Cho em hỏi chút về Novo 7 Tornado

duyhoalac
26/5/2012 12:48Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kid14112
ĐẠI BÀNG
12 năm
up top các bác cho thêm thông tin thi cử xong làm 1con mà nó có xài được usb 3g không mấy bác
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
12 năm
ài
chưa cài, nhưng các game nặng khác chạy được thì trò này vẫn chạy được
asphalt 6 adrenaline ko chạy được, mình cài thử rồi
Kid14112
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chauphat1 cấu hình vậy mà không chơi được as6 chán
maxivit
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này nhìn đẹp hơn mấy con khac cùngtam tiền
Up. Sau bao ngày dùng thử tình hình thế nào rồi mấy bạn ơi😁
____Cảm nhận cuối cùng là: Với mức giá như thế, là hoàn toàn ổn, sạc pin khoảng 3h, chơi game liên tục 6h 😁 (độ sáng nhỏ nhất, loa mở hết cỡ). Wifi duyệt web, độ sáng nhỏ nhất thì liên tục khoảng 4 tiếng :eek: . Máy có RUNG 🆒 nữa nhé. Teclast P76TI không có rung.
____Firmware thì các developer của AINOL cập nhật tốt đấy! 😃
___Các BRO thay bằng "modified firmware" của Feiyu để FAKE sang SS-GT-I9100 sẽ được Playstore hỗ trợ đầy đủ.
@quocdunginfo Có thật là thời gian chơi game & duyệt wed của con này tốt vậy không. Bạn đang dùng em nó hay là lấy thông tin từ thông số của hãng đưa ra vậy. Mà chơi ở độ sáng nhỏ nhất thôi thì khỏi chơi cho rồi, mất hết cái hay của game có đồ họa + phải căng mắt ra nhìn
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamquangct Cảm nhận sau khi dùng 1 tuần, thấy con này dùng ok, với giá thành rẻ khoảng 2tr mà đáp ứng được nhu cầu chơi game ( chạy ko bị giựt ) và lướt web ổn, so với con ipad2 của Gấu thì mình thấy cũng được 6-7 điểm 😁 , nếu bỏ ra hơn 3tr để mua con có màn hình đẹp hơn thì mình nghĩ nên để dành thêm tiền mua con Kindle fire hoặc con Nexus sắp ra 🆒 vì thực tế mình thấy màn hình con 3tr ko đẹp hơn bao nhiêu.
Đây là ý kiến của mình, chúc bạn mua được con máy tính bảng như ý
cho mình hỏi thaihadigital HCM bán hàng uy tín không vậy. mình thấy trên web đó bán tornado 1850k ah.không biết hàng ntn ,bảo hành sao nữa.
Đang dùng Tornados đây, mới mua được 1 ngày, cảm nhận là máy chạy ngon, tương đối nhanh vì Ram 1G, tuy nhiên cảm ứng chưa nhạy lắm, màn hình không nét lắm vì mật độ điểm ảnh không cao.
Màn 480*800 có ưu điểm là tương thích với phần mềm và ứng dụng cao hơn các kích cỡ khác.
Cài nhiều Game và PM mà máy chưa thấy chậm đi gì cả.Pin dùng chơii game và Web liên tục được 4,5 tiếng.
Giá bao nhiêu vậy bạn,mua ở đâu,bh mấy tháng.tk

Sent from my Nexus One using Tinhte.vn
@saigondo Mình lấy 1,6tr của GBcom,máy móc dùng ngon. mỗi tội màn WVGA nên chưa nét lắm.
cuongk4tc
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng đang quan tâm thấy khen nhiều hơn chê 😁 máu rồi ạ
up cho các bác quan tâm
klatao
TÍCH CỰC
12 năm
ai đã mua rồi cho mình xin thêm thông tin và cảm nhận nào ^^ ...
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài được, nhưng nên để tiền mua Nexus
asmart10
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này mình test thì thấy cảm ứng có 2 điểm, Chip xử lý cũng tạm ổn, màn hinh không đẹp lắm, pin ổn.wifi hơi yếu.với số tiền bỏ ra hầu hết khách hàng của mình đều thấy hài lòng có nhiều người giới thiệu bạn bè tới mua hoặc mua giùm cho người thân.
klatao
TÍCH CỰC
12 năm
@asmart10 bác test bằng phần mềm j vậy . sao e xem cliip ở trên nó hiện nhiều hơn 2 điểm mà .
asmart10
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình dùng fruitninja bạn.
klatao
TÍCH CỰC
12 năm
@asmart10 vậy chắc ko chuẩn rồi ^^.
cuongk4tc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tiện thể các bác cho e hỏi:
E lắp thêm 1 thẻ 8g vào, rồi cop video và game vào thẻ ( thẻ nhớ ngoài nhé)
giờ e vào filebrowser 4.0 : không thấy thẻ nhớ đâu, chỉ thấy có "sdcard" của bộ nhớ máy thôi.
ai biết giúp e với ạ.
à nếu cho nhạc vào thẻ nhớ ngoài, sau đó vào phần mềm nghe nhạc thì nó tự động tìm kiếm và vẫn tìm đc nhạc 😔(
em này bên bác Lộc k biết còn bán giá 1tr5,5 ko định tậu 1 em về cho gấu 😔 vs 1 e huyndai hd7 cho mình nữa mà đang phân vân tiền làm thêm 2 tháng hè mất thì xót e cũng sv ạ :(
cuongk4tc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@arcvietphu yes. đã lên room 2307 hề hề cảm ứng mượt, mỗi tội dùng lẫu đúng là hơi đơ 1 xíu. No vấn đề :D chúc bác may mắn
@cuongk4tc đơ nhẹ thôi chứ bác mà lâu là tầm bao nhiêu máy có nóng k bác
@arcvietphu thế xong bạn mua hyuandai hd7 hay e này thế
@hoanganh1989 novo 7 elf 2 bạn ạ huyndai hết hàng mà tonado thì cùi quá
nhatvip_hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
cac bác cho hỏi là con này có miếng dán màn hình ko hay dùng miếng dán của loại máy nào tương thích ko , chứ chơi nhiều để lại nốt vân tay quá .
Mà con này đúng là có cảm ứng 5 điểm , chơi fruit ninja mà chỉ xài được 2 ngón để chém vì game chạy trên android khác với chạy trên iphone ( iphone chém được 4 ngón lúc )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019