Chọn LG G3 Isai LGL24 hay Sony Z3 Compact Docomo

TroniePhạm
15/7/2015 12:26Phản hồi: 11
Như tiêu đề, em đang phân vân chọn mua giữa 2 em này. Tham khảo trên PCN thì giá không chên nhau mấy:

- LG G3 Isai LGL24: 7.800.000đ
- Sony Z3 Compact Docomo: 7.500.000đ

Xem xét cấu hình thì em nghĩ Sony và LG đều có thể đáp ứng tốt các nhu cầu sử dụng ĐT của em. Em quan tâm đến: thời lượng sử dụng pin, chụp hình, nghe nhạc.
Các Bác cho em ý kiến với ạ, em cảm ơn rất nhiều.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Z3 docomo compact đáp ứng được cả 3 tiêu chí bạn đưa ra, dieu duy nhất z3c thua kem G3 isai la kich co man hinh thôi.
@Nhnhat29982 Cảm ơn bạn. LG hay bị lỗi cảm ứng nên cũng sợ.
Trannamkuute
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao bạn không xem con LG G3 Isai vl31 cấu hình ngon hơn mà giá còn rẻ hơn rất nhiều,
ThaNoDIBotEO
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Trannamkuute Sao lạ quá nhỉ, cấu hình ngon hơn lẽ ra phải mắc hơn chứ!?
@Trannamkuute Màn hình >5 inch mình không thích, vì khó cầm và bỏ vào túi. Tầm 4 đến <5inch mình thích hơn. Đã xúc em Z3C rồi ạ ^^
Vào web cửa duchuymobile thấy nó để cái quảng cáo km g3 5tr4, sao rẻ hơn pcn nhiều vậy, ai đã mua ở đây chưa, uy tín ko nhỉ ???
@nicky8000 Trước cũng có mua thử con Note 3 docomo với con HTC J Butterfly ở đây, xài tới giờ vẫn ổn,chưa thấy lỗi lầm gì, ko biết G3 Isai này thì sao, thấy cách phục vụ và bán hàng của duchuymobile cũng được. Có điều là mặc định bảo hành ở đây chỉ có 1tháng, muốn 6tháng phải bỏ thêm tiền, gía rẻ là ở chỗ đó. Tuy nhiên cho đến nay chưa phải bảo hành lần nào, số mình cũng hên.😁
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nhnhat29982 Thằng bạn mình mua g3 íai l24 ở đây dc 6 tháng, jo vẫn bt
Cơ bản về ứng dụng thì tớ thấy nó ngang nhau, tớ dùng G3, bạn tớ dùng Z3. chỉ thấy khác nhau duy nhất là sau trận karaoke 2 con cho vào xô đá bay lắc một lúc thì đến giờ con z3 đã ra đi vĩnh viễn, còn G3 vẫn chạy khỏe re
1 vote cho z3
depmakdep
ĐẠI BÀNG
9 năm
z3 đê bạn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119