Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ__Phim 3D Side by Side cho điện thoại 3D không cần kính

nguyenanhtuxd
16/9/2011 2:8Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sub die rồi bác chủ thớt ơi !
uôi. xem S&Z 3D chắc hay lắm nhỉ. khi nào phải coppy vô thẻ xong mang ra quán thử xem 3D phát. muốn nâng cấp máy mà mình đang phân vân LG 3D với HTC XE đây. hì :p
các bác cho em hỏi,sao em dow clip 3D ma bác (thegioismaphoneone) cho có đuôi .Mkv cho vào máy EVO 3D của em,sao máy nó không nhận thế ạ,em chuyển sang mp4 thi nhận nhung lai chỉ xem được kiểu 2D bình thương..chú ko phải 3D nữa.mong các bác giúp em với...
đơn giản, vì evo không hỗ trợ file .mkv, nếu muốn chuyển qua mp4 thì phải dùng soft chuyển đổi sang định dạng site by site và có đuôi .mp4
helpmelove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn các bác nhiều .Có cái để nghịch rồi.Ai có thể chỉ em cách convert để em góp ít phim của mình lên đây với ạ
up cho topic nào............ mọi ng đi đâu cả r. hjx
Thanks bác, em cũng down bên Hdvietnam rùi! xem cũng thick lém! hii
em mới mua con LG 3D xong. e thấy xem hình nó ko lòi ra nhỉ. e tưởng 3D nó lòi hình ra ngoài.. hjx
lamphong107
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://www.pdaviet.net/showthread.php?148609-CHUYỂN-ĐỊNH-DẠNG-ẢNH-VÀ-VIDEO-TỪ-2D-SANG-3D-CHO-HTC-EVO-3D
bạn vào đây ngâm cứu nhé...😁

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

http://www.pdaviet.net/showthread.php?148609-CHUYỂN-ĐỊNH-DẠNG-ẢNH-VÀ-VIDEO-TỪ-2D-SANG-3D-CHO-HTC-EVO-3D
bạn vào ngâm cứu cách chuyển nhé. nguồn pdaviet

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:50 PM ----------

hình lòi ra thì bạn vào gg tìm topgirl 3d sbs coi thu nha...bay ào ào lun
fop198x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang định mua một e 3D về trải nghiệm. Thấy trên net, film đc share thường nén thành MKV Half SBS. Dzậy có e 3D nào chơi đc lun mà ko cần convert sang MP4 ko ae nhỉ?

Sent from website ShopThapCam.com using LG Optimus Big.
Hình như có LG 3D ko cần convert đó bạn. Va phải dùng app ý
fop198x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng app gì & có khó tìm hông Bro? Nếu LG 3D chơi đc MKV lun thì okay wa, zì nếu ko phải convert wa MP4 lâu kinh dị lắm (PC cùi)...
thèm con evo 3d quá hixhix. mua sen đc 2 ngày thì ra evo tức lộn ruột 😔((
LG chơi đc mkv còn htc phải convert đó bác..e dùng LG 3d nhưng ko xem phim nhìu nên ko nhớ lắm. Bác ra box phần mềm hỏi có đấy. App tên à 3D player hay sao ý

Gởi tờ EO GI ÓP TI MỚT PA ĐÊ PÊ CHÍN HAI MƯƠI sử dụng app Tinh tế chấm vê e nờ :happy:
Gô[dquote="tienvip123bee, post: 14457546, member: 581147"]em mới mua con LG 3D xong. e thấy xem hình nó ko lòi ra nhỉ. e tưởng 3D nó lòi hình ra ngoài.. hjx[/quote]
@an888 Good[/quote]
Chỉnh ở nút cảm ứng đầu tiên ý bác ! để nó lồi lên ;)
Bác ơi cho cái sub phù hợp với phim này đi, trên mạng nhiều sub quá không trùng khớp
@heo2004 bác phải nói phim nào chứ ~.~ SAZ chăng =))
gsmorcdma
ĐẠI BÀNG
12 năm
EVO 3D đâu có xem được file *.ts lại phải chuyển sang mp4 à?
file phụ đề die r bác ơi 😔
@I-connect Sub trên mạng đầy ~.~
Kô biết mấy kái clip ngắn đuôi mkv sh12c kó chiến đc kô nhỉ 😁
Bác ơi. Htc sensation xl có xem đc 3D k? Để biết đừơg mà dow nữa. Cảm ơn bác.
@hillboy_ctrl137 Ax. Xl k bao giờ có chuyện đấy đâu bác ơi... ax. 😕

Gửi từ LG-P920 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Hết film vs clip ka nhạc 3D òi hả bác 😁, mới xúc E sh12c mà down mấy kái film này về toàn fải convert lại, kô đọc đc mkv, film trên 2Gb thì kô đọc đc :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019