Có nên mua lg G2 thời điểm này??????

nobi9k9
20/7/2014 11:55Phản hồi: 70
tình hình là mới cho đi e G vì cam quá tệ và cũng đã chán.định kiếm e G2 vì nghe nói chụp hình ban đêm ngon.hiện tại G2 99% giá khoảng 5 củ 8.liệu có nên mua không các bác.ai sài G2 rồi cho e nhận xét về khoảng cam của e nó với nha.😃
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chốt đi b nhé,e đang dùng G2 ah

Sent from my L-01F using Tinhte.vn mobile app
G2 cam ko tốt lắm (nếu so sánh với các máy đầu bảng khác) , đấy là g2 docomo còn g2 quốc tế em ko biết 😁
@kurof4 http://www.tinhte.vn/threads/so-sanh-camera-galaxy-s4-lg-g2-va-sky-a880.2160586/ nek ban.con nhieu bai tren cac rum cua ban len google saech them nhe
@nobi9k9 Nhìn kỹ thì các hình trong topic so sánh đó chả bao giờ cùng góc chụp cả, kiểu gì cũng lệch lên lệch xuống, nên topic so sánh đó ko có giá trị tham khảo. Chưa kể chủ topic đó chuyên bán hàng LG HQ đó bác à 😃
@Long_Xuyen_Boy G2 chưa tést chưa biết.chứ g3 sao minh test cam chụp đêm tệ quá
@nobi9k9 Nhiều chỗ test thì nói G3 tệ hơn G2 nhiều đó bác, ko cải tiến gì nhiều ngoài thêm đc cái lấy nét laser, nhưng ngoại hình ko đẹp bằng, nhất là cái viền 2 bên màn hình.
Mình định mua G2 hàn.không biết có khác với các loại G2 khác gì không ta?????
@nobi9k9 G2 cam tốt,chụp ảnh thiếu sáng rất tốt, g2 hàn ổn định hơn dcm. Hi. Nên mua g2 hàn bác ah
@kangjin_mobile cho hỏi g2 sạc pin mấy h full bạn
@nobi9k9 Khoảng 2 tiếng bác ah
@nobi9k9 Khoảng 2h ruoi
@nobi9k9 Bạn có lộn hôn?? Trên tay tui G2 đây,đủ sáng thi đẹp..mà thiếu sáng thì quên đi nhé...mà ngay cả mấy trang công nghệ uy tín người ta cũng đánh giá y như tun nói,có mỗi bạn nói ngược lại à.
mình chụp ảnh ở lumia 920 (con của mình là at&t) , z2 (hàng singtel) và g2 (docomo) thì thấy chất lượng g2 ở mức chấp nhận được. Mà nói chung thì mình thấy cam ở đt thì có 20.7 như z2 thì cũng chả đc đẹp cho lắm =)) . có việc gì đi đâu thì vác dslr đi chụp thôi 😁 . đt mình chỉ nghe gọi nt , lướt web , check mail (vợ mình cũng hỏi mình là mua nhiều đt làm gì =)) )
Nói chung là cam ở điện thoại chỉ để chị em tự sướng thôi chứ có thay thế máy ảnh được đâu
giá 5tr8 có lumia 920, lumia 925 chụp đẹp hơn lg g2 và s4
Cam s4 ngon hơn G2 đó bạn!
mình đã test qua hết mấy con này rồi.
new99
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cam sau thì bình thường nếu k muốn nói là chán,còn cam trước thì quá thất vọng đặc biệt bác nào hay tự sướng bằng cam trước thì quên ngay chuyện chọn g2 hàn nhé. Bây giờ lại thêm vụ hỏng cảm ứng nữa. Mình đang dùng f320k nhé
thachthuv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có điều kiện làm bản quốc tế dùng ổn định
Co Vua
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giờ camera chỉ để chụpchovui lên face cứ ảnh thì cứ máy ảnh mà dùng, compact cùi 5-6tr cũng hơn đt xịn rồi.
khoang 6 đến 7 ttrệu nen mua dt gi thoi diem nay
@dungdomai Còn tùy vào nhu cầu của bác nữa
@dungdomai galaxy J, sky 890
anonmfb1
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho em hỏi khoảng 9 triệu mua đt gì được ạ, nhu cầu lướt web bằng 3g nên cần pin trâu tí và quan trọng là nhỏ tí để cầm vừa tay
9tr mua S5 cũ
anonmfb1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mua hàng cũ không an tâm lắm, z1 compact được không?
Bác nào bảo cam G2 tốt thế, em xin khẳng định chắc nịch là cam G2 ko bao giờ so sánh đc với S4 chứ chưa nói đến các máy đầu bảng khác nhé.
Thêm 1 điểm trừ khá lớn nữa là chất lượng màn hình rất tệ, dễ bị liệt và loạn cảm ứng, bác nào ko tin dùng sạc ko phải của nó 2,3 ngày thử xem, kiểu gì cũng dính. Đã vậy màn còn mong manh dễ vỡ nữa, rơi từ độ cao 1met khả năng toi cao.
Tầm tiền đó em nghĩ bác nên bù thêm ít xúc con Galaxy J, còn ko nhịn ăn nhịn mặc sắm mẹ nó cái Z2 luôn bác. G3 cũng là 1 lựa chọn, kết cái quick Circle quá, nhưng mà sợ cam với màn hình tệ như G2 nên em chưa dám mua nữa hic 😔
z1 compact khá tốt đấy
G2 cam ban ngày rất tốt, ban đêm (thiếu sáng) thì chưa thực sự tốt lắm (mặc dù có chống rung quang học)
hôm qua mình test cam của lg g3.không biết có phải chỉnh gì không nhưng chụp trong điều kiện thiếu sáng và ánh sáng chiều rất tệ.không biết nó cải tiến hơn g2 những gì.chế độ chụp của g3 rất ít.
crydragon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang xài G2 Hàn và không có gì phải lăn tăn

Sent from my LG-F320S using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119