Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chơi Fieldrunners miễn phí trên máy tính qua phiên bản HTML5

sonlazio
27/10/2011 7:44Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
12 năm
sợ anh quá cơ ... anh biến mẹ nó đi, nói câu nào thối câu đấy 😃

XP ko chơi dc
Các bác cho em hỏi làm thế nào để chơi được game này .... E đã đăng nhập bănng tài khoản google rồi mà vẫn hiện ra cái bảng yêu cầu điền Zipcode va Card number là sao ? E đọc thấy nhiều người nói vào được nhưng không biết cách chơi..>>> thèm cái chỗ " ...vào được.."" quá. Bác nào biết chỉ em cách vào với . Đừng chỉ lại cho e tên miền trang web va phần giới thiệu về FieldRunner nhé . Cái đó E biết rồi. E muốn hỏi cách vào để chơi được ấy . Xin cảm ơn và e đang hóng hớt...................
sonrobby
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay quá, chơi sướng thật ^_^
namdh7
TÍCH CỰC
12 năm
Ngày xưa mua con PSP, toàn để chơi game này 😁
kien910
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn lại tỏ ra nguy hiểm rồi.thùng rỗng 16g thường kêu to lắm b.à. Tớ khuyên b.nếu hay chơi game thì nên tham khảo ý kiến của mấy đứa mầm non mà bàn luận về game 16g nhé.=))

---------- Post added at 04:21 AM ---------- Previous post was at 04:14 AM ----------

cảm thấy có đủ răng giả để gắn thì gắn hộ cái. Hay để tơ gắn hàm giả hộ bạn nhé.:">

---------- Post added at 04:28 AM ---------- Previous post was at 04:21 AM ----------

=))) tớ thấy b.đấy hợp vs game dò mìn hơn.
duyepu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tớ thì lại thấy bạn này hợp với game đào vàng. Chứ bạn ấy mà chơi game dò mìn thì có lẽ hơi bị thừa i-ốt
game hay quá nhưng chơi suốt ruột lắm.😁
popegiant
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao không có âm thanh nhỉ? Mất cả vui, mình dùng chrome đàng hoàng mà
11121314
ĐẠI BÀNG
12 năm
game này chơi trên ipad không bao giờ chết
Tại sao chơi trên Ipad ko bao giờ chết vậy bác? Em chơi hoài mà vẫn chứ chết nhăn răng ra! =))
Nhìn chung đây là thể loại game Defense, ko phải ai cũng thích thể loại này, nhưng mà dính vào rồi thì ghiền lắm. Em chơi từ những cái game đồ họa thấp lè tè, xấu kinh khủng mà vẫn thích thú lắm, đồ họa càng nâng cấp thì cảm giác tuyệt vời hơn! 😁
zzchangngoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao nó cứ báo cái khung j rit vậy ta...>"<
haotrance
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe mình vào đọc bài cái chạy ra chơi lun chơi lượt thứ hai đã victory rồi 😔( lao động kiếm xèng mở thêm bản đồ thoai =p~
Sao của em nó cứ báo là "Sorry, your browser's configuration does not support WebGL." các bác nhỉ?
Ai biết chỉ em với!
haotrance
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban đang dùng trình duyệt gì vậy, bạn dow google chrome về nhé thân ^^
-em chơi được có 238890 điểm 😔 lần này làm lại xem được nhiêu hehe
Từ xưa đến nay mình chỉ dũng mỗi GC thôi mà, đang dùng bản mới nhất luôn, win xp, nhưng không chơi được.
game666
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai máy ngon ngon thì dùng giả lập PSP mà chơi ^^...nếu cảm thấy nghiền
bach_an
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ thế là phải mất xiền hả các bro ;))
VoiCoi1989
ĐẠI BÀNG
12 năm

Medium, Endless ^^ Ảnh chụp lúc 115
Chơi dc đến Round 118 là đứt. Về sau bọn nó vừa đông vừa trâu bò, bó tay thôi 😁

bach_an
ĐẠI BÀNG
12 năm
đag chơi mà sốt hết cả ruột-gay cấn quá
game này chơi làm sao nhi? các bác chỉ em với
xdd51
TÍCH CỰC
12 năm
tại sao mình ấn vào link đó thì nó cứ hiện ra bão lối gì đó
game nài hay nhờ,giống game chiến tuyến phòng thủ trên games 24h,có điều trên 24h thì quân sẽ đi theo đường nhất định. có link lun cho các bác nè http://game.24h.com.vn/tinh-diem/chien-tuyen-phong-thu-c145g959b58.html và bản 2 nữa http://game.24h.com.vn/tinh-diem/chien-tuyen-phong-thu-2-c145g983b58.html E thì vẫn thík chiến tuyến phòng thủ hơn 😁
bác nào có chơi thử thì dùng chrome cho nhanh,trên firefox hơi chậm
mà e đang do dự, k biết có nên mua Fieldrunners k nữa, ipad e chưa JB đc. 7,99$
bodies
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình dùng chrome bản mới nhất mở game báo lỗi là sorry your brower does not support WebGL....? bác nào biết chỉ với! test trên Laptop card intel 956 có ổn không mấy bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019