Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chuyên đề phim dành cho Symbian - Update series phim Heroes

ducmanh92
31/7/2009 8:49Phản hồi: 3.050
3.050 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đề nghị bác ducmanh post phần giới thiệu cho phim America Pie cho những a e chưa down dc coi chống móm nào, cả hình minh họa nha hihi
hí hí tí em update thêm hình
đã có link download rồi đấy
các bác vào chiến ngay cho nóng 😁
Hay! Đã thanks tùm lum. Cám ơn em nha, cố gắng lên ha.
cautieu
TÍCH CỰC
15 năm
bác ơi em mong Transformers 2 wa đi...chừng nào có vậy bác ơi...ơi...ơi
Xin hỏi còn film nào của Belén Fabra nữa không vậy các Mems ơi? Nếu còn xin hãy Post tiếp lên nhé. Xin chân thành cảm ơn....!
Sáng nay trước khi đi học, con gái tôi lại hỏi thăm chú đó... ráng mà lo cái phim hoạt hình cho cháu nó nghe, lên CQ là PM cho chú liền đây !😃
chắc sắp có bản Rip rồi đó bác ạ

hihi okie lun 😁 tất cả vì tương lai con em chúng ta mà :D thế hỏi hộ em cháu nó thích xem hoạt hình gì nhé
Bangkok Dangerous
> TiTLE......[ Bangkok Dangerous
> AKA........[ Time to Kill
> YEAR.......[ 2007
> GENRE......[ Action | Crime | Thriller
> RUNTiME....[ 01:38:21
> STORE DATE.[ 2009
> iMDB RATE..[ 5.4/10 6,673 votes
> iMDB URL...[ http://www.imdb.com/title/tt0814022/
> SUBS.......[ Vietnamese
> FiLES......[ 1
> SiZE.......[ 430 MB
> SOURCE.....[ DVDRiP aXXo
Code:

http://www.mediafire.com/?zg0zoytgjqq
http://www.mediafire.com/?5myiyi2zwmz
http://www.mediafire.com/?g3dyq2jtnny
http://www.mediafire.com/?myynnomqzly
http://www.mediafire.com/?jtn0mmnu1yr

Chúc vui!
Mạn phép bác kentran em làm thêm tí info cho anh em biết nhé
Rất cám ơn bác đã ủng hộ anh em 😁

Artificial Intelligence​

Nhà sản xuất : Steven Spielberg, Stanley Kubrick, Jan Harlan, Kathleen Kennedy, Walter F. Parkes, Bonnie Curtis
Kịch bản : Brian Aldiss, Ian Watson
Đạo diễn : Steven Spielberg
Hãng sản xuất : Warner Bros
Thể loại : Viễn tưởng
Xuất bản : 2001
Phân loại : PG-13
Độ dài : 145 phút
Diễn viên :

Haley Joel Osment ... David
Frances O'Connor ... Monica Swinton
Sam Robards ... Henry Swinton
Jake Thomas ... Martin Swinton
Jude Law ... Gigolo Joe
William Hurt ... Prof. Hobby
Ken Leung ... Syatyoo-Sama
Clark Gregg ... Supernerd
Kevin Sussman ... Supernerd
Tom Gallop ... Supernerd
Eugene Osment ... Supernerd
April Grace ... Female Colleague
Matt Winston ... Executive
Sabrina Grdevich ... Secretary
Theo Greenly ... Todd

Bé David mới 11 tuổi. Bé nặng 60 pound, cao 4 feet, 6 inches. David có mái tóc màu nâu và cặp mắt sáng. David có trái tim nhạy cảm và biết yêu thương. Nhưng David lại không phải con người bằng xương bằng thịt. Cậu là một robot.

Thế giới trong kỷ nguyên khoa học kỹ thuật, Mỹ vẫn là nước tiên phong về công nghệ với những con robot tinh xảo và vô cùng hiện đại. Tại bang New Jersey, người ta quyết định tạo ra một thế hệ robot mới biết tư duy, hoạt động như con người, thậm chí có những tình cảm và cảm xúc y hệt con người.

