Chiêu trang điểm mắt dự tiệc, cho đôi mắt hút mọi ánh nhìn

thanhmai88
8/8/2012 8:59Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Mắt lắp lánh, ánh đam mê" em nghe mà thích thú quá, không tham gia cùng mọi người thì chắc uổng lắm đây.
Em mới vào thấy bài dự thi rồi nè, trước và sau khi trang điểm....1 trời 1 vực luôn.

Trang điểm lên có khác....thấy có sự khác biệt rõ rệt luôn.
Mà đôi mắt này trang điểm thì chưa có được đẹp lắm, theo như em thì hình như nó vẫn còn thiếu thiếu gì á.;)
Có sự khác biệt xa đó nghen. Công nhận cũng cuốn hút thật, có thể nói là nhìn không ra luôn. Nếu như ai hỏi mấy người thì chắc là em nói 2 người khác nhau quá.
@JuJyHa Đó chính là sự khác biệt của trang điểm đấy.
Chỉ cần mình biết trang điểm sao cho thích hợp với mình thì không mấy chốc đẹp hẳn ra luôn đấy nha.
Chúc các chị em càng ngày càng xinh đẹp, là nam giới thì mình chỉ mong như vậy thôi.😁
@CAOPHUC Cùng ý kiến với mình đấy...hihi;)
Đúng là không có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp.
Đúng là có sự khác biệt xa giữa trước trang điểm và sau trang điểm đó nha. Làm mình cứ cho là 2 người không à. Khi các chị make up lên thì thu hút thật đó.
Hay đó, "không có người phụ nữ nào xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp". Vì vậy, muốn mình đẹp cũng cần phải có cách làm đẹp, nếu xấu sẵn mà không biết cách làm đẹp thì khỏi nói.
Nhà mình có ai tham gia chưa kìa..😁
Nếu tham gia rồi thì đừng có ngại, post lên đây mọi người cùng vote hô cho.
Em có chuẩn bị rồi nè, mà cũng chưa có đủ tự tin để tham gia nữa.
Vì thấy hơi kì kì, post lên không được moị người cười chết.😔
Em thấy cũng bình thường mà có gì đâu mà phải e ngại, không đẹp lắm thì mọi người cho ý kiến chứ ai mà cười làm gì, mà biết đâu đẹp quá rồi ai cũng hỏi cách làm cũng không chừng.
Như em nè, rất là tự tin mặt dù xấu hay đẹp, nếu mình có xấu gì đó thì nhờ người khác ý kến thì mình sẽ tốt hơn. Chứ còn xấu mà dấu nữa thì biết khi nào mà khắc phụ được.
Mẹ cũng hay thật nhỉ. Dám dũng cảm đưa ra những gì tốt xấu luôn, còn em thì rất là ngại chuyện đó, xấu thì rất ngại bị người ta biết còn tốt thì không ngại lắm.
Điều đó cũng bình thường thôi mà. Cứ biểu lộ hết thì cũng đâu có gì xấu đâu. Mà em thấy cuộc thi cũng dễ dàng thật nha. Chỉ cần post lên 2 tấm ảnh là có thể thi rồi.
Cuộc thi này em thấy nhà mình cũng hưởng ứng quá ta...
Không biết nhà mình đã có bao nhiêu người tham gia rồi ấy nhỉ?;)
Em thấy chị này đẹp hơn nà chứ, trang điểm cũng thấy khá phù hợp với chị.

@anster_bi Ủa em thấy khi trang điểm lên nhìn đâu có đẹp hơn chị kia bao nhiêu đâu cũng ngang ngang à.
Em tham gia rồi nè, muốn mọi người vote lắm mà hơi mắc cở nên chưa có post lên đây.
@nhisadly989 Đẹp hay không cũng còn tùy thuộc vào cách nhìn của mỗi người thôi à.
Nếu đã tham gia rồi thì em thấy nên post lên cho mọi người xem và ủng hộ cho.
@nhisadly989 Nhìn cũng được nhỉ. Nhưng em thấy thì chưa đạt yêu cầu cho lắm, cũng chưa bắt mắt nửa, em nghĩ chị ấy nếu muốn có giải thì nên trang điểm lại rồi post bài thi lên lại đi.
Thật sự có đẹp ra sau khi trang điểm, nhưng về đôi mắt thì em thấy chưa đạt cho lắm. Với lại ảnh sau trang điểm chụp cũng hơi xa nữa.
Đúng vậy đó, nhiều khi mình thấy xấu nên không dám post lên, nhưng khi post lên rồi mọi người thấy đẹp rồi sao.
Thì đó, biết đâu ai cũng khen đẹp rồi sao...? Mà cuộc thi về mắt mà, chỉ cần quan trọng là đôi mắt mình có sự chuyển biến sau khi trang điểm à, nhưng phải chuyển biến theo hướng tích cực đó nha.
Đúng là con gái biết làm đẹp là một lợi thế rất lớn luôn, có thể tự tay làm đẹp cho bản thân mình, và có thể làm đẹp cho người khác nữa.
Rất tiếc là em không thể tham gia được, đành ngồi xem cả nhà tham gia thế nào thôi à.;)
@Prince.Phan Nếu tham gia không được thì chia sẽ với gấu mình đi, để gấu tham gia.
Cái này em nghe nói là được giải sẽ xài mỹ phẩm cả năm luôn đấy.
@Prince.Phan Con gái thì ai mà không thích lầm đẹp, nhưng đặc biệt thích nhất là mình có một cách làm đẹp mà ai cũng ngưỡng mộ hết.
hii... to la nam goi nhung rat thich chi em phu nu lam dep.chuc chi em tinh te luan tre dep tinh te hon nua.minh thay ai cung dep lam jui chuc cac ban thanh cong trong cuoc thi sap toi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019