Có nên mua LG LTE2

Mr Gà
2/9/2012 9:35Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bên kia đang có box về em này hàng rẻ đấy bạn!
didongthongminh vs msmobile các bác chọn ai
@dotaninza F160l mình dùng đời trước, máy đã có rom TV và fix hết lỗi rồi. Pin thì mình nghe gọi nhiều lúc nào cũng phải có 2 pin. S3 mình chưa dùng nên chưa biết

Gửi từ LG F180L của tôi.
@MK1 qua điong thongminh và phongcachmobile up rom tẹt ga nhé ;)

Đi đâu cũng thấy ông tư vấn qua msdientu, ai mà ko thấy b.cười. Làm như cả hà nội này có mỗi msdientu up rom miễn phí ko = =))
@boyzvupro.ver2 đi dạo qua thấy cái này ! bạn xem thử nhé . 😃
didongthongminh bán hàng lỗi nè : http://www.tinhte.vn/threads/1674433/
@dotaninza Dạ vâng, chắc bạn deck dùng android bao h hả. Dìm hàng mà cho cái link như kiểu tự chửi mình ngu 😃)

Dùng android ko biết up rom hay mang ra didongthongminh nhờ up rom thì đưa máy đây dùng hộ cho 😃)
Mr.Tis
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai cho hỏi là cái vụ game với FW trên con LTE 2 này với ạ. Sao máy thì côg nhận là rất nhiều người khen rồi, nhưg mà ngon qá mà chẳng thấy có topic game nào cho con này cả vậy. Cả FW nữa bao giờ thì em này lên đc 4.1? Đang lăn tăn quá. 8tr không biết bh có nên mua em này không nữa. Híc, ae tư vấn giúp vơí. Tks
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái đấy mình nghĩ là lỗi rom chứ đâu phải do máy o_O chủ yếu là máy tốt còn lỗi đấy khắc phục được mà 😃
Mà Search qua thì ông MK1 này toàn comment ở bên msdientu chứ đâu ^^. Toàn nhờ up rom, thoảng nào nâng bi ghê thế

=)), chắc còn chả biết didongthongminh hay cellphone s đâu nhỉ 😆
@boyzvupro.ver2 mình toàn mua ở Cell đấy 😃 ! mà mua ở ddtm thì nhờ nó Up luôn cho chứ . để bị lỗi nt thì chả mang tiếng . chú thì khôn hơn Lol ai mà bảo ng khác ngu . đúng là bố mẹ éo bít dạy con
@dotaninza sr, mình nói thế thôi chứ cái bệnh mà bác bảo didongthongminh dính phốt thì quá b.cười. Dùng android ko biết up rom thì android cái gì @@
Toàn các đại gia mua ở các shop to,tẹo nữa có fan của trung mobile vào khoe thành tích thì tha hồ mà...😁

Sent from my HTC Sensation using Tinhte.vn
@DoubleD MÌNH THÌ CHỈ CẦN MUA chỗ uy tín thôi , chứ to hay ko thì mặc kệ nó chứ :D . kể cả chỗ bé mà uy tín thì mình vẫn mua . Trungmobile thì mình chưa mua bao h nhưng thấy thái độ nhân viên hơi có vẫn đề 😃
Anh em đi lạc đề rồi.

Bác chủ hỏi có nên mua LTE 2 không.

Mình trả lời có!

Lte 2 rất hấp dẫn ở cả vẻ bên ngoài, cấu hình bên trong, giá, và lượng người dùng.

Riêng shop mình 1 tuần bán tầm gần 100 cây lte 2, nó là minh chứng cho sức hút của sản phẩm này.

Một vấn đề nữa là lte 2 rất lành....chưa phải bảo hành cây nào. Có một số vấn đề về gps định vị không chính xác, không tắt bật 3G với bản L, hiện đang đều được anh em xử lý triệt để.

Đa số các shop bán hàng trên tinhte.vn đều uy tín, bạn nên tham khảo bạn bè, hay mua ở đâu thì qua đó mua, có thể sẽ không được như ý 10/10 đâu, nhưng đa số họ sẽ phục vụ bạn tốt hơn nhiều.

Gửi từ didongthongminh.vn
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TieuKim tiện đây hỏi bác LTE 2 nên mua bản nào L hay K hay gì ?? 😃
@ZzAlucardzZ Bản S,K hợp với người dùng không vọc. Còn L do có đông người dùng dành cho anh em nào hay vọc.

