Có một hội chơi Suzuki EN150-A ở Sài Gòn...

TDNC
30/7/2012 3:6Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hội đông vui quá
giá mà e này dùng máy của raider và tầm 50tr thì chắc đầy đường lun😁
nhìn e này thỳ có vẻ thích ku exi hơn ;))
lonely_guy
ĐẠI BÀNG
12 năm
thik quá mấy chú ơi !!! đang muốn mua xe cuối năm, mình cũng muốn làm 1 chú để đc vi vu với côn tay 😁
đỗ đầy bình xăng 14 l
ròi chạy 1 mạch ra hà lội vi vu lun nha chủ thớt
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Về sức mạnh thì có thể nói 2 con tương đương. Vấn đề còn lại là kiểu dáng, quan trọng là bác thích con nào thì cứ múc con đó 😃

Xe xau qua nen hem thich . Ma noi thiet nha ! ai ma do duoc con nay dep len ma tui va moi nguoi cong nhan la dep thi tui thua keke
Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
quan
quan trọng là bác thua cái gì thì người ta mới độ được? tưởng đâu bác nói cái gì chứ độ xe thì mấy bác biker Việt Nam mình giỏi lắm bác ơi! đừng có hứa lụi!
Nói chung đã là sở thích, là đam mê. Thíc thì múc thôi. Đừng đẽo cày giữa đường các cụ ạ !. Hãy để con tim đam mê của mình mách bảo 😃. Em vừa lắp hôm chủ nhật, ODO đang 150km. 1 quyết định đúng, và em đang tận hưởng "nó" các cụ ạ (4b em nhốt garga rồi vì bão giá!).

EM ở TN, đệ đơn nhập hội EN rồi, cụ nào ở TN hú em tiếng nhé !

Chúc các cụ chọn được xe đẹp !
Chúc mừng hội 😁. Nhưng mình không khoái dòng xe này lắm :D
tATu.Kute
ĐẠI BÀNG
12 năm
con EN này cũng đẹp. nhưng nghe đồn SVN chuẩn bị ra con Xbike côn tay là con raider. chờ đợi 1 thời gian nữa coi thử. nếu k ra chắc xúc con EN này chạy quá 😔(
Xbike, . . . raider gì đó, nhưng chắc chỉ hợp với 9x hoặc dân "freeland" thôi, anh em dân VP, công chức chắc em EN này phù hợp các cụ ạ. Vn mình là thế, nhiều khi hay võ đoán theo bề ngoài, . . .
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sắp tới Su trình làng vài mẫu xe, có khả năng Raider nằm trong danh sách trình làng, bạn thich thì cứ chờ đợi xem.

Đây là xe mình sau khi đã mod vài thứ:

1. Cặp tay nắm Japan Speed
2. Kính Tomok
3. Lên vỏ trước 90/90-18, vỏ sau lên 130/70-18
4. Sơn đen mờ cặp mâm, phuộc, gác chân sau
5. Lột hết tem, sơn lại bình xăng (Do lột tem bình xăng để lại vết lõm)
6. Thay sên 428HD DID vàng
7. Lên đĩa sau
8. Cắt baga sau cho gọn lại
@leolee Chi phí cho các mục từ 3 đến 8 hết mấy chai cụ ơi😃 Xe cụ đẹp quá!
nldquy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leolee Bác cho em hỏi chi phí cho các khoản 4,5,6 là bao nhiêu, và bác làm ở đâu ạ?
suzuki cuối cùng cũng có 1 hội chơi xe, chứ riêng dòng moto chẳng thấy nhiều xe của hãng này chạy trên đường?
pizzacio
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe này độ lên loại vỏ lớn, thắng đĩa sau nhìn ngầu quá!!! xe này đi phượt thì khỏ chê rồi. Vote 1 vé cho EN 150A, chắc phải gom lúa để múc em nó quá
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vỏ sau mình đang xài là 110/80-18, tuần sau lên thử 130/70-18 xem thế nào. Có 1 pic tổng thể chụp lại đây:

pizzacio
ĐẠI BÀNG
12 năm
@leolee Cặp vỏ lớn bây giờ khoản bao nhiêu vậy bạn?!
VoiCoi1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leolee Đẹp vãi chưởng bác ơi. Em ở HN, đang định sắm em ÉN này, có gì nhờ bác tư vấn làm bộ y nguyên :x
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vỏ sau 130/70-18 của Dunlop khoảng 3tr. Vỏ trước thì nếu xài Dunlop lun (90/90-18) là 2tr, còn xài vỏ Tovic của HQ thì 600k 😃. Vỏ sau là mình gửi xách tay từ Sing mới giá 3tr đó 😃

pizzacio
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pizzacio GZ150 GIA 45.490.000

Sent from my 003Z using Tinhte.vn
xe đẹp quá, mơ mấy tháng rồi mà chưa được
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này chắc chưa chạy xe tay côn hở 😆, bỏ tay côn ra thì muốn sờ tới cái gì cũng được chứ nói gì đùi 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019