Cho mình hỏi giá của Samsung Galaxy Gio

8310...
31/3/2011 13:43Phản hồi: 13
Mình được biết samsung Galaxy Gio sắp ra mắt nhưng chưa biết giá bao nhiêu, bạn nào biết cho mình biết giá với nhá.Tiện cho mình hỏi luôn là trong 4 con Galaxy Gio, Fit , Galaxy 3 và Galaxy 5 và Galaxy Mini nên mua con nào nhá.:bounce:.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chẳng ai giúp mình à
Mình đang nghiêng về con Gio vì màn hình của nó nhưng nghe nói có 256k màu nên lại thôi.
Giá Galaxy Gio từ 5,2tr bạn nhé (tuỳ cửa hàng).
Trong 4 sản phẩm này thì Galaxy Gio là hợp lý vì CPU cao hơn mấy em kia, các tính năng còn lại gần như tương đương, trừ Fit thì chụp hình cao hơn thôi 😁
có pro nào review em này ko , thấy ram nó hơi yếu ,được cái 16 triệu màu + cpu 800 😔 :(
mai nguyên đề giá là 5.490.000đ nhé
con này ra có thể sẽ ngon trong tầm giá, nếu ram hơn 350MB thì quá tuyệt
Theo http://www.mobilegazette.com/samsung-galaxy-ace-fit-gio-mini-11x01x26.htm thì
trên Voz thì có người bảo là 258 hay 278 MB RAM
trên Google có người nói 256
hết biết
không có hàng.tgdd và mai nguyên điều ko có hàng.tt về gio chỉ cho có thôi
chaunghe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Update thông tin Samsung Gio ở Thailand nhé , giá 7900Bath (1Bath ~ 725 VND) => 5.690.000 VND . Hàng có bán ngoài cửa hàng .
justdoitus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Galaxy Gio ở kiên giang đã có , ở Viễn Thông A thì 5tr499k , ở Gia Khương thì 5tr299k , con này khá ngon , máy nhẹ chụp hình tạm ......... nói chung xài tốt ^^
uakhhh
ĐẠI BÀNG
13 năm
ở hà nội thì có hoàng hà mobile giá 5tr140 và fpt(5tr439) tphcm thì mai nguyen 5tr490.mình thấy e này đc vừa tiền chức năng trội so với các máy cùng tầm giá ,hình thức đẹp hơi giống galaxy s ,người dùng để khám phá công nghệ ,trải nghiệm ứng dụng và android mà có tầm 5 tr thì máy này mình thấy khá nhất .ram thì xem tren youtube chính xác xem ở task manager là 278 có lẽ đúng ....!
em đang dùng GIO đây. Máy xách từ Hàn xẻng về nên không biết giá chính thức ở VN. Chỉ có điều khó chịu là máy Hàn, lên thao tác gọi và nhắn tin khá là mệt. Có lẽ do ROM nó dành riêng cho Hàn. Bữa nào mang lên SamSung vina xem có up lại được không. Cảm nhận ban đầu là máy khá tốt, chạy mượt, cảm ứng tốt, nghe nhac thì tuyệt vời nếu dùng tai nghe. Ban đầu chỉ có thế. Màn hình cũng tạm các bác ợ!
bác nào dùng máy xách tay, chia sẻ kinh nghiệm với em nhé!
bao giờ mới xuống giá😕
em khát quá:furious:
dành dụm mãi đc 4.5tr😁. chỉ khổ sinh viên nghèo
:eek:
DTCCOM
ĐẠI BÀNG
13 năm
anh chẳng phải sv nghèo mà cũng chưa mua được con nào quá 3 củ nè 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế