Chụp trái đất từ trên cao với camera 41MP của 808 PureView

Didu
12/5/2012 6:16Phản hồi: 397
397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lại một cái chết đã được dự báo! haizzzzzzzz
nguong mộ con này quá! chụp ảnh suong that, hon xperia s cua minh! hIc hic
doki
ĐẠI BÀNG
12 năm
PR cho 808 kinh quá, ko biết bán đc bao nhiêu chiếc nữa? o_O
nhiều bạn đến bây h vẫn ko hiểu công nghệ máy ảnh của 808 nhỉ 😁
tan9639
TÍCH CỰC
12 năm
Cái pureview này tranh cãi ghê quá, bên topic kia cũng hết cả chục trang toàn "%$^#$@".
Người ta có sai thì cũng ném gạch thôi, các bác ném toàn lựu đạn, dễ gây leo thang chiến tranh.
Tuyệt thật,nhưng cuộc đời sẽ tuyệt hơn nếu một quả bóng đó rơi xuống chỗ mình 😁:D:D:D:D
phongvan858
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tlminht Không có 808, cũng đang muốn tập tành làm như trong videos, thay vào là em N8 + chùm bong bóng bơm bằng khí Hidro, chỉ cần bay cao cao một chút chụp ảnh là đc roàj. Nhưng chỉ sợ là lúc em nó rơi xuống, mình định vị tìm lại ko biết là có đc ko đây, chỉ sợ gặp lão nào nhặt đc trước thì ...... Đang phân vân liệu có nên thử ko đây, hehe 😃
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
@phongvan858 Bạn chỉ cần buộc dây vào chùm bong bóng đó thôi mà. Hoặc bạn buộc cái đt vào con diều rồi thả cho nó bay cao lên, xong rồi thì kéo về.
@phongvan858 Bác có thử làm thì cứ ghi đầy đủ họ tên , số đt chắc sẽ ko phải lo đâu 😁
@tlminht ban cứ ngồi ôm cây đợi điện thoại đi.:D:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@phongvan858 =)) dân chơi sợ gì mưa rơi bác ơi =)) thử đi. Mà bác thử chỗ nào báo em một câu :"> em ra "nhặt hộ" cho. Em cũng đang dùng N8 nhưng ko đủ độ đại gia để thử 😃)
đẹp hơn mấy em máy ảnh chuyên nghiệp ko mà ca ngợi quá trời đất luôn?
ảnh phân giải cao nhìn nó vẫn nét hơn chứ bạn.
bác nói mới bik gpu gấp 4 đấy . Kinh phết . =]] !
Re0
CAO CẤP
12 năm
hàng khủng rồi
, ngiêng về chụp mà ;))
nhìn ảo quá..sao ko phóng to ảnh đc nhỉ?
Nét + đẹp ghê Quay ban đêm không hề có nhiễu luôn.

. MÀ sao không có chế độ 1080p ta ?
l0.000d
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng như nokia nói.Sẽ cho mọi người thấy cái mà gọi là tinh khiết.quá tuyệt vời
ý tưởng tuyệt vời
Làm cái dưới nc đi nokia ơi.
sao không đăng video và ảnh chụp lên nhỉ
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
41MP chẳng để làm gì cả, độ phân giải cao thì làm gì nhau, mình có in ra cái ảnh nào cỡ 15x20m bằng cái ảnh chụp từ điện thoại đâu. Cỡ cái 3110c chụp ảnh là đủ nhìn rồi.
@quykykyky 3110c chụp ảnh là đủ thì có lẽ bác ko cần phải vào topic này theo dõi rồi 😁
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
@O.R.A.N.G.E :D:D Ví dụ về tạo scandal thôi mà. Mình có ghi phía dưới đấy.
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phía trên là một ví dụ về việc tạo xì căn đan của mình, bạn tranquan1988 cũng làm như thế và làm cho một phần diễn đàn xôn xao, kệ hắn đi.
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phía trên là một ví dụ về việc tạo xì căn đan của mình, bạn tranquan1988 cũng làm như thế và làm cho một phần diễn đàn xôn xao, kệ hắn đi.
haha, lên đây ăn nói cẩn thận k là gạch đá vỡ đầu luôn 😁
từ lâu vẫn là tín đồ trung thành của NOKIA. like quả 808 này. cả con Lumina 900 nữa. đang dùng con N8, chưa góp đủ gạo mua 😃
a5saigon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rồi phải 10 năm nữa người ta mới thấy DSLR có chức năng nghe gọi. Là dân nghiền Nikon nhưng thấy anh Nokia làm quả 808 hoành quá. Chắc gom đạn mua một em bắn thử để so sánh với D300s. 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019