Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên mua điện thoại xách tay ở mainguyen.vn!

namdocnamdoc
2/5/2011 7:36Phản hồi: 12
mình cần mua smartphone tầm 3-4tr tham khảo trên mạng thấy mainguyen.vn có bạn mà ít bị độc giả phàn nàn. vậy bác nào có kinh nghiệm hoặc đã từng mua dt ở đây cho mình ý kiến với nhé! tiện thể bác nào rành nơi bán dtdd xách tay xài tốt thì tư vấn cho mình luôn nha!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỗ này uy tín nhất nhì sài gòn rồi .hàng thì đảm bảo luôn mỗi tội giá hơi chát hơn mấy nơi khác
mai nguyen bán hàng chính hãng mà bạn
trời ơi bác chủ topic nài bị nóng rồi , mainguyen chuyên cung cấp hàng chính hãng chỗ nài uy tín nhất luôn rồi đấy chỗ nài cũng bán phá giá trùm mẽn luôn ss wawe s8530 chỗ khác án 9tr5 , còn mainguyen bán 8tr9 đúng chất phá giá để bán hàng nhanh hehe , bác chủ topic cứ yên tam đi tuy chỗ nài nhiều loại máy giá hơi cao nhưng uy tín lắm
MaiNguyen toàn hàng chính hãng với hàng xa xỉ lấy đâu ra có hàng xách tay mà mua,mình đa phần mua hàng ở đó cái mua gần đây nhất là Desire HD ,hàng ngon nhân viên nhiệt tình nói chung là phong cách pro
KHông bao giờ mua hàng ở TGDD và VTA, chỉ mua hàng ở Mainguyen thôi 😁
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
câu hỏi này hơi thừa đó bạn,mai nguyen là nhà bám lẻ đầu tiên ở thị trường VN được rất nhiều hãng sản xuất điện thoại tin tưởng và giao trách nhiệm phân phối,kể cả hàng xách tay cũng vậy tuy giá có mắc hơn chút xíu xo với cửa hàng khác nhưng chất lượng thì ok.
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em trước giờ cũng toàn mua VTA chưa mua Mai Nguyên lần nào. Vậy mua hàng Mai nguyên có bảo hành chính hãng ko ....?
Tại mền ko biết nên mạo muội lập topic hỏi thăm thui, cảm ơn mọi người nhé hihi
Mai Nguyên bán Vertu , Mobiado,Porsche,Gresso,Bellperre....mà kêu bán xách tay ...
Chỗ bạn nói là chuỗi cửa hàng Mainguyen Luxury thôi, ngoài ra còn bán các loại máy khác nữa mà 😃 Giờ nhiều nơi trước đây chuyên bán chính hãng đều có bán cả xách tay để kiếm lợi nhuận hết, nhiều mặt hàng xách tay bán tốt hơn chính hãng ý chứ :p
xách tay đúng nghĩa nó mới tốt nhé bạn,hàng dựng,hàng fake đem từ HK về đây cũng có thể là hàng xt,giá cả ở một số nơi so với VN có thể sẽ chênh lệch 1 chút nên người ta mang về bán,nếu đúng theo tiêu chuẩn Châu Âu thì có lẽ còn mắc hơn chính hãng ỡ VN,còn xt chính hãng từ HK thì giá rẽ hơn đôi chút nhưng nguy cơ + rủi ro cao hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019