[Chia sẻ] Website cho Ipad coi phim online miễn phí

baotranvuong
25/3/2012 16:58Phản hồi: 67
Giới thiệu: Mình có thói quen xem phim vào mỗi tối bằng iPad, mình đã từng search rất nhiều trang mạng và tìm ra một số trang web hổ trợ host player HTML5 như youtube,...nay mình muốn chia sẻ với các bạn một trang web với kho phim nhiều thể loại và tốc độ nhanh nhất. Ưu điểm của trang web này là tốc độ khá nhanh và cực mượt, chất lượng tốt. Đặc biệt có thể xem trực tiếp bằng trình duyệt safari trên iOS mà không cần phải cài apps hay sử dụng trình duyệt hổ trợ flash khác. Không cần đăng kí thành viên và mọi thứ đều free.Mình tạo topic này mong muốn chia sẽ với mọi người.

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ptithcm
ĐẠI BÀNG
12 năm
ihdhanoi.com của bác duonglv xem cũng sướng lắm.
Trang này cũng hay mà free chỉ cần đăng ký nick này có thể xem trên các đt cảm ứng khác : m.Hdbitsvn.org và có thể xem tv online rat hay da so film hd
sonrocker
ĐẠI BÀNG
12 năm
@BoyBuon8x m.hdvnbits.org bro
lam81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonrocker Sao trang này mi hf đăng ký ko dc vậy bạn
Mấy trang các bác giới thiệu trang thì lỗi trang thì phải trả tiền để xem. :mad: Các bác vô trang này thử xem, miễn phí hoàn toàn mà toàn phim trên Youtube rất nhanh. phimtaokhuyet.tk
id1412
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bro nào biết trang nào xem phim cho ipad mà phụ đề english không,đang cần luyện tiếng anh mà đa số các trang đều viet sub cả?
@id1412 Vậy bạn có thể download các phim bạn thích sau đó lên trang Subscene.com tìm và download phụ đề tương ứng về. Sau đó dùng phần mềm AV Player HD trên iPad để add phim và phụ đề vào xem. Quá pro luôn! 😃
id1412
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr.Seeking Hiện tại cũng đang dùng cách này 😁 có điều ipad mình có 16GB thôi nên mỗi lần xem xong phải xoá, sync film mới vào. Cũng hơi bất tiện nên muốn hỏi anh em xem có site nào xem online luôn cho tiện, hehe.
@id1412 Vào gú gồ, gõ viki nhé.. Toàn engsub không... Goodluck to ya!
@trangkat

cam on bac nhieu
cam on cac ban nhieu
romhai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks vì chia sẽ
Các bác cứ vào trang này uphim.vn là coi sướng nhất. Các trang trên thử không chạy được trang nào.
@MQMKMQ mình vào coi vẫn bình thường mà bạn
@MQMKMQ TrAng m.hdvnBits.org/HDO vẫn xem được mà bạn , film cập nhật liên tục , xem tốc độ rất nhanh ,hố trợ nhiều máy đt , Minh xem trên N8 , iPad xem tốt và bạn cơ thể đownload fim trực tiếp về máy
@BoyBuon8x Cảm ơn bạn, trang này xem khá mượt, nhờ đánh dấu trang mấy biết thêm mấy trang coi online hay.
TOT_DEN
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BoyBuon8x Ko đk được thì xem sao? Uphim. Vn là chuẩn, update hơi chậm thôi
alienthai
TÍCH CỰC
12 năm
up đánh dấu., minh toàn cop phim vào và chả xem bao h 😁 hài
Nếu Bác nao dung wifi cua VNPT thi co the vao Trang www.megafun.vn mục phim de xem.Toc do rất nhanh.
up them cho moi nugoi cung biet nao
up them cho moi nugoi cung biet nao 😃​
Vào links này xem nè, cực rẻ, 20K xem 20 ngày. Hình ảnh và phụ đề cả tiếng anh lẫn tiếng việt. http://pub.vn/movie/index.html
uphim.vn
kenh108.com
ipad.rado99.com
tv24.vn
phim.let.vn
quangninh.megafun.vn
phimiphone.com
hdvnbits.org/hdo
linhatm
TÍCH CỰC
12 năm
ipad.rado99.com
Pub.vn

Xem tốt nhất.
minh thi thich nhat ipad.rado99.com
up len caio nao 😁
hdvnbits.org/hdomình không đăng ký thành viên trang này được nó yêu cầu (Tracker hiện đã ngừng việc đăng ký tự do. Vui lòng sử dụng hệ thống thư mời.)
Mình mới dùng ipand, ai biết hướng dẫn cho mình cái, thanks
frediano
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ha_kiwi Hiện giờ bên HDvnbits đã bỏ HDO rồi, giờ bên đó đang làm cái web HDviet.com thay thế cho HDO, mà chưa có làm app cho apple và android. Bạn chờ 1 thời gian nữa đi.
@frediano Thanks bạn nhé. hix bây giờ muốn download phim phụ đề tiếng anh về ipad bạn có biết không? chỉ cho mình với mình đang học E.L mà.
frediano
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn dùng Torrent để down fim HD về máy. Hoặc bạn qua box android, bên đó có 1 topic down fim mà mình quên link rồi :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019