Chuyên đề phim dành cho Symbian - Update series phim Heroes

ducmanh92
31/7/2009 8:49Phản hồi: 3.050
3.050 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langtu_boy
ĐẠI BÀNG
15 năm
thank nhé anh làm mãi mới được đấy , phải nói là anh cũng giỏi đấy chứ . nhưng mà em còn giỏi hơn.
mt9500
ĐẠI BÀNG
15 năm
đại chiến xích bich không có file bồ ơi
đại chiến xích bích mình vừa check vẫn ngon mà
sau khi download film thanh nhieu phan thi dung split ghep lai nhu the nao day may ban ....minh down 4 phan nhung muon coi luon khong phai coi het phan nay bam qua phan khac...thankss....
Không coi dc từng phần một đâu,phải join vào mới coi dc. Bạn chỉ cần dùng split, Joined, sau đó chọn file.001 thế là dc, nó sẽ tự join tất cả các file còn lại vào

bạn chỉ mình thao tác cái:join như thế nào dậy.......
được rồi thanks bạn nhiều.....
bạn check lại xem đã làm đúng chưa? anh em vẫn join bt mà

để mình pm cho bạn kentran105 coi :D link này bạn ấy up :D
bạn ducmanh92 ơi post tiếp film 18+ của nhật để mọi người coi hết đi ...phim vui ...
rất cảm ơn Đức Mạnh nhé.
E71....!
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Cái phim Nhật 18+ hay quá bạn ơi!Post nốt cho a e bạn nhé.Thanks
Tua được chứ bạn, nếu trình media mặc định của máy bạn ít chức năng quá thì nên dùng Core Player thử xem nhé, cũng rất tốt mà nhẹ nữa 😁
Code mp4 x264 mà mình convert là rất nhẹ và rất nét rồi bạn ạ :D

Mình đang up đây :D
Bộ Shimokitar mình xem rồi,hay phết,request bác phim Transformer2 và Teminator4 nhé
nhưng sao mình coi phim transformer 1 coi đến phút 11 thì đứng máy treo luôn...không coi qua được...mình coi = realplayer ...còn coi =smartmovie thì không coi được luôn dậy....?
* Chú ý :
- Cách Join Phim đã Hướng dẫn ở bài 1
- Phần mềm xem phim trên DTDD là Core player, nếu chưa có thì search PM này trên forum có rất nhiều người post lên rồi... nếu không cài được Core player thì phải Hack Phone ( cách hack cũng đã có trên forum )
- Trước khi download phim về xem thì nên tế nhị Nhấn vào nút Thank 1 cái để người Upload cũng được vui mà share tiếp phim để anh em xem ( rất nhiều người không làm cái việc rất dễ này ) :mad:
- Yêu cầu phim phải ăn nói lịch sự vào các bạn nhé 😁
Một ít ý kiến chia sẽ để topic này tồn tại và có cái để các bạn giải trí vì có rất nhiều phim các bạn chẳng bao giờ biết ( như mình thì từ trang 1 đến trang cuối chỉ biết và xem được 2 phim là Iron và Transformers )
Đồng ý thì tuân thủ nhé ! sẽ có phim xem dài dài :p
Thank bác nhé :D Phim cho cháu gái em xử lý sắp xong rồi :D

Tiện đây em cũng hô hào mọi người rỗi thì up phim cùng share cho nó sôi nổi 😔 hiện tại có mỗi em với bác kentran105 là up phim thôi :( thấy nó cũng buồn buồn
Mình đã cập nhật phần 2 của phim "Shimokita GLORY DAYS - Những ngày tươi đẹp ở Shimokita" ở bài viết chính rồi nhé

DucManh ơi chỉ hộ mình cách lấy link bài viết riêng lẻ ( ko phải link cả trang )
bạn click vào cái số thứ tự ở bên phải góc trên bài viết ấy :d như bài này thì có dạng #158
langtu_boy
ĐẠI BÀNG
15 năm
rất cảm ơn anh em trong topic không có những người như thế thì diễn đàn sẽ ra sao nhỉ. mình cũng rất muốn upload file nhưng vì trình độ chưa cho phép , hiện đang còn phải học hỏi nhiều. Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn.
.............................................................................................
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG
wa.wa.wa.cho em hun bác mạnh 10000000 cái coi .(yêu wá đi thôi) em xem mấy cái phim của bác xong em đập cho con vợ em tơi bời lun (18+++++ thêm nữa đi bác nóng nóng hơn cũng được .khuyến khích cho những ai chưa xem được thì nên qua bên (PDAviet ) tìm 1 bản coreplayer việt hóa mà dùng vừa dễ sử dụng
phần 2 pass đâu phải ducmanh92 đâu bạn....ko download được bạn...xem lại giúp mình nhé...thanks
mình download được mà pro, còn không pots tiếp đi bạn phim tếu qúa thanks nhiều
Xin lỗi anh em về film Iron Man ly do là đêm qua thức khuya quá nên mắt kèm nhèm quên ko up load part1 lên. Mình đang upload lên rồi sẽ sửa lại để các bạn có thể thưởng thức. Hiện tại đang up load một số film khác nữa nhưng Net ở công ty mình cùi bắp quá chậm như rùa.
Chúc vui!
tuankbt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mong rằng sẽ sớm có part1, đã nhấn thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119