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Worldmate cho s60v5

Ứng dụng WordMate có đầy đủ các thông tin giúp giữ liên lạc khi đi du lịch. Tư động cập nhật và nhận thời gian thực tế khi chuyến bay bị trễ chuyến hoặc bị hủy, v.v.

Cung cấp miễn phí:
  • Dịch vụ thời tiết.
  • Dự báo thời tiết các thành phố trên thế giới.
  • Đồng hồ thế giới.
  • Chuyển đổi tiền tệ và tỷ giá.
  • World Day/Night Map.
(theo dailymobile)
WorldMate_S60v5_1.rar
WorldMate_S60v5_2.rar
WorldMate_S60v5_3.rar
WorldMate_S60v5_4.rar
WorldMate_S60v5_5.rar
em cũng mê em này lâu ruồi,VTA chơi bố láo quá...lên giá máy ngon lành...hjc
Góp vui với ae tinhte lun...tết này lượm 1 em về vọc
Themes 5800 :http://www.tube5800.com/more-nokia-5800-xpress-music-themes-download/
anh em giup voi, em dung con nokia 5800 ma GPS hong co bat duoc
Pm này khỏi cần giưới thiệu nhé.Bản Smartmovie.4.0
http://www.zshare.net/download/5352408190ec4827/
Còn đây là PM hỗ trợ xem video DVD.

Thuốc độc thì đây.
08988-91209
mobiledvd_fh8v2mf5.rar
Sau mà pm này khi nó đang player 1 bài nào đó, mình touch vô màn hình nó dừng lại, nhưng muốn hát tiếp tục thì bó chíu các bác ạ 😔(
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Giao diện iphone cho 5800

MyPhone phiên bản mới V 2.03 với thông báo các tin nhắn chưa đọc, missed call, màn hình home chờ, và nhiều tính năng khác. Một phiên bản cũng dành cho Nokia 5800 XM, hãy tải và cảm nhận. Bản thử gồm các tính năng.

• Nhiều trang icon bị giảm đi còn 2 trang.
  • Ứng dụng Weather Forecast bị hạn chế, chỉ có tên thành phố "Shanghai" và ứng dụng đọc RSS cũng bị lược bỏ.
  • Không có thông báo SMS/Call.
  • Phần mềm của bên thứ 3 không hoạt động.
  • Bản thử chạy được phát triển dành cho N95, N82, N81, E90. Một vài icon có thể bị mất khi chạy trên các máy khác. Nói chung máy S60 3rd đều có thể thử với file này.
  • Không có tính năng hoặc dịch vụ cập nhật.
  • Mua tại shop.immmooo.com với giá USD 12,99.

(theo dailymobile)
MyPhoneTrialVersion_N95.rar
MyPhoneTrialVersion_N82.rar
MyPhoneTrialVersion_E71.rar
Nokia 5800

anh em giup voi may em van chua cai dat duoc cai file.sis
Anh em giup em voi nhe, GPS cua em cung ko hoat dong
Mới đầu mình cũng khó khăn lắm mới làm cho con Tube này bắt được GPS. Giờ thấy có cách dễ hơn là dùng thằng Google Map, thay vì location / hoặc map của Nokia. Bật google map lên thì nó bắt sóng GPS nhanh hơn hẳn. Bạn thử đi nhé.

Nhớ ra ngoài trời khi thời tiết quang đãng để chắc chắn rằng lý do không bắt được GPS (nếu vẫn không bắt được) không phải là do thời tiết.
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Convert file movie trên 5800

Làm thế nào để convert đoạn phim để xem trên Nokia 5800. Trước tiên download phần mềm Zune Video Converter, đây là ứng dụng miễn phí cho phép chuyển đổi nhiều loại file khác nhau cho nhiều định dạng khác nhau.

Mở trình này trên máy tính.

Vào danh sách và thêm vào đoạn phim muốn chuyển đổi / điều chỉnh.

Chọn cài đặt cho mình, dấu chấm đen là ví dụ.

Sau phần chọn cài đặt, chọn file và thực hiện việc chuyển đổi.

Đây là ứng dụng dễ sử dụng và đơn giản.

(theo dailymobile)
Free_Zune_Video_Converter.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
SudokuMaster và Solitaire cho s60v5

2 trò chơi Solitaire (chưa sign) và sudoku

(nguồn daillymobile)
Solitaire_v1_0_en.zip
Sudokumaster.zip

Xu hướng