Chống trộm bỏ ổ khoá ( SG -Shop)

quangduy08x5
19/4/2015 17:57Phản hồi: 15
Như tít trên Mình muốn hỏi về chất lượng và độ bền của cách chống trộm này. Những ai đã làm rồi cho Mình biết với! Có nhiều sản phẩm chống trộm, nhưng sản phẩm này không biết chất lượng như nào! Thank's trước ạ
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luvcjssy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Up
cũng đang đợi.
Hình như cái này ít người làm thì phải.
E mới làm bên sg shop cái led audi nên có hỏi qua bộ chống trộm bít ổ khoá, giá là 5tr1. Thực chấc nó cũng giống như khoá từ. Bỏ vô bóp cái thẻ từ, tới gần xe trong phạm vi 2m thì bấm nút là lên điện.
@thông eagle bác ơi bác có hỏi xem bên đó làm cái gù led là bao nhiu k, thấy đăng sản phẩm trên fb mà k bao giờ ghi giá nên thành ra nhiều cái muốn làm mà k dám qua
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@thông eagle Cai bạn dg nói hình như là smart key chứ ko phải khóa từ. Khóa từ vẫn dùng chìa mà
Chức năng thì có nghe nói rồi, nhưng cái chính là chất lượng có xứng với số tiền bỏ ra không?chứ làm xong lâu lâu nó trục trặc thì cũng mệt. Mua cái xe thì vui nhưng nghĩ bây giờ trộm cướp lộng hành quá nên cũng đâm lo.
Tính qua Yamaha Minh Ngọc Anh thay cái ổ khóa của nouvo6 vào rồi gắn thêm bộ chống trộm tích hợp với bộ khóa của Nouvo 6 luôn (Mình đang đi T150)
Đang xài bộ full bộ bít ổ khóa đây 😆. Ra đường ai cũng hỏi
@vlnl260394 Xài bền không bạn
ngocnet123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vlnl260394 giá nhiêu vậy bạn.
@vlnl260394 sẵn tiện bác giải thích cho anh em hiểu luôn nó hoạt động sao? giá cả ? rửa xe có sao không ? mong bác cố vấn cho anh em, cũng đang xem thế nào mà chưa dám làm
bác ấy nói trên rồi, 5tr1 đó bác
@leisured8577 Quá đắt.bộ này tầm củ 6 thì còn nghiên cứu
Không biết độ bền thế nào
channenthat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang xài cho con AB, nói chung đã thik thì 1 sản phẩm tự chế thì phải chấp nhận vì sao bằng 1 sản phẩm có nghiên cứu phát triển , giá thì cao thật lun, ai hỏi mình cũng ko dám trả lời
Đi cái này phải biết nguyên tắc hoạt động của nó để khi nó mát giữa đường biết mà khắc phục
Mình bị mấy lần rồi toàn tự khắc phục chứ qua đó chờ đợi lâu lấu, ví dụ cái công tắc led nói là chống nước chứ thật ra các bạn cứ hình dung công tắc giống như 1 cái ly kín 1 đầu còn đầu kia hở ,đổ nước vô thì chắc chắc nó còn nguyên gây hư, mát công tắc, nên mình khoét 1 lỗ dưới đáy cho nước chảy ra , từ đó ko còn bị mát nữa
Lâu lâu tự nhiên đang chạy nó tự hú kèn ( tinnnnnn liên tục như tiếng còi chứ ko phải tiếng kêu như mấy chống trộm đụng vô hú inh ỏi nha ) , mình sợ nhất khoản này , chúng chạy trước chửi chết
Còn cái công tắc chính ( ấn để mở điện ) thi vô tư mưa nắng , rửa xe ko lo, vì thật ra bên trong nó là 1 công tắc nhỏ xíu nằm giữa 1 khoảng trống to, có miếng mica che rồi nên khó mà thấm nước
Vê tính tiện lợi thì ôi thôi, mình thik lắm , nhậu nhẹt đi chơi ko sợ quên chìa khóa vì mình bỏ vô ví luôn, đi dâu mà ko mang ví

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019