Có bác nào đã thay ic nguồn cho Bold 9000 chưa?

anhducht91
10/4/2013 7:36Phản hồi: 24
Mình có con Bold 9000 bị cháy ic nguồn. Giờ đang phân vân có nên sửa không? Hay là bán xác. Thực lòng thì máy đang ngon nên bán xác cũng xót xa. Nên muốn sửa về dùng tiếp. Bác nào đã từng cháy ic nguồn và đã sửa cho em nhận xét với. Sau khi sửa thì dùng có ổn nữa không? Và có vấn đề gì không?
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haitaccr113
ĐẠI BÀNG
11 năm
😃
Bán xác cho khoẻ
thay ic nguồn xong thì bạn về dùng đúng cách là ok mà.nếu bạn có nhu cầu thay thì lấy bạn 300k bảo hành 2 tuần luôn&lấy luôn nhé
anhducht91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@@family_tran Bác ở đâu thế?
@anhducht91 mình có máy 9780 chết IC nguồn, lần trước có mang đến Trung tâm bảo hành BB ở Xã Đàn, nhưng ko nhớ địa chỉ, ở đó từ chối ko thay vì là máy hết bảo hành, ko phải có phải chỗ của bác ko? Bác có nhận thay IC nguồn 9780 ko?, giá bao nhiêu? + lỗi ko nhận thẻ nhớ
@@family_tran mình có máy 9780 chết IC nguồn, lần trước có mang đến Trung tâm bảo hành BB ở Xã Đàn, nhưng ko nhớ địa chỉ, ở đó từ chối ko thay vì là máy hết bảo hành, ko phải có phải chỗ của bác ko? Bác có nhận thay IC nguồn 9780 ko?, giá bao nhiêu? + lỗi ko nhận thẻ nhớ
em nghĩ bác 1 bán xác, 2 mua cái main( cũng tầm 400- 500k thôi). Chứ thay ic thì cũng 300k mà lại chập chờn lắm!!! :oops:
@anhducht91 bạn mua ở nguyễn văn cừ vinhbb ?
anhducht91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@i.gotta.feeling Thế mới chán bác ah.
anhducht91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@buitralinh không bác ah. Mình mua ở chỗ hongduongvienthong cơ.
@anhducht91 Thay dùng cũng được, mình thay dùng hơn 3 tháng rồi chưa sao cả.

Sent from my HTC Flyer P510e using Tinhte.vn
245 xã đàn qua thi alo minh chuoc nhe
anhducht91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@@family_tran Mình ở mền trung cơ. Nên chắc phải gửi ra
Bác lập topic về cửa hàng đó cho ae ném đá và cạch mặt cái cửa hàng đó ra. Nó bán đắt và lại có chế đọ bảo hành lừa đẩo vậy mà bác yên lặng sao???
KTBFFHDAN
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thấy bảo B9000 ko được bảo hành về nguồn vì hàng 9000 hay dính phốt này nên các thương gia ko BH.(Mình ở HN)😕
có bạn ơi giá 450k nhé ca hai lỗi
Khi nào đến mình sẽ gọi trước nhé. Mình đg ko ở Hà Nội.
ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019