Ở một nơi khác, vợ chồng Monica (Frances O’Connor) và Henry Swinton (Sam Robards) đau khổ trong tuyệt vọng khi cậu con trai Martin (Jake Thomas) đang lâm bệnh nặng. Không cam lòng nhìn vợ sầu thảm, Henry đặt sản xuất một robot trẻ em về bầu bạn với vợ với điều kiện, sẽ phải hoàn trả sản phẩm cho nhà sản xuất nếu không có nhu cầu sử dụng.

Robot có tên là David (Haley Joel Osment). Không ai phát hiện ra cậu không phải người thật bởi David là một người máy hoàn hảo. Nhưng bà Monica vẫn không thể coi cậu là con. Dần dần, bằng tình cảm thiết tha, ánh mắt buồn bã đến khắc khoải, David làm cho trái tim đau khổ của mẹ phải tan chảy…

Một ngày nọ, cuộc sống mới của David lại bị xáo trộn khi Martin, cậu con đẻ của nhà Swinton hồi phục. David khổ tâm khi thấy mẹ yêu thương, chăm chút cho Martin. Ngược lại, Martin cũng cảm thấy khó chịu khi trong nhà xuất hiện thêm nhân vật mới. Xung khắc của hai đứa trẻ ngày một cao độ.

Không thể giảng hòa hai đứa con, mẹ Monica phải ra một quyết định khủng khiếp. Bà không mang David trả lại cho nhà sản xuất mà đưa con vào một khu rừng xa cùng con gấu đồ chơi thân thuộc. Monica dặn con tránh xa con người để đề phòng hậu họa. David khóc thảm thiết cầu xin mẹ đừng bỏ rơi cậu…

Artificial Intelligence là một tác phẩm thấm đẫm tính nhân bản của đạo diễn lừng danh Steven Spielberg. Trong phim, ông đã dùng cảnh trong The Perfect Storm (2000) làm hình ảnh lũ lụt khủng khiếp trong tương lai đe dọa đến trái đất. Giai đoạn chuẩn bị cho phim được kéo dài khá lâu bởi các nhà sản xuất muốn diễn viên nhí Haley Joel Osment thực sự hóa thân thành… một con robot.

Ở phần đầu, hình ảnh những con robot chưa hoàn thiện do những người khuyết tật ngoài đời đảm nhiệm. Vai diễn Monica ban đầu được xem xét dành cho Julianne Moore hoặc Gwyneth Paltrow nhưng rồi lại chính thức thuộc về nữ diễn viên có vẻ đẹp dịu dàng Frances O’Connor.

Phim ban đầu được lấy tên viết tắt là A.I., nhưng sau một cuộc điều tra, người ta nhận thấy tên này dễ bị lầm là A.1. Vì thế phim được đổi thành A.I. Artificial Intelligence. Trước khi phát hành phim, đạo diễn Steven Spielberg chuyển nhượng quyền phát hành game dựa theo chuyện phim cho hãng Microsoft.

Link do bạn kentran105 cung cấp :D Thank bạn 1 lần nữa
Nếu muốn cám ơn hãy cám ơn bài viết này của bạn kentran 105
Freeze_fox
ĐẠI BÀNG
15 năm

Sao cái link nó lại báo là tải film bankok gì ấy nhỉ...thích film A.I này lắm..Fix dùm mình nhé..thanks nhìu
kaka, mjh khoái mí vụ 18+ 😆 vote cho nhật ký nghiện sex ;))
Tôi vote cho bạn một phiếu, cám ơn sự tích cực của bạn
minh cam on pác nhé, đang thèm fim này
Em chỉ có mỗi một nhận xét nhỏ về phim này là : Sex Drive + American Pie phải gọi phim này bằng cụ xưng con về mức độ gợi cảm 18+

[18+]Shimokita GLORY DAYS - Những ngày tươi đẹp ở Shimokita

Giới thiệu:
Đã bao giờ các bạn được xem 1 bộ phim truyền hình do các AV Idols & Gravure Idols đóng chưa nhỉ?

