Chụp trái đất từ trên cao với camera 41MP của 808 PureView

Didu
12/5/2012 6:16Phản hồi: 397
397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phongm&e
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple được quảng cáo ko tốn tiền kìa,quả này Nokia đau quá ,mướn nhằm fan của táo
DragonVN88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Người ta quăng có 1 câu nhận xét, chả đụng chạm đến ai, mà các bác vào chê ngu, kém hiểu biết này nọ, chắc j đã giỏi hơn ng ta đới, may là có nhiều bác tốt bụng, chứ ko thì toàn hùa theo ném gạch vô tội vạ.
vậy đợi 808 pureview rẻ rẻ chút mình mua thay thế cho camera, đem đi du lịch tiện vô cùng, dùng 1 cái smartphone khác dùng sim chính, 808 làm "camera", dùng sim phụ thì tuyệt, hehe
Nãy giờ không có ai nói 808 ăn DSLR hết nha bạn ! Đừng có dìm hàng thế !

Nokia không kinh doanh laptop nên mình nghĩ cái đó không sao 😁
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
tưởng cái điện thoại nó bay sang Việt Nam luôn thì vui !
@coolnt0317 nó bay sang việt nam thì chúng ta sẽ ko có bức ảnh kia đâu!
nghe nói bác Hiệp sẽ hốt 1 em N808 này để chụp hình trên trên tay các sản phẩm mới, những thứ bị rò rỉ,... cho các bài trong tương lai (không xa đâu) hehe... tha hồ chiêm ngưỡng 😁
Mình thường dùng dt ngồi cuối lớp chụp chữ trên bảng để đỡ phải chép. 808 này chắc làm tốt điều đó.
Titalas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia tiếp tục PR 😁
tất nhiên chỉ là quảng cáo. nhưng có thể khẳng định là chiếc điện thoại chụp ổn nhất bây h. con này chụp copy vào ipad gen 3 xem thì mới gọi là đẹp 😁
em 808 đẫ ra bao nhiêu lâu rồi mà lắm thằng ngu như sít cm lăng nhăng đến chịu mấy thằng í
luka
TÍCH CỰC
12 năm
Giá như nó chụp ảnh xong 808 PureView rơi xuông sân thượng nhà mình nhỉ 😃
moonblack
TÍCH CỰC
12 năm
sao laica,... các hãng máy ảnh ko tung ra thi trường máy ảnh kết hợp điện thoại nhỉ? chứ nhiều chấm chắc gì đã hay
Có thế thôi à :| nhạt
Chém gió thôi,cái máy bay lên độ cao như thế chắc thành cục đá rồi,hehe

Sent from my SAMSUNG-SGH-I897 using Tapatalk 2
công nhận em này khủng nè.thích nhất kiểu chụp những hình ti ti mắt thường còn khó nhìn.mà khi chụp xong rom lên lại nhìn rất rõ.đúng là 1 đột phá.mà cái video này có quay bằng em nó không vậy.nếu video này mà quay bằng chính em nó thì quá đẹp.chấm hết
trungy2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung là con 808 được cái nén ảnh tốt, ảnh chụp có lẽ đẹp hơn nhiều smartfone khác. nhưng em nó không thể thay thế leica, nikon, canon.... Chuyên nghiệp dc.....
@trungy2k Ặc ặc, nguyên cái máy của nó có giá >= cái điện thoại đa chức năng có kèm chụp ảnh 808 rồi 😆
Ko co gì đặc biệt
truanang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái bộ cảm biến ở cái máy bay ko người lái của mĩ ở iraq là 18 gigapixel đó .
Với cái camera này thì có lẽ nokia sẽ có khả năng lật ngược lại tình thế , dễ thế lắm . Tiềm lực phần mềm của microsoft vẫn rất rất lớn , tiền của nokia cũng rất dồi dào nên có khả năng lâu dài sẽ tạo lại đc niềm tin cho người tiêu dùng .
41 Megapixel sẽ tạo thành 1 cái đỉnh , khi người dùng mua điện thoại , họ sẽ quan tâm cái gì là tốt nhất , khi có 1 cái ở đỉnh như cái công nghệ đó thì tất nhiên sẽ hút người mua rồi , pureviewer có lẽ chưa nhưng khi nó lên windows phone lại là chuyện khác . Còn nếu ai đó nói điện thoại cần gì thì phải xem lại , nếu thế dùng mấy con 1200 gì đó của nokia để gọi điện là đc rồi , cần gì dùng smartphone .
@mrlehoainam92 chưa dùng belle thì câm miệng lại. mà ai nói đt chạy sym ko pai đt thông mình? cứ chạy android, ios mới là thông minh ah? sym ko có nhju ứng dụng hữu ick ah? nói ngu éo ngửi đc!
@blueseaN9 Cũng ghen tỵ vì nhưng thứ ios và android có thì mình lại k có đi ^^ đơn giản như app tinhte !!vậy tại sao phải dùng sym khi ios android làm tốt hơn!!còn app thì smp nào chẳng có,chẳng qua là ít hay nhiều,có hay không có,tốt hay không tốt !!ok

@mrlehoainam92 chẳng qua là ko thích, còn mình k thấy nó tốt hơn tí nào. tại sao phải gen tị? nếu thích thì mua luôn cả 3 hdh dùng. đầy người họ dùng cả 3 hdh nhưg họ ko bao giờ đi dìm hàng như bạn. chắc bạn khó khăn lắm mới mua đc 1 con android hay ios nên chỉ nơp nớp lo sợ người khác hơn, người khác vươt ah? chắc bạn chắt bóp vài năm mới mua đc 1 con smartphone nên mới tôn nó lên làm thánh như thế? rồi cả ngày ôm cái đt rồi tự sướng rằng sờ mát phôn của tao là bờ rồ nhất!
@blueseaN9 ăc,ai tôn lên làm thánh,bạn nói thế k được,mình nx rất khách quan vì thế k thể nói là dìm hàng này nọ được,cũng là đồng tiền bát gạo bỏ ra mua cái điện thoại,các hãng làm sao thì làm,phải tương xứng với tiền của người tiêu dùng,có làm cho người dùng hài lòng thì mới mong thành công bạn à !!

nokia bây giờ mà có ra cái đt 100 megapi thì làm ăn chắc vẫn thua vs lỗ thôi. :p chuẩn kg mấy ae.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019