Chụp trái đất từ trên cao với camera 41MP của 808 PureView

Didu
12/5/2012 6:16Phản hồi: 397
397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rất thích mấy quảng cáo của Nokia vì nó mang lại sự vui vẻ, thanh bình giống như màu xanh dương đặc trưng của Nokia vậy 😃
cute1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
tranquan1988 Bác này xây nhà thì khỏi cần mua gạch nhĩ 😆
ôi sei ơi...cuối đoạn cô ấy dùng macbook white kìa..............
tommydaisy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia 808 pure view o AnDo co cac muc chup anh la 2mp 5 mp 8mp va 38mp . Nokia gioi han 38 mp ko cho full 41mp . Duoc ban vao thang 5 nay
Báo cáo anh em sáng nay chiếc máy Nokia 808 đầu tiên chụp thất bại đã bay vào noc nha mình. Lăn lăn rồi rơi vào tay mình rồi .....sướng theo kiểu tự sướng !
tuyệt vời 😃
texudo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trò này làm BOM KHỦNG được đấy nhỉ, thiết kế lại bóng bay có định hướng mang theo BOM =))
khoi.ng
TÍCH CỰC
12 năm
T
Tinhte mà còn những câu comment thíu hỉu bít vầy sao?
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 số đang ghen tị với 41mp.
qutu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi chiếc Mẹc trắng nhìn đẹp vãi
Cái vụ đưa phone lên không trung chụp hình như dc thực hiện trên con lumia 800 rùi thì phải , giờ đến con 808 này 😃 Nhìn đẹp thật , công nghệ Pureview lúc nào mới "phổ thông hoá" cho mọi người nhỉ ? :p
Để ý thấy Nokia dạo này chơi thân vs Apple nhĩ!! Mà cái đt nhặt lại ấy không biết là cái đầu hay thứ hai nhĩ
@huynhphuong1995 nhặt ở đâu vậy bác? đừng nói sony đánh rơi nha! haiz lắm! bạn xem hết video này đi rồi hãy comment. minh k quan tâm nó bao nhiêu chấm, chỉ quan tâm nó làm đc như video này là quá sức tưởng tượng của 1 chiếc điện thoại rồi! xem hết hãy comment.
@blueseaN9 đúng vậy, ko quan tâm nó bn chấm, dùng cpu gì, gpu gì, chỉ cần nhìn vào thành quả thực tế nó làm đc như thế nào, vậy là đủ, cái quan trọng ở đây là trải nghiệm thực tế. Xem cái video mà choáng thật, chắc phải lập "Hội những người phát cuồng vì zoom trên 808" mất :p
@O.R.A.N.G.E chuẩn men! thực sự mình khoái khoản zoom kinh khủng! ứng dụng thì belle ko thiếu. có phải cả ngày ôm cái smartphone chơi game đâu mà lo!
htt11
ĐẠI BÀNG
12 năm
không biết chú này đã từng zom ảnh lên để nhìn rõ một chi tiết nhỏ trong bức ảnh hay phải chỉng sửa cắt nhỏ ảnh hay chưa nhỉ? Chắt chú này chỉ để nguyên tấm ảnh rồi nhìn thôi chứ chả có nghiêng cứu gì hết cả nề
có 1 lần thất bại, thế là hi sinh 1 em 808 😔
Nói chung các dòng DSLR thua nokia 808 hết 😆
đi đâu cũng thấy mặt quả táo mặc dù đây là clip pr của nokia hehe chúc mưng apple đc ăn ké
Đt chất, thiết kế độc đến lạ :p
excellent

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019