Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Chiếc điện thoại HTC sắp ra mắt sẽ có viền màn hình rất mỏng?

vuhai6
6/10/2014 9:51Phản hồi: 113
Chiếc điện thoại HTC sắp ra mắt sẽ có viền màn hình rất mỏng?
Trong khi chúng ta đang hóng thông tin về chiếc điện thoại sắp ra mắt của HTC thì trên facebook của anh Lý Mạnh Trường bên HTC VN có đăng tải một tấm màn hình với chú thích khá hấp dẫn: "Có thể em nó có viền màn hình mỏng nhất chăng?". Nhìn qua tấm hình được đính kèm thì có vẻ như viền màn hình khá mỏng, đây chỉ là màn hình và khi gắn vào điện thoại thì nó sẽ nằm trong khung bảo vệ nữa. Gần đây đang rộ lên tin đồ HTC sẽ ra mắt Desire Eye, chiếc điện thoại với 2 camera 13 megapixel, chuyên phục vụ cho nhu cầu tự chụp của người dùng. Rất nhiều hãng đã làm điện thoại viền màn hình siêu mỏng, rất có thể HTC cũng sẽ không ngoại lệ.

Hình trên là hình mình đã chỉnh lại ánh sáng chút để anh em có thể dễ dàng nhìn thấy. Hình dưới là hình gốc.

Nguồn: Facebook
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuankts2
TÍCH CỰC
10 năm
Chờ đợi 1 thiết kế đẹp của HTC sau dòng One:rolleyes:
vẫn dày mà, mỏng đâu mà mỏng
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@dunghoangit chính xác là thế viền dưới dày wá , vs lại viền 2 mép đã như thế rồi thêm cái vỏ vào chắc dày cuôi 😃 , mong HTC có cái giá đột phá đừng ảo tưởng như sony
@dunghoangit Mỏng cái viền bên trên như Sharp AQUOS đó bạn
keiell
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mr.jerry đây là cái MÀN HÌNH chứ ko phải cái máy. khi lắp vào khung máy thì nó ko đc như sharp aquos đâu bạn. nhìn cái màn nay như màn M8
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@dunghoangit Bạn có nhìn hình ko hay chỉ lướt qua thui rùi cmt phán như thánh thế, đt thế mà ko viền mỏng chứ là gì bạn, chả nhẻ fai làm zero benzen như sky 870 mố gọi là mỏng ah? Cơ mà kế của con này nhìn cũng khá đẹp và hì hòa hơn mấy con sharp nhìu ấy nhỉ, chỉ cần htc khắc phục nhược điểm pin yếu và hoang tưởng về giá thì chắc cpn này bán chạy đấy
@cantho_ đấy là cái phần mặt màn hình thôi mà, so với mấy con khác thì đâu có mỏng hơn
Chờ dòng htc eye chạy Windows Phone!!
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
Viền 2 bên có vẻ mỏng hơn M7, M8 nhưng viền dưới chắc vẫn chỉ để in logo HTC, 3 phím ảo chắc cho vào màn hình rồi. HTC cần tối ưu chỗ này làm sao cho tinh tế hơn. Nhìn vào hình này thì viền chắc không mỏng hơn G2.
@ongnooii Chắc là không có viền mỏng như G2 rồi.🆒
Còn riêng giữa G2 và G3 thì mình thấy G2 đẹp hơn hẳn G3 bạn nhỉ 😃 con G3 ra tè le phiên bản, chả phân biệt ra con nào hểt ;)

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !
cuong.pm
TÍCH CỰC
10 năm
Mỏng vãi, giống e Shap gì đó hay sao ý.
Có mõng lắm đâu nhĩ nếu so với mấy em siểu mỏng khác! Cơ mà cái này là màn hình thôi chứ chưa có khung! 😃
Chỉ có màn hình ko mà đã chừng đó rồi thêm viền vỏ đt nữa thì cũng ko phải là mỏng so với những smp viền mỏng hiện nay
Máy đẹp quá cơ !!
@Nguyễn Bảo Trâm đây chỉ là cái màn hình chứ k phải máy nhé.
@Nguyễn Bảo Trâm Máy gì đẹp vậy bạn? 😁
@Nguyễn Bảo Trâm Anh con trai còn cẳng thấy đẹp... vuông thành sắc cạnh thế kia để mà đứt tay, rách túi quần à?
Đông Bùi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyễn Bảo Trâm Đẹp bằng ý k?
ảo quá kakakaka
nhìn vị trí các ngón tay
hahahaha
đẹp đẹp. lật coi thử dày ntn nhỉ
fklovet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hanguyen129 đấy cái màn b ơi -.-
4 góc nhọn quá...
@ngoclovepx Bình tĩnh bạn ơi... :v chưa có hãng nào bo viền màn hình mà... :v
fklovet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngoclovepx đấy là cái màn mà b -.-
Vẫn ko mỏng bằng Sharp Crystal nhé
touch diamond 3
htc riết toàn đi theo người khác
J4f
TÍCH CỰC
10 năm
Làm mình liên tưởng đến Sharp Aquos Crystal^^
nhemdaika
TÍCH CỰC
10 năm
có thể viền màn hình sẽ mỏng như con này 😁
photoshop, nhìn cái màn hình nổi lên các ngón tay lộ liễu 😕
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@giotmau Tự show dốt hả bạn? Nhìn sao ra photoshop?
@giotmau bạn cầm cái màn hình điện thoại khi nó đang ko trong khung viền bao giờ chưa?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019