Chuyên đề phim dành cho Symbian - Update series phim Heroes

ducmanh92
31/7/2009 8:49Phản hồi: 3.050
3.050 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hj3uko0l
ĐẠI BÀNG
15 năm
up thêm 1 số phim 18+ đi 😁 :D :D :D
Sẽ up sẽ up :D bác cứ yên tâm

Mà sao đông người down như thế mà ít thank với ý kiến quá nhỉ 😔:(
a bạn này đúng là wa ok phim hay ko ah.mấy cái clip nhạc cũng tuyệt.có gắng nữa nha a bạn
ruckus
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay quá nhỉ... Thank bro very múc ...
Công nhận chủ topic nhiệt tình với anh em thật! toàn phim hay! cố gắng phát huy nha, đừng chỉ được 1 thời gian lại "lặn" như kangta và sontrang là được rồi!
Yên tâm đê bác 😁 Chỉ sợ các bác ko ủng hộ em thôi 😔
Hy vọng sớm gặp bác trong buổi họp off TTHP :D
Em chưa đủ 18 thì xem ít phim 18+ đấy thôi nha!:cools: nhưng up lên nhiều nhiều vào để anh em còn xem:yes4lo:
Tuần sau em được nghỉ học cả tuần nên anh em tha hồ mà có phim xem nhé 😁
Tình hình anh phải vác ổ đến nhà chú copy cho nhanh thôi^_^ chờ thế này vẫn hơi lâu!
Tình hình là bác maiyeuem_nhà nghèo mang 2 cái ổ đến cop, 1 cái xài 1 cái gửi TL nha. Chứ TL dùng thẻ theo máy có 1G, cài nhìu pm nên trốg ít quá... Chưa dám cài phim nào nè.
hik hik em cũng vừa bán cái ổ 1TB full film HD rồi còn đâu =,=
bây giờ đang sưu tầm lại nên ít lắm, được đến đâu là convert cho anh em xem đấy chứ =,=
cám ơn

cám ơn bác chủ topic nhe phim của bác rất hay
Freeze_fox
ĐẠI BÀNG
15 năm
đã down và xem xong sex drive..ui mẹ ơi,cái này ngang tầm bánh mỹ đấy chứ =))..công nhận ducmanh92 dịch chuẩn và phải công nhận tiếp là phim này rất là....bựa =))
Chuyển sang thể loại kinh dị + gợi cảm 1 tí cho đổi gió 😁 Megan Fox đó nha

The UnBorn​

Đạo diễn: David S. Goyer

Kịch bản: David S. Goyer

Thể loại: Kinh dị, ly kỳ

diễn viên: Odette Yustman (Casey Beldon), Gary Oldman (Rabbi Sendak), Meagan Good (Romy), Cam Gigandet (Mark Hardigan), Idris Elba (Arthur Wyndham), Jane Alexander (Sofi Kozma)...

Hãng sản xuất: Rogue Pictures

Website chính thức: The Unborn Movie | Watch The Unborn Trailer, Photos & Pictures, Story, Plot & Previews | In Theaters January 9, 2009
Thời Lượng: 87 phút

The Unborn là một supernatural thriller bắt đầu với một cô gái bị lôi vào một thế giới ác mộng khi những linh hồn ma quỷ bắt đầu ám và nhập vào người cô, hăm dọa những người ma cô ấy yêu thương. Casey Beldon (Odette Yustman) rất ghét mẹ của mình vì đã bỏ Casey khi cô ấy còn nhỏ.

Nhưng sau khi những điều ko thể giải thích được bắt đầu xảy ra, Casey bắt đầu hiểu ra tại sao mẹ của Casey lại bỏ đi. Những giấc mơ tàn ác và những sự tra tấn của những hồn ma ám ảnh Casey từng giây phút, cô ấy phải tìm đến sự giúp đỡ của người cố vấn, Sendak (Gary Oldman), người có thể làm chuyện này ngừng lại.

Với sự giúp đỡ của Sendak, Casey phát hiện được rằng sự nguyền rủa bắt nguồn từ những hồn ma có khả năng nhập vào bất cứ ai và trở nên mạnh mẽ hơn bằng cách khống chế họ.Và đây cũng là sự thật kinh khủng,1 lời nguyền kinh hoang của gia đình Casey. Để phá giải lời nguyền, Casey chỉ có một cơ hội sống sót duy nhất đóng lại cánh cửa giữa thế giới với địa ngục đã bị mở ra những hồn ma.