Chắc là chưa . Thế nhưng lại có vài bộ phim truyền hình như thế đấy, ko những diễn viên toàn các em xinh như mộng, hơn nữa lại còn rất nổi tiếng và được ghi vào danh sách là 1 trong các phim truyền hình ăn khách nhất trong năm của Nhật Bản

"Shimokita GLORY DAYS !" - thuộc thể loại phim hài, cấm trẻ em <18 tuổi, rất đáng đồng tiền bát gạo để bạn bỏ thời gian để down về và xem vào những ngày cuối tuần. Dựa theo manga cùng tên, bộ phim xoay quanh về chuyện 1 cậu thanh niên mới tốt nghiệp trung học và lên thành phố ôn thi đại học,tại đây cậu đã "được" thuê nhà ở chung với 5 người khác. Và cuộc sống của cậu gặp muôn vàn "khó khăn,trắc trở" khi 5 người đó là những cô gái đầy quyến rũ ...

Phim xem đến đâu, cười sằng sặc đến đấy, có rất nhiều pha để cho các bạn phải cười té khói & tốt nhất là nên chuẩn bị sẵn mấy mớ khăn cho đỡ mất nhiều máu

Đây là bộ phim truyền hình thu hút khán giả đông nhất trong mùa phim 2006 của đài Tokyo vì đơn giản là hầu hết các kiều nữ trong phim đều là các AV Star ...

Chỉ định : Phải trên 18 tuổi (Of course)
Chống chỉ định: Tất nhiên là các pé dưới 18 rồi, người có tiền sử bệnh tim và cả những người thiếu máu nữa (Vì trong phim có nhiều cảnh xịt máu mũi nên ... )

Mình sẽ cập nhật info về từng idol trong các phần sau 😁

Giới thiệu thế thôi :D Anh em nào ko xem là phí đời zai đó :D mà xem thì đừng xem với bạn gái nhé hi hi 😃

Mình sẽ up thử phần 1 sau đó dựa vào số lần thank để xem anh em có ủng hộ ko rồi sẽ up tiếp phần sau ok 🆒

Link down phần 1 :
Link down phần 2 :
Link down phần 3 :
Link down phần 4
Link down phần 5
Link down phần 6
Link down phần 7:
Link down phần 8:
Link down phần 9:
Link down phần 10:
Pass : ducmanh92

Link DVDRip cho anh em nào máu quá ko chờ được :D
phim này thì anh em quá thích rồi mạnh nhỉ!:yes4lo: cố gắng nốt đi. anh cũng có mấy phim nhưng nhác up quá nên thôi. chờ xem phim của chú vậy
hình như bác ducmanh quên mất phim này rồi thì phải. mình mạo muội úp tập 11-12 còn thiếu lên cho các bạn chưa xem hoặc chưa có sub việt nha...minh cũng đã chuyển thành mp4 coppy vào đt xem vô tư...mới làm sub việt nên các bạn cho ý kien nha..😃
đây là link tập 11:
http://www.mediafire.com/?zolttjnmrid
còn tập 12 mình đang úp..

bác ơi post lại hộ em cái phụ đề phim này với, link die rồi!Thank bác!:eek:
anh ơi phim này còn tập nào nữa k ah.còn anh cho em xin link nhé.rất cảm ơn anh
Bận việc quá.... bận việc quá, nghe cậu giới thiệu cái phim phải down ngay về chép vào ĐT tối xem với bà xã để xem phản ứng thế nào 😁
PS: cậu làm cho cái phim hoạt hình nào tùy cậu thấy phù hợp lứa tuổi 4 nha, thanks U 🆒
Bác Đức Mạnh 92
Em down Nhật ký nghiện sex về rồi nhung xem không được cả bằng trình duyệt theo máy hay Coreplayer va cả Smart Movie đều không được?
thế thì cứ Tom & Jerry cho nó lành :D

Bác dùng máy gì vậy? Core Player bản nào ? Anh em vẫn xem được mà bác
Em dùng E63 va dùng bản Coreplayer V1.3.2(Build 6909), nhưng không thể mở được, down film ra desktop PC rồi kéo thả vào ĐT bằng Nokia PC Suite (file film nằm ở E:\other), file film có hiện lên trong trình duyệt xem phim trên Đt nhưng khi chạy chỉ có tiếng không có hình, nhưng khi mở bằng Coreplayer thì không tìm thấy file film để mở
bạn ngâm cứu lại cách sử dụng Core nhé 😁
Download về máy xem sợ giật không bạn
xem hoàn toàn mượt bạn nhé 😁 Cứ yên tâm mà down về đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019