Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cho Em hỏi về 007sh

nallan
3/6/2012 5:58Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em này mà unlock full thì cũng bá đạo ko kém Ca01C đâu.
428293
TÍCH CỰC
11 năm
chụp ảnh không ngon bằng CA01C đâu. nhất là ban đêm. nhưng ban ngày thì tốt đấy. được cái nó có android, nên cài instagram chụp teen và thời sự hơn.
Mình cũng đang muốn 1 em màu trắng! ai có sms hay phone cho mình
amtin
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này chụp được bao nhiêu tấm hình thì cạn pin vậy ?
baque01
TÍCH CỰC
11 năm
@amtin cụ thể thì chịu, nhưng nếu chụp tốc độ bình thường, thì đc hơn trăm kiểu
amtin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baque01 Nghe bảo con này ul rồi cũng ham mà thấy con c901 mod cam chỉnh tay lên hình phê quá nhưng con 007sh chụp không biết sao với có nhiều chế độ chỉnh không bác ?
baque01
TÍCH CỰC
11 năm
@amtin đủ tất cả các tính năng chỉnh tay của dòng nội địa nhật, thêm một số tính năng của android, đặc biệt là chỉnh đc phơi sáng, cái này độc quyền trong điện thoại, tính đến h chỉ có 808 pureview có, nước ảnh thì bình thường, màu sắc thật, nếu so với c901 mod cam thì thua về macro và flash..

Đây là phơi sáng:

cho 007SH đi unlock thôi,
007SH nhiều chế độ tùy chỉnh lắm nhưng bảo so chất lượng vs C901 thì mình chịu.

chưa dùng C901 hay bất kỳ em Cyber Shot nào, chỉ mê Walkman thôi.
thiếu flash xenon 😆 chụp lưu ý lớp sương mù trong ảnh.............
Mình cũng muốn có một em 007sh này. Vì google một hồi thì có vẻ em này có mấy cái mình cần nhất: hệ điều hành (để xài cái được mấy cái app) và nó có bàn phím để bấm. 😃
Bác nào hướng dẫn em root em này với....
Với lại khi nhắn tin em muón nhắn số thì không giữ phím 1 lúc được mà cứ phải nháy lia lịa hết phím chữ mới đến số, bác nào có cách khắc phục không?
Cám ơn các bác...
nomercykuja
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ranchoiphohuyen Mình cũng bức xúc nhất vấn đề này, cài Laban key và xoay màn lại thì type thoải mái, nhưng khi quay màn về bàn phím số thì chỉ ấn được số chứ không ấn được chữ. Có cách nào để việc nhắn tin bằng máy này đỡ phức tạp không nhỉ.
Đang định mua 1 e vì đã unlock đc rồi mà ko rành giá cả... Bác nào cho e hỏi là giá 2hand của e này giờ tầm bao nhiêu nhĩ. Em xem bên phongcachnhat thấy 5tr9 là giá hàng 2hand....
nomercykuja
ĐẠI BÀNG
10 năm
@accountvip https://www.nhattao.com/threads/ban-dt-sharp-007sh-psp-vita.2805499/
Mình đang bán đây bạn ơi.
@nomercykuja Đúng màu đen mình thích mà bạn ở HN thì bó tay... Mình trong hcm lận @@!
mình có 1 em bị lổi j mà cứ mở máy lên là bị,bức xúc vô cùng.hình nó đây các bác phán giúp em với: IMAG1499.jpg IMAG1499.jpg
@huy_chômchôm cái này thua rồi bạn ơi, trước có con sh06d đưa thằng anh xài sao bị y chang vầy, thế là phải gửi sang Nhật chạy lại chương trình, mà con này xài chán chết, chụp hình xấu, nhắn tin khó, pin yếu nữa, 3d thì nhỏ xíu thua xa sh06d .
@huy_chômchôm Gặp lỗi này bạn thử factory reset lại xem. Bác có usb driver và máy đã root thì mình có thể giúp bác khắc phục nó. Chỉ cần kill services này là được!
@bluesky_tp1 Root thế nào vậy bạn... bày mình với...
428293
TÍCH CỰC
10 năm
@Huy choôm choôm: Trong SG thì gửi bác minhú chạy lại chương trình cho nhé.
em google mấy hôm nay để tìm cách factory reset em 007sh này mà không thấy.nhà mình có bác nào biết chỉ em với ạ,hoặc để sdt em liên lạc.em cảm ơn.
428293
TÍCH CỰC
10 năm
007 chạy android 2.3 thì reset như các máy khác thôi.
Vừa mua đc 1 em như ý dù giá hơi cao tý nhưng vẫn sung sướng kì lạ.
E thắc mắc tý là thiết lập 3G mobi như thế nào nhĩ. E nhập 4 mục thế này:
tên
m-wap
mms
mms
Mở 3G hiện lên biểu tượng chuyển màu luôn mà ko vào đc gì....
428293
TÍCH CỰC
10 năm
Sim đó bạn đã đăng ký data và 3g chưa? Nhập xong khởi động lại máy đã bạn. Mà máy bạn là sim ghép, hay unlock phần mềm.
@428293 Máy mình unlock đã đăng ký 3g... giờ mới để ý làm mấy phần mềm đều vào mạng đc có trình duyệt mặc định là không load đc trang nào..
Với lại cho mình hỏi là có cách nào tăng tốc độ bấm phím ko....ý là mình bấm chữ m xong phải chờ 3s sau mới bấm típ đc chữ o...
@accountvip bạn ơi, pin con ni nếu wed 3g với wifi thì được bao lâu vậy, nếu nhắn tin nghe gọi chụp ảnh bt thì được bao lâu ?
@batdaihoa741 Mình mới lấy về hôm nay thôi chưa thử gì nhiều. Cơ bản là 100% xuống 60% trong 4h (Chỉ vọc + nhắn 7 tin + wifi tý thôi)...
@accountvip Cảm ơn bạn nhé, 4h đó là on csreen liên tục hay là chỉ nhắn 7 tin chọt wifi rồi bỏ túi hở bạn. nếu on screen thì máy này pin ngon :3
Bạn tại thử mấy game nhè nhẹ test xem em chip 1g2 này chạy ra sao đi bạn, như fruit ninja chẳng hạn
@batdaihoa741 Mình chơi game ps1 mượt mà ko bị FC luôn....
pin thì tối chơi gameboy xem thế nào đã...
428293
TÍCH CỰC
10 năm
Có chỉnh tốc độ trong thiết lập bàn phím mặc đinh của máy đấy bạn. Con 007 của mình ra đi rồi, nên không nhớ chính xác.

Vậy là lỗi phần mềm rồi. Máy bạn màu gì vậy.
@428293 Màu đen....
428293
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc ngang tiền 1 con xờ mát phôn android tầm trung rồi. Con mình màu hồng, cho em nó đi, đổi lấy BB9780 rồi. Có cơ hội sẽ tìm lại 1 em 007 khác .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019