có nên mua hàng xách tay tại 35 lê đại hành hải phòng

phitran9063
26/5/2012 19:56Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa qua chỗ sky trần tùng về xem.máy đẹp nhưng vẫn băn khoăn cái thương hiệu các bác a.em ngồi test máy thấy con sky 380s ....chạy mượt lắm.pin thì chưa biết thế nào
@toidi_timtoi08 sky A830s bác nhé,bác ko tin Sky thì lập cái thớt là pit,ẻm ns thực chứ Sky hơi bền vì bên ý nó khí hậu khắc nghiệt,bác tìm mấy bài ae tinh tế đánh giá thì pit
Chẳng thấy mấy bác trả lời vào trúng câu hỏi của chủ thớt cả, em cũng định qua 35 Lê Đại Hành mua 1 con Smartphone mà không biết chất lượng bên đó thế nào. Đi qua thấy chẳng bày bán hàng gì cả, chỉ là một quán cafe😃
mình mua ở bác tuấn Lê Đại Hành con XS oy . mới mua đc 2 tuần thấy dùng oki mà .
new99
ĐẠI BÀNG
12 năm
không phải mình dìm hàng or nói nhảm đâu nhưng mấy năm trc mua cho thằng bạn con bb 8830v ở đấy lúc mua chủ quán bảo còn nguyên bản chưa sửa chữa gì vs lại máy có tem cửa hàng nên xúc. Về dùng cũng ngon lành. Đến khi hết bảo hành cửa hàng thằng bạn ngứa tay bung ra xem thì main đã có dấu hiệu sửa chữa điển hình là xuất hiện sợi dây đồng 😁.
@new99 Nếu đúng như bác nói thì thật là Vãi Luyện 😕
new99
ĐẠI BÀNG
12 năm
@newstarhp Nói sai chết liền. Cũng may là máy dùng ngon lành 😁
cái này thì chịu rùi,thương nhân có khác
Đến như bác Tuấn còn như vậy thì em biết tin ai đây? tìm mãi mới được một chỗ ưng ý. Hàng xách tay không phải không có hàng tốt nhưng có mua được máy tốt hay không còn phụ thuộc vào lương tâm người bán hàng phai không các bác?
chất lượng ko quan trọng bằng cách phục vụ bạn à, ng ta có hết lòng vs mình ko, mà nếu xđịnh mua xtay ko nên mua sphẩm đc sản xuất quá 2 năm và tốt nhất mua chỗ nào có danh tiếng, chả ai mà bỏ danh tiếng vì mấy tr đâu, danh tiếng đc xây dựng từ bao nhiêu người mà, trc khi mua nên vào mạng search xem có topic kể lỗi ko
em cũng ở HP nè.mua của bọn 35 Lê đại hành con HTC one V.được mấy hôm cảm ứng tự dưng cứ nhảy nhảy rồi lắm lúc không nhạy.mang đến chúng nó bảo của anh hỏng cảm ứng.bọn em không bảo hành.mà công nhận trong giấy bảo hành nó ghi : không BH màn hình, pin, sạc, tai nghe.->lúc đấy không để ý lắm.sau nghĩ lại đéo biết thế thì nó BH cái j nữa.tốt nhất bác nào định mua của chúng nó thì quên đi cho nhanh.bọn HK mobile mua chán rồi hỏng cảm ứng nó còn BH.mà trang web của bọn nó mấy hôm nay không vào được.thấy bảo ae HP cũng kêu về thái độ của chúng nó lắm
Phốt đã tìm đc :v. klq đến e nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019