Info Convert từ DVDRip bằng XviDPSP
Video : Mp4 Code x264 320*240 ~24frame/s 185MB
Audio : Stereo 96kbits AAC
Sub Việt chuẩn

Link Download :
Pass : ducmanh92

Chiến đê thôi :D
Hehe Thank các bác 😁 Đã vào topic của em là cứ vớ bừa phim nào về xem cũng hay hết :D phim chuẩn mà

Các bác xem xong cho tí ý kiến bàn luận, cho em biết thích thể loại gì để còn up tiếp chứ nhỉ
Cứ thể loại tâm lí 18 + mà phệt bác ơi, thi thoảng đá tí hành động hay kinh dị cũng đc ^_~
bạn làm cho 1 cái phim hoạt hình nha 😃 mình down về chép váo đt cho con gái nó xem ... thanks so much !
okie 😃 làm tí doremon cho nó lành nhé, bác cưng con gái quá 😁

:D chỉ máu 18+ vậy lát em up lên 1 phần American Pie cho nó máu nhé
đồng ý thank phát nào 😃
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Chủ topic ơi, cái link film nhật ký nghiện sex của bác die rùi hay sao vậy?
Mình thử mãi ko đc!Thanks
satthu10sao
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái film nhật kí bị lỗi rồi bạn ơi bạn converter lại giùm nghen! Thank nhìu 😃
dang down ban oi.cam on pro nhieu nha.co gang phat huy nha
Các bạn dùng Core Player thử cho mình nhé 😁
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Cái links down ko đc bạm ơi!Link nhật ký ý.😕
Mình vẫn down được mà bạn
Dạo này MF nó cứ đơ đơ đấy, bạn thử đổi qua trình duyệt khác hoặc tắt modem đi 1 lúc rồi thử lại cho mình nhé 😁
Tối có phim mới nhá
:D
Đang chờ phim hay để down xem típ 😁
Up cho topic lên đầu để anh em cùng vào xem nào 🆒
* Àh mà mod ghé qua thì nên xem xét có thể đưa lên phần Special không nhỉ, vì thể loại này cũng là 1 phần rất hay... sau này anh em sẽ cùng nhau phát triển topic :p mình ý kiến như vậy, còn anh em thây sao, nếu ok thì cùng biểu quyết để đưa lên nào.
PS : chủ topic nhớ làm 1 cái hoạt hình giúp mình với nhé :D thanks a lot !
thank bạn đã ủng hộ topic của mình nhé :D
mình quên chưa hỏi con gái bạn chắc xem hoạt hình phải nghe thuyết minh nhỉ :D

Bị con bạn nó lôi đi hành hạ cả buổi chiều giờ mới về up phim được cho anh em đây =.=
Thể theo nguyện vọng của các bác em up American Pie lên đây 😁 Đây là phần 2 là phần mà em thấy là hay nhứt ( hài và hot nhất :D )

American Pie 2

info :Info Convert từ DVDRip bằng XviDPSP
Video : Mp4 Code x264 320*240 ~24frame/s 278MB
Audio : Stereo 96kbits AAC
Sub Việt chuẩn

Cái phim này thì chẳng cần giới thiệu nhiều :D Ko xem là cứ gọi là phí cái máy 😃

Link:
Pass :ducmanh92
Chiến đê anh em ơi :D
có cái vũ khí khêu gợi 2 với X-men 2009 mà chưa có sub 😔 thế có đau ko cơ chứ
có bác nào thích xích bích ko em up nào 😁
anh đang đợi chú đây. xem bánh mì mỹ thế nào.nghe danh lâu rồi mà nhác download quá
;)à mạnh có biết phim "Shimokita Glory Day " không? anh xem rồi cảm xúc dâng trào lắm. nếu có thì thử post lên cho anh em xem nha.😁
à em bít rồi
phim đấy xem cười chảy máu mũi :D mới lại dàn diễn viên chuẩn ko cần chỉnh 😃
mỗi tội nó có những 12 tập 😔 nhưng anh em máu thì chơi tất :D mai up thử tập 1 cho anh em thử nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019