Chia sẻ và nhận xét một số phần mềm cho S60 5th

phandiemphuong
9/1/2009 3:36Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Truy xuất thông tin về "dế" với PhoNetInfo 2.0 cho 5800 và N97 - S60v5

"PhoNetInfo giúp truy xuất các thông tin chi tiết về "dế" và network như firmware version; IMSI; IMEI; SIM card và tình trạng sử dụng pin; WLAN IP, MAC, MTU và tốc độ, bluetooth MAC và cấp bậc thiết bị; chế độ network, tên, độ mạnh yếu tính hiệu, ID và country code; tốc độ, loại và cấu trúc CPU; RAM và ROM; các tác vụ đang chạy; MMC & SD Card; các định dạng camera được hỗ trợ, etc."

Ứng dụng chưa sign.

(nguồn dailymobile)
PhoNetInfo_2.0.0_OSO.rar
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Nokia sport tracker 1.83 cho Nokia 5800

Nokia sport tracker 1.83 nay đã hoạt động được trên Nokia 5800. Nokia Sports Tracker là trình theo dõi hoạt động dựa trên nền GPS chạy trên Nokia smartphone. Các thông tin như tốc độ, khoảng cách và thời gian sẽ được lưu trữ tự động trên nhật ký và do vậy có thể chia sẻ các buổi luyện tập và lộ trình trực tuyến. ​

(nguồn dailymobile)

P/S: tải file về bỏ đuôi zip nhé 😁
SportsTracker_TRUE_50_v183.sisx.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
MSN cho Nokia 5800 và N97 - s60v5

Phiên bản mới Windows live Messenger (MSN) xuất hiện sử dụng cho Nokia 5800 và Nokia N97 (S60v5 phones).

P/S: tải về bỏ đuôi zip để cài nhé 😃

(nguồn dailymobile)
MSN-5800.sisx.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Flash games cho 5800 - 1

Gửi ae một số flash games cho 5800 từ dailymobile

1. 3 Lines

2. Battle Ship

3. Deduction

4. Hangman

5. Zigsaw Puzzle

Chúc ae vui nhé! 😁
3lines.rar
Battleships.rar
deduction.swf.zip
Hangman.rar
Jiggsaw_Puzzle.rar
tienphuc68
ĐẠI BÀNG
15 năm

bạn ơi games nhieu quá, mà minh giai nen nó ra rồi chép vào thế nào ?hay sao bạn chỉ mình với
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Flash games cho 5800 - 2

Tiếp 5 games:

6. Mahjong Empire
7. Matter Puzzle
8. Photo Puzzle
9. Plumber
10. Pipe Mania

(nguồn dailymobile)
mahjongempire.rar
matter.rar
PhotoPuzzle.rar
Plumber_2.rar
PipeMania.rar
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Flash games cho 5800 - 3

Tiếp 5 games nữa nhé:

11. BurgerTycoon.
12. Funfunanimals.
13. Moningafter.
14. Reaktor.
15. Train.

(nguồn dailymobile)
BurgerTycoon.zip
funfunanimals.zip
MorningAfter.zip
Reaktor.zip
Train.rar
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Game Checkers free cho Nokia 5800 và N97 - S60v5

Game cổ điển Checkers free cho Nokia 5800 và N97 (S60v5 phones). Vui lòng tải trực tiếp từ đây:
http://www.moubail.com/downloads/checkers-a-free-game-for-nokia-5800-and-n97/

(nguồn dailymobile)
N5800 lam on xin link tu dien java a v a cua vuvanquynh

E vua tau 1 con n5800,thay bac gioi thieu hay qua,cho e xin link tu dien cua vuvanquynh dc ko,cam on bac,gui gap dum e nhe:d
ace cho mình hỏi A-GPS và GPS khác nhau như thế nào vậy? cách sd từng cái như thế nào?
Phần mềm hay

Những phần mềm này hay quá. Em vừa mới mua con này, tìm kiếm mãi mới thấy. Cảm ơn các Bác nhá
Có Bác nào kiếm được từ điển Anh - việt, Việt anh cho em này không. Thèm quá rồi!
Từ điển post rồi mà

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=159691
các bác update fw mới đi (bản 26/1/2009) có luôn từ điển Anh Việt đó.
ung dung for 5800xpm

minh dang dung con 5800xpm,tim tren mang nhiu ung dung hay nhg ko cai duoc.minh nghe noi fai co cerfile de sign ung dung moi cai vao dt duoc.co dung vay ko cac ban?tai cer file nhu the nao ban nao biet chi dum minh voi😕.thanks cac ban truoc nha!!;).ban nao co cai duoc ung dung nao chi minh voi?!sign luon ho minh duoc ko?!IME cua minh la :3541820234696248
Tớ đang xài con này. cảm ứng làm sao bằng HTC nhất là so với mấy con touch sau này củ HTC. Nói chung đang xài Windows mobile chuyển qua 5800 hay nói chung Symbian thì chán lắm.Phần mềm hỗ trợ không mạnh bằng. Con 5800 không phải lúc nào cũng thể hiện bàn phím ảo nên nhiều lúc cực kỳ bất tiện. Ngfhe nhạc thi rất ok

bảo đảm do nhạc chất lượng kém. Tớ đang xài 5800 nghe nhạc mp3 nén 192 kbs nghe cưc hay ăn đứt Iphone. nhó vào settings chỉnh lại cấu hình loa để nghe suround nhé
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Rotary Dialer là ứng dụng free cho phép bạn sử dụng Nokia 5800 như điện thoại cổ bằng cách "chọt" ngón tay lên những lổ ảo trên màn hình được giả lập như một chiếc điện thoại quay số cổ!

"Chỉ để giải trí với ứng dụng nhiều chức năng và sử dụng chế độ rung phản hồi để cảm nhận". Sau khi nhập số thì nhấn "Call" để thực hiện cuộc gọi.

(theo dailymobile)

P/S: tải về bỏ đuôi zip nhé 😃
dialer.sis.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Opera Mini 4.3.13337 S60v3 và S60v5

Opera Mini 4.3.13337 cho S60v3 và S60v5 (Generic Version)

Opera Mini v4.3 New, bản update 2009 nhanh hơn phiên bản củ.

(Ghi chú: chưa là bản chính thức, có thể có trục trặc khi sử dụng)

(theo dailymobile)
operamini_v4.3.en_custom_icon.zip
operamini_v4.3.en_custom_icon_5800.zip
operamini_v4.3.en_default_icon.zip
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Game Dodge this!

Dodge this! là một game bạn khó mà bỏ qua do tính hấp dẫn của nó. Mục đích là dùng màn hình cảm ứng để điều khiển tàu bay của mình và tránh đạn càng lâu càng tốt.

(theo dailymobile)
DodgeThis.zip
Bác cho em hỏi cái GPRS của em nó bị làm sao ấy? Em dùng Mail for Exchange và Gmail khi connect và synchorise lúc dùng wireless thì rất ok, còn khi muốn dùng GPRS thì lại ko đựoc, nó báo có vấn đề của Packet Data, bác nào thông thạo có thể giúp em được ko ạ? Em vừa đổi từ E66 sang nên ko rành cho lắm. Em xin cám ơn rất nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019