Mình khuyên bạn chọn bản L nhé.

Mỗi tuần 100 cây lte2, chăc các máy khác cũng nhiều vậy. Tính rẻ 5 đầu máy cũng 500 cây. Vậy 1 tháng bác bán khoảng 2000 máy. Chắc dạo này cửa khẩu nó mở rộng nên ship nhiều ghê bác. Hàng Hàn xách tay chủ yếu qua hàng không nên chăc phải thuê nguyên cái phi cơ bác nhỉ

Gửi từ LG F180L của tôi.
@MK1 Với hệ thống phân phối cả bán buôn, bán.lẻ thì con số 2000 máy mới chỉ đạt 1/3 kì vọng.

1 kiện đóng đủ 100 cây lte 2 rồi em ạ. Có gì mà phải chuyên cơ?

Một hệ thống bán lẻ khoảng 5 chi nhánh họ bán được khoảng 100 cây 1 ngày bán lẻ rồi em nhé. Anh làm ăn nhỏ lẻ bán cả buôn, bán lẻ mới được 100 cây/ 1 mã bán chạy như lte 2.

Mr Gà
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác TieuKim cho hỏi em LTE2 đã lên được 4.1 chưa vậy ?
@Mr Gà Lên đc nhưng chờ thêm vài tháng nưã nhé.hiện h 4.1.1 bản xịn nhất bjo chỉ có ss vs htc cụ thể là s3 cty or qt.note2 .htc one x+ .. còn các bản leak khác thì vẫn còn lỗi.mình vừa lấy 1em s3 qt và có sẵn 4.1.1 luôn.dùng nuột hơn 4.0
@Mr Gà Lte 2 bản S đã lên 4.1 bác nhé, y như optimius G. Bản K,L thì chờ vài tuần. Nhưng chắc chắn là nhanh thôi.

ngon nhì quả đất sau mỗi N4
@neomilanista THEO MÌNH THAM KHẢO GIÁ BÊN hàng xách tay của Cell thì giá N4 16GB là 14 triệu . Vậy theo bác Lte2 sau N4 nhiều hay ít 😁
@dotaninza oạch 😕 gấp đôi giá google. Vãi các bác tài
anhtnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
LTE2 có vào mạng được bằng GPRS khi không co 3G không ạ. Bác nao.dung rồi xác thực hộ em cái
@anhtnn Vào bình thường nhé bạn! Nhưng không có EDGE.
Bản L được thêm ưu điểm dùng được cả mạng CDMA. Có thể nói LTE2 là cái Global phone, sử dụng tại mọi quốc gia, mọi mạng điện thoại!

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
@1500 người em cũng đang tính múc em LTE 2 mà lăn tăn k biết về quê có dùng đc ko. em lại dùng sim vietnamobile,có cái sim mobifone nhưng mà về nhà là k có sóng 3G ý. bác cho e lời khuyên là LTe2 dùng sim vietnamobile vs mobifone k có sóng 3G thì có nghe gọi bthg sóng ổn đc ko 😔
@zaikute Bạn cứ đem thử sim ra nơi bán, bảo họ cho thử. Ai mà không cho người đang máu xúc hàng thử chứ! Có khi họ cho thử xong, bạn múc cho họ mấy con luôn thì sướng!
Mình chưa xài android bao giờ. Tính quất em LTE2 này mà không biết vọc có hư không nhể?
chú cứ mua đi. hối hận thì bán lại tớ😁
Đã lượm em í, đúng là ko thất vọng
o TPHCM mua LTE II ở đâu uy tín vậy các bac! đang cũng muốn làm 1 em mà ko biết cho nào ok một tí o TPHCM
hstl86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc phải chờ bao giờ LTE2 tầm 5 triệu mới quất được thui các bác ạ, nhà nghèo mà ham công nghệ khổ thế đấy
Mời các bạn tham khảo thông tin tư vấn chọn mua LG LTE 2:

http://didongthongminh.vn/Dien-thoai-moi/LG/57-LG-Optimous-LTE-2.html
cho hoi di dong thongminh co chi nhanh o tp hcm ko? hay ơ miền tây có ko ?
Lte 2 có nhieu game ko các bác
@Cuong_dn game là của android. game gì lte2 cũng chiến đc. ko lag bao giờ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019