có chừng 4,5 triệu mua tablet nào được ????

haiphan
29/11/2014 2:17Phản hồi: 14
Mình đang có tầm đó tiền ko biết có chiếc tablet nào sài ổn ko ? ai có kinh nghiệm sài qua rồi cho mình xin chút ý kiến ???
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

weckkencafe
ĐẠI BÀNG
9 năm
nếu bạn chơi android thì nên mua con nào ram 2gb cái này bạn mua trên http://ibuy.vn/ >> khoặc bạn kiếm con ipad mini cũ sài cũng hay
@weckkencafe RAM 2GB mà cấu hình cùi thì cũng vậy ah bạn ơi, theo mình thì 1GB là đủ sài rồi nếu như cấu hình mạnh là ngon thôi 😁
Còn tùy mục đích sử dụng, thích 7inch hay 8inch, wifi hay 3g+wifi, nếu muốn xài 8inch thì thêm 500k nữa, mình tư vấn máy con 8inch mình biết thôi, mình đang dùng galaxy tab 4 8.0 thấy cũng ổn, bạn mua lại hàng cũ còn tầm 7,8 thangs bảo hành cũng chỉ tầm 5 triệu đổ lại, hoặc mua mới asus fonepad 8 4.990.000, delll venue 8 cũng có máy loại tầm giá đó, hoặc mua xách tay LG gpad 8.3 thấy hot lắm nếu chỉ dùng wifi ko cần 3g, nhưng mình xin góp ý là mình có mua 1 mtb acer a1 830 chip Intel và mấy dòng asus, dell venue cũng vậy nên nó ko tương thích một số ứng dụng, bị đẩy ra hoài rất bực nên đành phải bán đi dù cấu hình khá ổn, nên bạn nên cân nhắc khi mua những máy dùng chip intel.
thientoifxr
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kaorichan2310 cho đào mộ chút.
Ram 1GB có đảm bảo cho mình chạy cùng lúc 1 mp3, 1pdf, 1 từ điển không bạn. android 4.4
@thientoifxr Ram chỉ 1GB nên nếu file pdf và từ điển của bạn khá nặng thì mình nghĩ sử dụng hơi chậm, rất bực mình.
thientoifxr
ĐẠI BÀNG
9 năm
@benhviendienthoai24h thank bạn nhiều nhé
Đề cử Nexus 7 2013, iPad mini cũ, gọn nhẹ, cấu hình ngon 😁
phusayeuem
ĐẠI BÀNG
9 năm
@benhviendienthoai24h Mình cũng như bạn nhưng đừng sài hàng iPad mini cũ vì hàng cũ nguy hiểm lắm như bạn trên cũng được mua hàng chính hãng con FonePad 7 cũng ngon sài giao diện giống mấy con zenfone thì cũng mượt ko kém đâu bạn, chip 64 bit nữa chứ 😃
girlxinh778
ĐẠI BÀNG
9 năm
FonePad 7 mà thẳng tiến nhé bạn chip Intel Atom Quad core RAM 1GB vừa đủ sài màn hình với giá này thì chỉ được màn HD nhưng như vậy cũng đủ rồi nhé bạn !
Tầm 4tr5 bạn tham khảo em Lenovo IdeaTab A8-50 HD xem 😃 Dùng khá ổn đó, hiệu năng mượt, pin tốt lắm.
mình có 1 e a8-50 lenovo cũ cần bán máy đẹp ko lỗi gì cả hoặc em s8-50
thientoifxr
ĐẠI BÀNG
9 năm
s8-50 inbox cho mình inform đi
buidoiquan8
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vote cho Lenovo A8 HD . Hiệu năng và giá ổn. Pin cũng khá trâu đấy. Thiết kế nhìn khá đẹp. Lenovo thích âm thanh Dolby nghe nhạc ấm vkl.
  • Chipset: MediaTek MTK 8382, Quad-core 1.3 GHz
  • Màn hình: 8 inch, 1280 x 800 Pixels
  • Camera: 5.0 MP/ 2.0 MP
fonepad 7 FE171CG hàng mới mình mới qua pico nghịch về cũng ưng đang phân vân giữa tad t231 và em ý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019