Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chiêu trang điểm mắt dự tiệc, cho đôi mắt hút mọi ánh nhìn

thanhmai88
8/8/2012 8:59Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm đẹp sao mà ai cũng ngưỡng mộ hết thì quá tốt rồi. Em thích nhất là ai hỏi mình làm cái này sao đẹp vậy...?
Là phụ nữ em thấy mình phải học cách làm đẹp để có thể so sánh cùng mọi người chứ.
Em vừa có thông tin hót nè cả nhà....hihi.
VOV có cung cấp cho mình địa chỉ để những ai mà không có đủ tự tin với khả năng của mình có thể đến đây nhờ chuyên gia trang điểm miễn phí. rồi cũng có thể tham gia luôn.
@hongphat83 Ui...có luôn à, đã vậy,
Vậy có địa chỉ không, share lên cho cả nhà cùng biết đi chứ...Em thấy nhiều người vẫn đang lo về vấn đề trang điểm như thế nào để tham gia đây này.
@hongphat83 Cái vụ sao em nghe nói là có thay đổi cách thức đăng kí nhỉ?
Thông tin này hót thiệt à nha,
Gấu mình đang đau đầu với cái này, muốn tham gia mà lại trang điểm không được đẹp cho lắm...hổm rài thấy cũng tôi gấu.
Um....283/ 2 Cách Mạng Tháng 8, P.12, Q.10. và 150 Lê Quang Định, P.14, Q.Bình Thạnh,
Chúc nhà mình may mắn nha.;)
Vậy là chắc em phải đến Cách Mạng Tháng 8 làm đẹp để cạnh tranh với mọi người rồi, vì nhà em cũng gần đó.
Vậy chị cũng tốt rồi, gần nơi làm đẹp cũng tiện thật. Muốn đi hội hay lễ gì nếu không biết cách làm đẹp thì cũng có thể qua gần nhà làm rồi.
Đúng đó, tiện thật. Không cần đi xa mỗi khi cần làm đẹp.
Còn các chị khác ở nơi xa cũng không cần phải lo, vì mình cũng có thể học để tự trang điểm khi mình không có thời gian đến.
Em thấy những cách làm đẹp mình cũng có thể học để phòng hờ. Tuy mình không chuyên về nó nhưng mình biết sơ sơ thì cũng tốt.
Biết sơ sơ nhưng mà phải biết là trang điểm như thế nào hợp với mình nha....Chứ trang điểm lên mà không coi được...làm quá ra thì khổ nữa.
Trang điểm là để người khác nhìn thấy được chứ không phải là riêng mình mình.
Em thấy là mọi người nên đến địa chỉ mà chương trình cung cấp, làm đẹp đi, không những để tham gia mà còn để lấy mẫu hợp với mình...mai mốt dựa vào đó mà làm theo.
Em thấy là nên như vậy, chứ tự mình trang điểm rồi mấy người khác đến đó, đảm bảo mình không lại người ta đâu.😁
Chị nói nghe cũng có lý. Vậy chắc em phải đến địa chỉ mà chương trình cung cấp để làm đẹp mà còn cạnh tranh với mọi người chứ.
Đâu có gì khác nhỉ....em thấy trước và sau gì cũng vậy à.😃

@nhisadly989 Um...em thấy cũng vậy mà ta, pic sau chụp gần hơn nên nhìn thấy rõ hơn thôi à...chứ không gì ấn tượng.
@onggialaimaybay Mỗi người có cách nhận xét riêng mà...em thì thấy cũng được nhưng không ấn tượng bằng những chị khác.
@nhisadly989 em thấy chị trang điểm còn hơi nhạt đó, nên ko khác trước nhiều.
Em là nam nên ko chơi được rồi cũng ko có gấu để rủ tham gia, nên ngồi ngắm chị em mần đẹp vậy.😁
Hehe, là nam cũng có cái thú!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019